barabara ya singisi kuelekea nyumbani kwa marehemu Mb sumari inatengenezwa usiku na mchana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

barabara ya singisi kuelekea nyumbani kwa marehemu Mb sumari inatengenezwa usiku na mchana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wizzo, Jan 22, 2012.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 650
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    magreda yamejaa wanairekebisha barabara si unajua kesho wakubwa wengi watakuepo kuja kumzika..ndo ivyo hii ndo tz mpaka kuepo na tukio ndo uone maendeleo
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,571
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Unanikumbusha harakati zinazofanyika wakati wa ujio wa mwenge huku vijijini!
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Magamba ndivyo yalivyo.......... Unafiki mtupu...........:alien:
     
  4. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 650
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    yeah..tanzania ndo inavyoongozwa hivyo.mbunge na alishakua naibu wa ziri barabara ya mtaani kwake ni kichekesho? Inauma sana.
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hii tabia ni maarufu sana hapa nchini, kwani wanaopita kwenye hiyo barabara kila siku sio watu? hao wanaokuja kupita kesho ndio watu? ingebidi waiache ili mkulu aone uhalisia! kuficha ficha ukweli wa mambo na mazingira halisi ndio kunatugharimu!
    "Ukiona barabara inakarabatiwa jua kikwete anakuja"......******!
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,958
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Sasa hivi ile barabara ni mkeka mzee mpaka pale kanisani akheri... Ajabu ni kuwa kuendelea kule juu haiparuzwi
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    RIP mzee sumari!!
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,336
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Mpaka mbunge afe ndio watengeneze barabara?
     
  9. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,889
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Anyhow it does not mean anything, hata Kikwete anajua kuwa hiyo haimaanishi chochote ila unafiki. Tena anachukia sana kwa kuwa hawa jamaa hawafanyi kazi zao mpaka yeye aje. Schshiit!
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hapo ndo wananch wake wajue kuwa hawathaminiwi!
     
  11. T

    TUMY JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni tatizo karibu kila kona si huko peke yake, ila tutumie mambo hayo kujifunza pia.
    R.I.P Mzee Sumari.
     
  12. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Jamani mmesahau?
    KUFA KUFAANA.
    Baada ya msiba tunabaki na barabara nzuri
     
  13. B

    Baba Dorcas Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo karibu mgen il wenyej 2pone na hil vumbi japo kwa muda tu! Duh, sjui nan kigogo afuate il waweke lami kabsa!
     
  14. B

    Baba Dorcas Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo karibu mgen il wenyej 2pone na hil vumbi japo kwa muda tu! Duh, sjui nan kigogo afuate wa huku Akeri il waweke lami kabsa!
     
  15. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Akifa fisadi papa yoyote wanaweza wakaweka lami..ina maana maendeleo mpaka matatizo yatokee?
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Dah! Kweli wananchi wamechoka!
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Wazo la msingi sana Baba D, tena angefuata haraka kabla magreda hayajaondoka! Kuna mmoja namuwazia ila naogopa kuwa sheikh yahya,lol!
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    Hiyo inaitwa mgeni njoo mwenyeji apone! R.I.P Jeremiah Sumari
     
Loading...