Powell Gonzalez
JF-Expert Member
- Jun 28, 2023
- 1,662
- 3,017
Barcelona 1 - 2 PSG, kuna watu wanaamini goli la pili ni Offside kwamba hadi VAR imefanya makosa! Ushabiki wa hovyo kabisa!
Utakuwa ni wewe unaye amini hivoBarcelona 1 - 2 PSG, kuna watu wanaamini goli la pili ni Offside kwamba hadi VAR imefanya makosa! Ushabiki wa hovyo kabisa!
I am madrid Fan!Utakuwa ni wewe unaye amini hivo
Joselu aliwahi kuwafunga bayern kwa style ileile ya mpira kuhusishwa mchezoni na sio mchezajiBarcelona 1 - 2 PSG, kuna watu wanaamini goli la pili ni Offside kwamba hadi VAR imefanya makosa! Ushabiki wa hovyo kabisa!
Hao wanaolalamika labda hawaijui Sheria ya offside.Barcelona 1 - 2 PSG, kuna watu wanaamini goli la pili ni Offside kwamba hadi VAR imefanya makosa! Ushabiki wa hovyo kabisa!