Bara la Ulaya kichaka cha vibaraka na wahaini

Bara la Ulaya kichaka cha vibaraka na wahaini

Tatizo letu watanzania kila kitu kuanzia mpira mpk propaganda za siasa tupo shallow tu,
Kama unataka fani hii ya propaganda za kisiasa kuwa Deep basi.
 
Africa Africa Eheeee...
tapatalk_1560572585463.jpeg
 
Aliyeleta huu uzi ni mwendawazimu.

Na kumweka huyu mungu wako juu ya Masihi ni kufuru na ukichaa wa hali ya juu. Masihi hadhihakiwi, na mamlaka na ukuu wake hauzuiwi na dola ya aina yoyote.

Huyo mungu wako amekuja na ataondoka lakini BWANA alikuwepo kabla ya Ulimwengu, yupo sasa na mpaka mwisho wa dahari. Na hata wakati huo atakuwa kwenye kiti cha enzi akiyahukumu mataifa, sijui huyo mungu wako atakuwa akifanya nini!
 
Aliyekua wazir mkuu Sumaye alisha tolea ufafanuzi swala la uuzaji wa nyumba kipindi cha utawala wa Mkapa, Alisema maamuzi ya uuzwaji wa nyumba za serikali yalifanywa kwenye kikao cha baraza la mawazili, JPM alikua ni msimamizi wa utekelezaji wa maamuzi hayo na kama waziri JPM hakufanya maamuzi pekeyake mwisho wa kunukuu. Angalizo: Mtahangaika sana kumchafua JPM lakini haitowezekana kwakua alisha jiepusha na uchafu tangia awali.
Shida ni pale alipowauzia vimada na ndugu zake ambao hawakuwa watumishi wa serikali!!!Hakuwa TBA ambao ndio walipewa jukumu la kuuza lakini akaingilia mchakato na kuwaingiza kimada wake na ndugu yake kama wanufaika!
 
Mods futeni uzi huu haraka yaani ni upumbavu kusema kwamba magufuli amefanya miujiza kumzidi YESU kwa wana wa israel,shame on you ccm nyinyi ni mashetani kabisa.
Yesu hakuwa anabambikizia watu kesi,hakuwawaua adui zake,hakuwatesa adui zake zaidi ya kuwainesha upendo!
Ni laana hata kufikiria kumfananisha yeyote dunia hii na masihi!
 
Siku za hivi karibuni, kumekuwa kunajitokeza vijana Watanzania, nje ya nchi, ambao hakuna wanachokifanya huko, zaidi ya kuichafua serikali yetu.

Mbaya zaidi, vijana hao, wanafanya kazi za kukusanya watu na vikundi ili waichafue serikali huku wakishirikiana na baadhi ya mataifa huko Ulaya kwa lengo la kuichafua serikali yetu.

Juzi alibainika kijana Goodluck Haule, ambaye anatumiwa na Mabalozi ya Uingereza, Marekani na Canada kuichafua serikali ya Rais Magufuli.

Baada ya utafiti wa kina, tumembaini huyu kijana aitwae Yussuf Bilal, ambaye anaishi Paris Ufaransa, huyu anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli.

Yussuf Bilal ni nani ?

Alizaliwa mwaka 1986 Kinondoni, Dar es Salaam. Ni kabila la Mshirazi kutoka Unguja, visiwani Zanzibar. Baada ya kuhitimu elimu ya msingi katika shule ya msingi Kambangwa iliyopo Kinondoni, inasemekana alikwenda nchini Ufaransa na kupata elimu ya sekondari hadi chuo. Aliporudi nchini mwaka 2010, aliendeleza masomo yake ya lugha ya Kifaransa hapo Upanga katika chuo cha ubalozi wa Ufaransa ambapo aliajiriwa mwaka 2013, na hapo ndipo ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa ulipoanzia.

Mwaka huo alijiunga na Chama Cha Wananchi CUF visiwani Zanzibar. Kutokana na uwezo wake wa kuongea lugha nyingi za kimataifa kama vile Kiingereza, Kihispania na Kifaransa, alijiunga na watalii visiwani humo na kuanza kufanya nao kazi kama tour guide.

Baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015, alianza kuonekana mitandaoni huku akiichafua serikali ya awamu ya tano na kupinga uhalali wa serikali ya mapinduzi ya Zanzibar, akiamini kuwa Ubalozi wa Ufaransa kama muajiri wake, utamlinda kwa uhaini huo. Lakini umoja wetu, umoja wa vijana wa Chama Cha Mapinduzi, vijana wenye mapenzi mema na taifa letu, tulianza kumfuatilia na kuchunguza kila anachokifanya.

Mwaka 2015 mwishoni, kupitia redio ya Kimataifa ya Ufaransa, alidiriki kuzichafua serikali zote mbili (ya muungano na ile ya mapinduzi ya Zanzibar).

Kutokana na ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa nchini, alipewa wadhifa kukiongoza chama cha walimu wa Kifaransa Tanzania mapema 2018.

Baada ya kumuonya mara kwa mara kutokana na kashfa alizokuwa akizitoa mitandaoni, kijana huyu Yussuf Bilal alitoroshwa na mabosi wake (Ubalozi wa Ufaransa) na kukimbilia nchini Ufaransa Agosti 2018. Kwa sasa anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli kupitia ukurasa wake wa Facebook ‘Chez Nous En Tanzanie’.

Anatumia ukurasa huo kwa kutangaza habari za Tanzania kwa lugha ya Kifaransa, lakini makala yake mengi anayochapisha humo, ni kashfa na matusi dhidi ya serikali ya awamu ya tano.

Nchi yoyote duniani, watu kama hawa, hukumu yao ni kifo au kifungo cha maisha, tena katika jela ngumu ambapo watakuwa wakifanya kazi ngumu, usiku na mchana !.

Tutawatafuta popote, kwa gharama yoyote na mtaangamia !

Rais Magufuli ameshafanya miujiza ambayo hata Yesu hakuwafanyia wana wa Israeli. Nyie vibaraka endeleeni kutumika kuichafua nchi.

Na mnachokifanya huko Ulaya tayari tunakifahamu ! Mnatakiwa mshughulikiwe wahaini nyie !

Mungu mlinde JPM !
Zanzibar CCM imeiba kura tangu kabla ya vyama vingi.

Idris Abdul Wakil alishindwa uchaguzi wa urais Zanzibar 1985. CCM ikageuza matokeo.

Huo ni uchaguzi wa mtu kushindanishwa na kivuli. Kura za "Ndiyo" au "Hapana".

Idris Abdul Wakil akashindwa.

Watu waliofanya kazi Daily News kipindi hicho waliona matokeo, wakaambiwa wasichapishe mpaka serikali ibadilishe kwanza.

Na baada ya hapo hakuna uchaguzi ambao CCM haijaiba kura Zanzibar.

Sasa kwa msingi huo, watu wakiisema serikali ya CCM vibaya, mtasema ni vibaraka?
 
Kwa kweli mtakuwa mnajua Bensaa8 alipo, kwa wenye mawazo hoja mbadala adhabu yao kifo ama kifungo maisha na kazi ngumu!?
Wacha shetani awainue, kwamba mkuu wa malaika kafanya miujiza zaidi ya Masiha Yesu!?
 
Musiba tubu dhambi zako unamfananishaje Yesu na jiwe mtaangamia Herode alitukuzwa hivi Malaika alishuka na kumpiga akanguka akavunjika shingo na kuliwa na minyoo. Tubu tubu tubu Mungu afannishwi na mwanadamu maana amekupa pumzi ambayo jiwe hawezi kukupa. Tubu la sivyo utaangamia
 
Siku za hivi karibuni, kumekuwa kunajitokeza vijana Watanzania, nje ya nchi, ambao hakuna wanachokifanya huko, zaidi ya kuichafua serikali yetu.

Mbaya zaidi, vijana hao, wanafanya kazi za kukusanya watu na vikundi ili waichafue serikali huku wakishirikiana na baadhi ya mataifa huko Ulaya kwa lengo la kuichafua serikali yetu.

Juzi alibainika kijana Goodluck Haule, ambaye anatumiwa na Mabalozi ya Uingereza, Marekani na Canada kuichafua serikali ya Rais Magufuli.

Baada ya utafiti wa kina, tumembaini huyu kijana aitwae Yussuf Bilal, ambaye anaishi Paris Ufaransa, huyu anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli.

Yussuf Bilal ni nani ?

Alizaliwa mwaka 1986 Kinondoni, Dar es Salaam. Ni kabila la Mshirazi kutoka Unguja, visiwani Zanzibar. Baada ya kuhitimu elimu ya msingi katika shule ya msingi Kambangwa iliyopo Kinondoni, inasemekana alikwenda nchini Ufaransa na kupata elimu ya sekondari hadi chuo. Aliporudi nchini mwaka 2010, aliendeleza masomo yake ya lugha ya Kifaransa hapo Upanga katika chuo cha ubalozi wa Ufaransa ambapo aliajiriwa mwaka 2013, na hapo ndipo ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa ulipoanzia.

Mwaka huo alijiunga na Chama Cha Wananchi CUF visiwani Zanzibar. Kutokana na uwezo wake wa kuongea lugha nyingi za kimataifa kama vile Kiingereza, Kihispania na Kifaransa, alijiunga na watalii visiwani humo na kuanza kufanya nao kazi kama tour guide.

Baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015, alianza kuonekana mitandaoni huku akiichafua serikali ya awamu ya tano na kupinga uhalali wa serikali ya mapinduzi ya Zanzibar, akiamini kuwa Ubalozi wa Ufaransa kama muajiri wake, utamlinda kwa uhaini huo. Lakini umoja wetu, umoja wa vijana wa Chama Cha Mapinduzi, vijana wenye mapenzi mema na taifa letu, tulianza kumfuatilia na kuchunguza kila anachokifanya.

Mwaka 2015 mwishoni, kupitia redio ya Kimataifa ya Ufaransa, alidiriki kuzichafua serikali zote mbili (ya muungano na ile ya mapinduzi ya Zanzibar).

Kutokana na ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa nchini, alipewa wadhifa kukiongoza chama cha walimu wa Kifaransa Tanzania mapema 2018.

Baada ya kumuonya mara kwa mara kutokana na kashfa alizokuwa akizitoa mitandaoni, kijana huyu Yussuf Bilal alitoroshwa na mabosi wake (Ubalozi wa Ufaransa) na kukimbilia nchini Ufaransa Agosti 2018. Kwa sasa anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli kupitia ukurasa wake wa Facebook ‘Chez Nous En Tanzanie’.

Anatumia ukurasa huo kwa kutangaza habari za Tanzania kwa lugha ya Kifaransa, lakini makala yake mengi anayochapisha humo, ni kashfa na matusi dhidi ya serikali ya awamu ya tano.

Nchi yoyote duniani, watu kama hawa, hukumu yao ni kifo au kifungo cha maisha, tena katika jela ngumu ambapo watakuwa wakifanya kazi ngumu, usiku na mchana !.

Tutawatafuta popote, kwa gharama yoyote na mtaangamia !

Rais Magufuli ameshafanya miujiza ambayo hata Yesu hakuwafanyia wana wa Israeli. Nyie vibaraka endeleeni kutumika kuichafua nchi.

Na mnachokifanya huko Ulaya tayari tunakifahamu ! Mnatakiwa mshughulikiwe wahaini nyie !

Mungu mlinde JPM !
naona ngosha kawa mungu, wanafiki mna tabu, na akiondoka madarakani nyinyi mnaojifanya watetezi wake ndo mtakuwa wakwanza kumtusi
 
Dah kauli hizi! Ilipotoka ile kauli maarufu kutoka kwa mtu maarufu kwamba dawa ya msaliti vitani wanajeshi wanaijua basi ikawa kama Tundu Lisu amekatiwa hukumu ya kifo

Haikupita muda baada ya kauli ile yakamkuta yaliyomkuta. Umoja wa Vijana wa CCM unakuja na kauli kama hiyo tena, mara hii nani anatkua amekatikiwa hukumu ya kifo pamoja na Yusufu?
 
Siku za hivi karibuni, kumekuwa kunajitokeza vijana Watanzania, nje ya nchi, ambao hakuna wanachokifanya huko, zaidi ya kuichafua serikali yetu.
Mbaya zaidi, vijana hao, wanafanya kazi za kukusanya watu na vikundi ili waichafue serikali huku wakishirikiana na baadhi ya mataifa huko Ulaya kwa lengo la kuichafua serikali yetu.
Juzi alibainika kijana Goodluck Haule, ambaye anatumiwa na Mabalozi ya Uingereza, Marekani na Canada kuichafua serikali ya Rais Magufuli.
Baada ya utafiti wa kina, tumembaini huyu kijana aitwae Yussuf Bilal, ambaye anaishi Paris Ufaransa, huyu anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli.
Yussuf Bilal ni nani ?
Alizaliwa mwaka 1986 Kinondoni, Dar es Salaam. Ni kabila la Mshirazi kutoka Unguja, visiwani Zanzibar. Baada ya kuhitimu elimu ya msingi katika shule ya msingi Kambangwa iliyopo Kinondoni, inasemekana alikwenda nchini Ufaransa na kupata elimu ya sekondari hadi chuo. Aliporudi nchini mwaka 2010, aliendeleza masomo yake ya lugha ya Kifaransa hapo Upanga katika chuo cha ubalozi wa Ufaransa ambapo aliajiriwa mwaka 2013, na hapo ndipo ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa ulipoanzia.
Mwaka huo alijiunga na Chama Cha Wananchi CUF visiwani Zanzibar. Kutokana na uwezo wake wa kuongea lugha nyingi za kimataifa kama vile Kiingereza, Kihispania na Kifaransa, alijiunga na watalii visiwani humo na kuanza kufanya nao kazi kama tour guide.
Baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015, alianza kuonekana mitandaoni huku akiichafua serikali ya awamu ya tano na kupinga uhalali wa serikali ya mapinduzi ya Zanzibar, akiamini kuwa Ubalozi wa Ufaransa kama muajiri wake, utamlinda kwa uhaini huo. Lakini umoja wetu, umoja wa vijana wa Chama Cha Mapinduzi, vijana wenye mapenzi mema na taifa letu, tulianza kumfuatilia na kuchunguza kila anachokifanya.
Mwaka 2015 mwishoni, kupitia redio ya Kimataifa ya Ufaransa, alidiriki kuzichafua serikali zote mbili (ya muungano na ile ya mapinduzi ya Zanzibar).
Kutokana na ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa nchini, alipewa wadhifa kukiongoza chama cha walimu wa Kifaransa Tanzania mapema 2018.
Baada ya kumuonya mara kwa mara kutokana na kashfa alizokuwa akizitoa mitandaoni, kijana huyu Yussuf Bilal alitoroshwa na mabosi wake (Ubalozi wa Ufaransa) na kukimbilia nchini Ufaransa Agosti 2018. Kwa sasa anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli kupitia ukurasa wake wa Facebook ‘Chez Nous En Tanzanie’.
Anatumia ukurasa huo kwa kutangaza habari za Tanzania kwa lugha ya Kifaransa, lakini makala yake mengi anayochapisha humo, ni kashfa na matusi dhidi ya serikali ya awamu ya tano.
Nchi yoyote duniani, watu kama hawa, hukumu yao ni kifo au kifungo cha maisha, tena katika jela ngumu ambapo watakuwa wakifanya kazi ngumu, usiku na mchana !.
Tutawatafuta popote, kwa gharama yoyote na mtaangamia !
Rais Magufuli ameshafanya miujiza ambayo hata Yesu hakuwafanyia wana wa Israeli. Nyie vibaraka endeleeni kutumika kuichafua nchi.
Na mnachokifanya huko Ulaya tayari tunakifahamu ! Mnatakiwa mshughulikiwe wahaini nyie !
Mungu mlinde JPM !
Kama tulitangaziwa uchaguzi utarudiwa baada ya eti baadhi ya wajumbe ukumbini walianza kuvua mashati! Ulitaka atafsiri vipi kutokana kiswahili kwenda kifaransa? Hebu tufafsirie toka kiswahili kwenda kikwenu japo sijui wewe ni kabila gani.
Hamuwezi kusifiwa kwa kupora kura kwanini kura zinajitosheleza kujieleza, unakumbuka mliwahi kugawa mafungu mawili 49 kwa 51 mkasahau kura za kuharibika!
 
Rais Magufuli ameshafanya miujiza ambayo hata Yesu hakuwafanyia wana wa Israeli. Nyie vibaraka endeleeni kutumika kuichafua nchi.

Ee Bwana utuhurumie.
 
Aliyekua wazir mkuu Sumaye alisha tolea ufafanuzi swala la uuzaji wa nyumba kipindi cha utawala wa Mkapa, Alisema maamuzi ya uuzwaji wa nyumba za serikali yalifanywa kwenye kikao cha baraza la mawazili, JPM alikua ni msimamizi wa utekelezaji wa maamuzi hayo na kama waziri JPM hakufanya maamuzi pekeyake mwisho wa kunukuu. Angalizo: Mtahangaika sana kumchafua JPM lakini haitowezekana kwakua alisha jiepusha na uchafu tangia awali.
Katika kusimamia utekelezaji ndipo alikwapua nyumba chungu nzima! Ufisadi mtupu alisimamia!
 
Aliyekua wazir mkuu Sumaye alisha tolea ufafanuzi swala la uuzaji wa nyumba kipindi cha utawala wa Mkapa, Alisema maamuzi ya uuzwaji wa nyumba za serikali yalifanywa kwenye kikao cha baraza la mawazili, JPM alikua ni msimamizi wa utekelezaji wa maamuzi hayo na kama waziri JPM hakufanya maamuzi pekeyake mwisho wa kunukuu. Angalizo: Mtahangaika sana kumchafua JPM lakini haitowezekana kwakua alisha jiepusha na uchafu tangia awali.

Mtu muadilifu hukataa maamuzi machafu. Halafu kambale msafi hatoki bwawa chafu. Ni mchafu fullstop.
 
Siku za hivi karibuni, kumekuwa kunajitokeza vijana Watanzania, nje ya nchi, ambao hakuna wanachokifanya huko, zaidi ya kuichafua serikali yetu.

Mbaya zaidi, vijana hao, wanafanya kazi za kukusanya watu na vikundi ili waichafue serikali huku wakishirikiana na baadhi ya mataifa huko Ulaya kwa lengo la kuichafua serikali yetu.

Juzi alibainika kijana Goodluck Haule, ambaye anatumiwa na Mabalozi ya Uingereza, Marekani na Canada kuichafua serikali ya Rais Magufuli.

Baada ya utafiti wa kina, tumembaini huyu kijana aitwae Yussuf Bilal, ambaye anaishi Paris Ufaransa, huyu anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli.

Yussuf Bilal ni nani ?

Alizaliwa mwaka 1986 Kinondoni, Dar es Salaam. Ni kabila la Mshirazi kutoka Unguja, visiwani Zanzibar. Baada ya kuhitimu elimu ya msingi katika shule ya msingi Kambangwa iliyopo Kinondoni, inasemekana alikwenda nchini Ufaransa na kupata elimu ya sekondari hadi chuo. Aliporudi nchini mwaka 2010, aliendeleza masomo yake ya lugha ya Kifaransa hapo Upanga katika chuo cha ubalozi wa Ufaransa ambapo aliajiriwa mwaka 2013, na hapo ndipo ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa ulipoanzia.

Mwaka huo alijiunga na Chama Cha Wananchi CUF visiwani Zanzibar. Kutokana na uwezo wake wa kuongea lugha nyingi za kimataifa kama vile Kiingereza, Kihispania na Kifaransa, alijiunga na watalii visiwani humo na kuanza kufanya nao kazi kama tour guide.

Baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015, alianza kuonekana mitandaoni huku akiichafua serikali ya awamu ya tano na kupinga uhalali wa serikali ya mapinduzi ya Zanzibar, akiamini kuwa Ubalozi wa Ufaransa kama muajiri wake, utamlinda kwa uhaini huo. Lakini umoja wetu, umoja wa vijana wa Chama Cha Mapinduzi, vijana wenye mapenzi mema na taifa letu, tulianza kumfuatilia na kuchunguza kila anachokifanya.

Mwaka 2015 mwishoni, kupitia redio ya Kimataifa ya Ufaransa, alidiriki kuzichafua serikali zote mbili (ya muungano na ile ya mapinduzi ya Zanzibar).

Kutokana na ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa nchini, alipewa wadhifa kukiongoza chama cha walimu wa Kifaransa Tanzania mapema 2018.

Baada ya kumuonya mara kwa mara kutokana na kashfa alizokuwa akizitoa mitandaoni, kijana huyu Yussuf Bilal alitoroshwa na mabosi wake (Ubalozi wa Ufaransa) na kukimbilia nchini Ufaransa Agosti 2018. Kwa sasa anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli kupitia ukurasa wake wa Facebook ‘Chez Nous En Tanzanie’.

Anatumia ukurasa huo kwa kutangaza habari za Tanzania kwa lugha ya Kifaransa, lakini makala yake mengi anayochapisha humo, ni kashfa na matusi dhidi ya serikali ya awamu ya tano.

Nchi yoyote duniani, watu kama hawa, hukumu yao ni kifo au kifungo cha maisha, tena katika jela ngumu ambapo watakuwa wakifanya kazi ngumu, usiku na mchana !.

Tutawatafuta popote, kwa gharama yoyote na mtaangamia !

Rais Magufuli ameshafanya miujiza ambayo hata Yesu hakuwafanyia wana wa Israeli. Nyie vibaraka endeleeni kutumika kuichafua nchi.

Na mnachokifanya huko Ulaya tayari tunakifahamu ! Mnatakiwa mshughulikiwe wahaini nyie !

Mungu mlinde JPM !
Umeanza vzur ila unaposema "rais amefanya miujiza ambayo Yesu hakufanya" hapo unakosea sana whether kwa kutokujua ama kwa makusudi but unapotaja jina LA YESU ujue unagusa imani za watu kiasi ambacho kumlinganisha Yesu na mwanadamu yeyote ni KUTUKANA IMANI ZETU ambazo kwa huyo YESU mheshimiwa rais anatuomba tumwombee kila siku be careful na imani za watu kwan hakuna mtu atakuunga mkono kudhihaki imani zetu.
Over
 
Nchi yoyote duniani, watu kama hawa, hukumu yao ni kifo au kifungo cha maisha, tena katika jela ngumu ambapo watakuwa wakifanya kazi ngumu, usiku na mchana !.

Tutawatafuta popote, kwa gharama yoyote na mtaangamia !

Rais Magufuli ameshafanya miujiza ambayo hata Yesu hakuwafanyia wana wa Israeli. Nyie vibaraka endeleeni kutumika kuichafua nchi.
Mawazo kama haya ndiyo yanayo fanya nchi yetu ionekane kuwa iko karibu kujiunga au inajiunga na shrikisho la "SHEN.ZI STAN". Inasikitisha. Umesha jiuliza wewe ni kibaraka wa nani?
 
Siku za hivi karibuni, kumekuwa kunajitokeza vijana Watanzania, nje ya nchi, ambao hakuna wanachokifanya huko, zaidi ya kuichafua serikali yetu.

Mbaya zaidi, vijana hao, wanafanya kazi za kukusanya watu na vikundi ili waichafue serikali huku wakishirikiana na baadhi ya mataifa huko Ulaya kwa lengo la kuichafua serikali yetu.

Juzi alibainika kijana Goodluck Haule, ambaye anatumiwa na Mabalozi ya Uingereza, Marekani na Canada kuichafua serikali ya Rais Magufuli.

Baada ya utafiti wa kina, tumembaini huyu kijana aitwae Yussuf Bilal, ambaye anaishi Paris Ufaransa, huyu anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli.

Yussuf Bilal ni nani ?

Alizaliwa mwaka 1986 Kinondoni, Dar es Salaam. Ni kabila la Mshirazi kutoka Unguja, visiwani Zanzibar. Baada ya kuhitimu elimu ya msingi katika shule ya msingi Kambangwa iliyopo Kinondoni, inasemekana alikwenda nchini Ufaransa na kupata elimu ya sekondari hadi chuo. Aliporudi nchini mwaka 2010, aliendeleza masomo yake ya lugha ya Kifaransa hapo Upanga katika chuo cha ubalozi wa Ufaransa ambapo aliajiriwa mwaka 2013, na hapo ndipo ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa ulipoanzia.

Mwaka huo alijiunga na Chama Cha Wananchi CUF visiwani Zanzibar. Kutokana na uwezo wake wa kuongea lugha nyingi za kimataifa kama vile Kiingereza, Kihispania na Kifaransa, alijiunga na watalii visiwani humo na kuanza kufanya nao kazi kama tour guide.

Baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015, alianza kuonekana mitandaoni huku akiichafua serikali ya awamu ya tano na kupinga uhalali wa serikali ya mapinduzi ya Zanzibar, akiamini kuwa Ubalozi wa Ufaransa kama muajiri wake, utamlinda kwa uhaini huo. Lakini umoja wetu, umoja wa vijana wa Chama Cha Mapinduzi, vijana wenye mapenzi mema na taifa letu, tulianza kumfuatilia na kuchunguza kila anachokifanya.

Mwaka 2015 mwishoni, kupitia redio ya Kimataifa ya Ufaransa, alidiriki kuzichafua serikali zote mbili (ya muungano na ile ya mapinduzi ya Zanzibar).

Kutokana na ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa nchini, alipewa wadhifa kukiongoza chama cha walimu wa Kifaransa Tanzania mapema 2018.

Baada ya kumuonya mara kwa mara kutokana na kashfa alizokuwa akizitoa mitandaoni, kijana huyu Yussuf Bilal alitoroshwa na mabosi wake (Ubalozi wa Ufaransa) na kukimbilia nchini Ufaransa Agosti 2018. Kwa sasa anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli kupitia ukurasa wake wa Facebook ‘Chez Nous En Tanzanie’.

Anatumia ukurasa huo kwa kutangaza habari za Tanzania kwa lugha ya Kifaransa, lakini makala yake mengi anayochapisha humo, ni kashfa na matusi dhidi ya serikali ya awamu ya tano.

Nchi yoyote duniani, watu kama hawa, hukumu yao ni kifo au kifungo cha maisha, tena katika jela ngumu ambapo watakuwa wakifanya kazi ngumu, usiku na mchana !.

Tutawatafuta popote, kwa gharama yoyote na mtaangamia !

Rais Magufuli ameshafanya miujiza ambayo hata Yesu hakuwafanyia wana wa Israeli. Nyie vibaraka endeleeni kutumika kuichafua nchi.

Na mnachokifanya huko Ulaya tayari tunakifahamu ! Mnatakiwa mshughulikiwe wahaini nyie !

Mungu mlinde JPM !
 
Back
Top Bottom