Bara la Ulaya kichaka cha vibaraka na wahaini

Bara la Ulaya kichaka cha vibaraka na wahaini

Umoja wa Vijana CCM

New Member
Joined
Aug 19, 2019
Posts
1
Reaction score
3
Siku za hivi karibuni, kumekuwa kunajitokeza vijana Watanzania, nje ya nchi, ambao hakuna wanachokifanya huko, zaidi ya kuichafua serikali yetu.

Mbaya zaidi, vijana hao, wanafanya kazi za kukusanya watu na vikundi ili waichafue serikali huku wakishirikiana na baadhi ya mataifa huko Ulaya kwa lengo la kuichafua serikali yetu.

Juzi alibainika kijana Goodluck Haule, ambaye anatumiwa na Mabalozi ya Uingereza, Marekani na Canada kuichafua serikali ya Rais Magufuli.

Baada ya utafiti wa kina, tumembaini huyu kijana aitwae Yussuf Bilal, ambaye anaishi Paris Ufaransa, huyu anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli.

Yussuf 3.jpg


Yussuf Bilal ni nani ?

Alizaliwa mwaka 1986 Kinondoni, Dar es Salaam. Ni kabila la Mshirazi kutoka Unguja, visiwani Zanzibar. Baada ya kuhitimu elimu ya msingi katika shule ya msingi Kambangwa iliyopo Kinondoni, inasemekana alikwenda nchini Ufaransa na kupata elimu ya sekondari hadi chuo. Aliporudi nchini mwaka 2010, aliendeleza masomo yake ya lugha ya Kifaransa hapo Upanga katika chuo cha ubalozi wa Ufaransa ambapo aliajiriwa mwaka 2013, na hapo ndipo ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa ulipoanzia.

Mwaka huo alijiunga na Chama Cha Wananchi CUF visiwani Zanzibar. Kutokana na uwezo wake wa kuongea lugha nyingi za kimataifa kama vile Kiingereza, Kihispania na Kifaransa, alijiunga na watalii visiwani humo na kuanza kufanya nao kazi kama tour guide.

Baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015, alianza kuonekana mitandaoni huku akiichafua serikali ya awamu ya tano na kupinga uhalali wa serikali ya mapinduzi ya Zanzibar, akiamini kuwa Ubalozi wa Ufaransa kama muajiri wake, utamlinda kwa uhaini huo. Lakini umoja wetu, umoja wa vijana wa Chama Cha Mapinduzi, vijana wenye mapenzi mema na taifa letu, tulianza kumfuatilia na kuchunguza kila anachokifanya.

Mwaka 2015 mwishoni, kupitia redio ya Kimataifa ya Ufaransa, alidiriki kuzichafua serikali zote mbili (ya muungano na ile ya mapinduzi ya Zanzibar).

Kutokana na ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa nchini, alipewa wadhifa kukiongoza chama cha walimu wa Kifaransa Tanzania mapema 2018.

Baada ya kumuonya mara kwa mara kutokana na kashfa alizokuwa akizitoa mitandaoni, kijana huyu Yussuf Bilal alitoroshwa na mabosi wake (Ubalozi wa Ufaransa) na kukimbilia nchini Ufaransa Agosti 2018. Kwa sasa anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli kupitia ukurasa wake wa Facebook ‘Chez Nous En Tanzanie’.

Anatumia ukurasa huo kwa kutangaza habari za Tanzania kwa lugha ya Kifaransa, lakini makala yake mengi anayochapisha humo, ni kashfa na matusi dhidi ya serikali ya awamu ya tano.

Nchi yoyote duniani, watu kama hawa, hukumu yao ni kifo au kifungo cha maisha, tena katika jela ngumu ambapo watakuwa wakifanya kazi ngumu, usiku na mchana !.

Tutawatafuta popote, kwa gharama yoyote na mtaangamia !

Rais Magufuli ameshafanya miujiza ambayo hata Yesu hakuwafanyia wana wa Israeli. Nyie vibaraka endeleeni kutumika kuichafua nchi.

Na mnachokifanya huko Ulaya tayari tunakifahamu ! Mnatakiwa mshughulikiwe wahaini nyie !

Mungu mlinde JPM !
 
Huyu Ndiye Pombe Magufuli:

- Wasema nyumba 8,000 kauza kwa mkono wake mwenyewe
- Apuuza maonyo ya wataalamu- Mafaili ya Sundi na Musa aliyabeba kwapani

ALIYEKUWA Waziri wa Ujenzi, John Magufuli, katika Serikali ya awamu ya tatu, aliteka madaraka na kuwa mwenyekiti wa zoezi la kuuza nyumba za serikali ambazo hadi sasa, zimeshauzwa 8,288 imefahamika.

Habari zilizopatikana ndani ya wakala wa Majengo ya Serikali (TBA), zimethibitishia Rai wiki hii kwamba Magufuli alihakikisha anashiriki kama Mwenyekiti katika zoezi zima la kuuza nyumba, ambalo kimsingi lilistahili kusimamiwa na Mtendaji Mkuu wa TBA.

Kwa mujibu wa vyanzo kadhaa vya habari ndani ya TBA, Magufuli alifanya kila aina ya fujo katika zoezi la kuuza nyumba hizo, wakati mwingine akibatilisha maamuzi yaliyofanywa na Kamati ya TBA ya kuuza nyumba hizo, akiwapangia watu nyumba kwa utashi wake na wakati mwingine akiwakemea wale wote waliomshauri kinyume na matakwa.

Ni chini ya utaratibu huo, habari zinaeleza kwamba Magufuli, aliyabeba yeye mwenyewe mafaili ya ndugu zake; Musa Magufuli ambaye ni mdogo wake, na Sundi Malomo ambaye ni mzazi mwenzake na kuwalazimisha watendaji wa TBA wafuate matakwa yake katika kuwapatia nyumba ndugu zake hao.

Habari hizo zinaeleza kwamba awali Mtendaji Mkuu wa TBA alimshauri Magufuli kwamba suala la mauzo ya nyumba kwa ndugu zake ni kinyume cha utaratibu. Hata hivyo, imeelezwa kwamba Magufulialilazimisha huku akisema mdogo wake hana tatizo kwa sababu alikuwa tayari mfanyakazi wa Serikali.

Musa aliajiriwa kwa mkataba wa miezi mitatu, baada ya mwezi mmoja akauziwa nyumba na baada ya miezi miwili akaacha kazi.

Kwa upande wa Sundi, kwanza ilikuwa Sundi auziwe nyumba moja kwa moja. Lakini Magufuli alipoonywa akashtuka na kusema suala hilo aachiwe yeye mwenyewe. Na ndipo akaibuka na jina la Stanley Manongi kwamba ndiye mnunuzi halisi na baba yake Sundi, vinasema vyanzo hivyo vya habari, vingine ambavyo vilishiriki moja kwa moja katika mchakato wa uuzaji nyumba hizo.

Habari hizo zinaendelea kueleza kwamba baadaye, Sundi alishtuka akitilia shaka uaminifu wa Manongi, kwamba angeweza kumdhulumu nyumba hiyo.

Ndipo Magufuli aliibuka na mpango wa Sundi kuwa mtoto wa Manongi na mrithi wake na kisha kwa kuhakikisha kwamba hakuna dhuluma yoyote, mtoto wa Sundi naye akarithishwa na kama mrithi wa pili, chanzo hicho cha habari kinaeleza.

Chini ya sheria ya Executive Agency Act No. 30 ya mwaka 1997, TBA ilipewa madaraka yote ya kuuza nyumba za Serikali, kujenga nyumba mpya, kuzikarabati zilizopo pamoja na kugawa nyumba za madaraja A, B na C kwa wafanyakazi wa Serikali.

Sheria hiyo inaipa mamlaka ya kipekee ya kufanya shughuli zote bila kuingiliwa na chombo chochote.

Chini ya sheria hiyo, Waziri anaruhusiwa kuteua wajumbe wa bodi ya ushauri watakaomshauri Katibu Mkuu wa Wizara juu ya namna nzuri ya TBA kusimamia mamlaka yake.

Hadi Machi mwaka huu, wajumbe hao walikuwa ni J. Kijazi, E. Lipambila, E. Lugwisha, Msangi, E. Mwakalinga, D. Kisasi, P. Ncheye, F. Werema na A. Bukuku.

Hata hivyo, sheria haitoi nafasi yoyote kwa Waziri kusimamia shughuli za uuzwaji au upangaji wa nyumba za serikali.

Mtendaji Mkuu wa TBA Togolayi Makumba Kimweri, alipoulizwa kupitia kwa Katibu Muhtasi wake, alimwambia mwandishi wa Rai aandike maswali kisha asubiri kuruhusiwa kuingia ndani ya ofisi.

Hata hivyo, baada ya kusubiri kwa muda wa saa moja, mwandishi alipokwenda kuuliza akaambiwa kwamba Kimweri tayari alikwishaondoka ofisini kupitia mlango wa nyuma na asingeweza kurudi ofisini.

Lakini baadhi ya wafanyakazi wa TBA wameiambia Rai kwamba kinachoandikwa kwenye magazeti kuhusu ushiriki wa Magufuli kuuza nyumba za Serikali ni kidogo mno kuliko hali halisi.

Kama ilivyokuwa kwa mdogo wake Musa, waziri Magufuli alishinikiza mtoto wa dada yake anayeitwa James Doto Mgosha auziwe nyumba za serikali kwa kumtengenezea ajira ya muda mfupi katika TANROADS.


Tofauti na Musa, Doto ameuziwa nyumba hiyo kwa jina la mtu mwingine lakini anaishi katika nyumba hiyo, namba 64 iliyopo Kinondoni Flats.

Habari kutoka TBA zinaonyesha jina la mtu mwingine (tunalihifadhi) kuwa ndiye aliyeuziwa nyumba hiyo mtu huyo alipata kupitia utaratibu wa Magufulikupeleka jina lake kwenye wakala wa majengo na kulazimisha apewe nyumba.

Alipoulizwa kwa njia ya simu, Doto alisema suala la ajira na nyumba waulizwe waliomwajiri na kumpa nyumba. Akakata simu.

Mfanyakazi mwingine alieleza Rai kwamba msichana mwingine (jina tunalihifadhi) akiwa na miezi minne tu kazini alipelekwa na Magufulikatika Wakala wa Majengo akilazimisha auziwe nyumba hata kabla ya kuthibitishwa kazini. Nyumba hiyo iko Block A, Ocean Road.

Hata hivyo, habari hizo zinaeleza kwamba msichana huyo ambaye hadi sasa anaishi na wazazi wake, ameipangisha nyumba hiyo kwa mfanyakazi mmoja wa Shirika la Maendeleo la Umoja wa Mataifa na analipwa kwa dola za kimarekani.

Kuuza nyumba za serikali sawa, lakini kweli katika mtindo huu? Sisi tunaoshiriki kuzikagua na kuziratibu tukiomba hatupati, lakini wengine wanaingia serikalini miezi miwili wanapata nyumba. Na wengine hata si wafanyakazi, wanapata, hii si sahihi, alilalamika mfanyakazi mmoja aliyeandikia Rai kwa njia ya barua pepe.

Hadi Machi mwaka huu Wakala wa Majengo wa Serikali (TBA) walishauza nyumba 8,288 ambazo hata hivyo zilitakiwa kuuzwa kwa watumishi wa serikali.

Katika mauzo hayo, Serikali ilitarajia kupata jumla ya shilingi 60,016,556,439.00. Hata hivyo hadi sasa Serikali imepata shilingi 22,684,108,115.08.


Kwa sasa, Serikali imebakiwa na nyumba 1,098 zinazosimamiwa na TBA. Kati ya hizo, nyumba 692 zimetengwa kwa wafanyakazi wa Serikali, nyumba 675 kama tied quarters, nyumba 111 zinatumika kama Rest House za Serikali, wakati nyumba 40 zinatumika kama state lodges. Nyumba 24 zinatumika kama ofisi na nyingine 29 ni kama karakana na bohari.

SALVA RWEYEMAMU
RAI

Siku za hivi karibuni, kumekuwa kunajitokeza vijana Watanzania, nje ya nchi, ambao hakuna wanachokifanya huko, zaidi ya kuichafua serikali yetu.
Mbaya zaidi, vijana hao, wanafanya kazi za kukusanya watu na vikundi ili waichafue serikali huku wakishirikiana na baadhi ya mataifa huko Ulaya kwa lengo la kuichafua serikali yetu.
Juzi alibainika kijana Goodluck Haule, ambaye anatumiwa na Mabalozi ya Uingereza, Marekani na Canada kuichafua serikali ya Rais Magufuli.
Baada ya utafiti wa kina, tumembaini huyu kijana aitwae Yussuf Bilal, ambaye anaishi Paris Ufaransa, huyu anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli.

Yussuf Bilal ni nani ?

Alizaliwa mwaka 1986 Kinondoni, Dar es Salaam. Ni kabila la Mshirazi kutoka Unguja, visiwani Zanzibar. Baada ya kuhitimu elimu ya msingi katika shule ya msingi Kambangwa iliyopo Kinondoni, inasemekana alikwenda nchini Ufaransa na kupata elimu ya sekondari hadi chuo. Aliporudi nchini mwaka 2010, aliendeleza masomo yake ya lugha ya Kifaransa hapo Upanga katika chuo cha ubalozi wa Ufaransa ambapo aliajiriwa mwaka 2013, na hapo ndipo ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa ulipoanzia.
Mwaka huo alijiunga na Chama Cha Wananchi CUF visiwani Zanzibar. Kutokana na uwezo wake wa kuongea lugha nyingi za kimataifa kama vile Kiingereza, Kihispania na Kifaransa, alijiunga na watalii visiwani humo na kuanza kufanya nao kazi kama tour guide.
Baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015, alianza kuonekana mitandaoni huku akiichafua serikali ya awamu ya tano na kupinga uhalali wa serikali ya mapinduzi ya Zanzibar, akiamini kuwa Ubalozi wa Ufaransa kama muajiri wake, utamlinda kwa uhaini huo. Lakini umoja wetu, umoja wa vijana wa Chama Cha Mapinduzi, vijana wenye mapenzi mema na taifa letu, tulianza kumfuatilia na kuchunguza kila anachokifanya.
Mwaka 2015 mwishoni, kupitia redio ya Kimataifa ya Ufaransa, alidiriki kuzichafua serikali zote mbili (ya muungano na ile ya mapinduzi ya Zanzibar).
Kutokana na ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa nchini, alipewa wadhifa kukiongoza chama cha walimu wa Kifaransa Tanzania mapema 2018.
Baada ya kumuonya mara kwa mara kutokana na kashfa alizokuwa akizitoa mitandaoni, kijana huyu Yussuf Bilal alitoroshwa na mabosi wake (Ubalozi wa Ufaransa) na kukimbilia nchini Ufaransa Agosti 2018. Kwa sasa anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli kupitia ukurasa wake wa Facebook ‘Chez Nous En Tanzanie’. Anatumia ukurasa huo kwa kutangaza habari za Tanzania kwa lugha ya Kifaransa, lakini makala yake mengi anayochapisha humo, ni kashfa na matusi dhidi ya serikali ya awamu ya tano.
Nchi yoyote duniani, watu kama hawa, hukumu yao ni kifo au kifungo cha maisha, tena katika jela ngumu ambapo watakuwa wakifanya kazi ngumu, usiku na mchana !.
Tutawatafuta popote, kwa gharama yoyote na mtaangamia !
Rais Magufuli ameshafanya miujiza ambayo hata Yesu hakuwafanyia wana wa Israeli. Nyie vibaraka endeleeni kutumika kuichafua nchi.
Na mnachokifanya huko Ulaya tayari tunakifahamu ! Mnatakiwa mshughulikiwe wahaini nyie !
Mungu mlinde JPM !
 
Hivi vijana wa ccm bado mnafanya siasa za karne iliyopita ndani ya karne hii? Bado mnatumia maneno vibaraka na mabeberu karne hii? Hivi hamjui kwamba tunajua hao watu wanaongea ukweli kuhusu serekali yetu ambao mngependa ufichwe ili muendelee kukandamiza wapinzani?
 
Gifted Fool
Hebu ondoa takataka zako za mawazo mgando hapa Jf

Umejiunga week hii na kuanza kuleta takataka za Facebook hapa Jf

Humu ni Great thinkers,
Foolishness from new member, Jipange upya kabla ya kuandika

Jf kuna sheria na taratibu sio kuja na tuhuma za kufurahisha mashavu yako, Andika mambo yenye reference hasa kwenye tuhuma au hamia jukwaa la vituko na mpenzi huko
Siku za hivi karibuni, kumekuwa kunajitokeza vijana Watanzania, nje ya nchi, ambao hakuna wanachokifanya huko, zaidi ya kuichafua serikali yetu.
Mbaya zaidi, vijana hao, wanafanya kazi za kukusanya watu na vikundi ili waichafue serikali huku wakishirikiana na baadhi ya mataifa huko Ulaya kwa lengo la kuichafua serikali yetu.
Juzi alibainika kijana Goodluck Haule, ambaye anatumiwa na Mabalozi ya Uingereza, Marekani na Canada kuichafua serikali ya Rais Magufuli.
Baada ya utafiti wa kina, tumembaini huyu kijana aitwae Yussuf Bilal, ambaye anaishi Paris Ufaransa, huyu anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli.

Yussuf Bilal ni nani ?

Alizaliwa mwaka 1986 Kinondoni, Dar es Salaam. Ni kabila la Mshirazi kutoka Unguja, visiwani Zanzibar. Baada ya kuhitimu elimu ya msingi katika shule ya msingi Kambangwa iliyopo Kinondoni, inasemekana alikwenda nchini Ufaransa na kupata elimu ya sekondari hadi chuo. Aliporudi nchini mwaka 2010, aliendeleza masomo yake ya lugha ya Kifaransa hapo Upanga katika chuo cha ubalozi wa Ufaransa ambapo aliajiriwa mwaka 2013, na hapo ndipo ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa ulipoanzia.
Mwaka huo alijiunga na Chama Cha Wananchi CUF visiwani Zanzibar. Kutokana na uwezo wake wa kuongea lugha nyingi za kimataifa kama vile Kiingereza, Kihispania na Kifaransa, alijiunga na watalii visiwani humo na kuanza kufanya nao kazi kama tour guide.
Baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015, alianza kuonekana mitandaoni huku akiichafua serikali ya awamu ya tano na kupinga uhalali wa serikali ya mapinduzi ya Zanzibar, akiamini kuwa Ubalozi wa Ufaransa kama muajiri wake, utamlinda kwa uhaini huo. Lakini umoja wetu, umoja wa vijana wa Chama Cha Mapinduzi, vijana wenye mapenzi mema na taifa letu, tulianza kumfuatilia na kuchunguza kila anachokifanya.
Mwaka 2015 mwishoni, kupitia redio ya Kimataifa ya Ufaransa, alidiriki kuzichafua serikali zote mbili (ya muungano na ile ya mapinduzi ya Zanzibar).
Kutokana na ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa nchini, alipewa wadhifa kukiongoza chama cha walimu wa Kifaransa Tanzania mapema 2018.
Baada ya kumuonya mara kwa mara kutokana na kashfa alizokuwa akizitoa mitandaoni, kijana huyu Yussuf Bilal alitoroshwa na mabosi wake (Ubalozi wa Ufaransa) na kukimbilia nchini Ufaransa Agosti 2018. Kwa sasa anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli kupitia ukurasa wake wa Facebook ‘Chez Nous En Tanzanie’. Anatumia ukurasa huo kwa kutangaza habari za Tanzania kwa lugha ya Kifaransa, lakini makala yake mengi anayochapisha humo, ni kashfa na matusi dhidi ya serikali ya awamu ya tano.
Nchi yoyote duniani, watu kama hawa, hukumu yao ni kifo au kifungo cha maisha, tena katika jela ngumu ambapo watakuwa wakifanya kazi ngumu, usiku na mchana !.
Tutawatafuta popote, kwa gharama yoyote na mtaangamia !
Rais Magufuli ameshafanya miujiza ambayo hata Yesu hakuwafanyia wana wa Israeli. Nyie vibaraka endeleeni kutumika kuichafua nchi.
Na mnachokifanya huko Ulaya tayari tunakifahamu ! Mnatakiwa mshughulikiwe wahaini nyie !
Mungu mlinde JPM !
 
Siku za hivi karibuni, kumekuwa kunajitokeza vijana Watanzania, nje ya nchi, ambao hakuna wanachokifanya huko, zaidi ya kuichafua serikali yetu.
Mbaya zaidi, vijana hao, wanafanya kazi za kukusanya watu na vikundi ili waichafue serikali huku wakishirikiana na baadhi ya mataifa huko Ulaya kwa lengo la kuichafua serikali yetu.
Juzi alibainika kijana Goodluck Haule, ambaye anatumiwa na Mabalozi ya Uingereza, Marekani na Canada kuichafua serikali ya Rais Magufuli.
Baada ya utafiti wa kina, tumembaini huyu kijana aitwae Yussuf Bilal, ambaye anaishi Paris Ufaransa, huyu anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli.

Yussuf Bilal ni nani ?

Alizaliwa mwaka 1986 Kinondoni, Dar es Salaam. Ni kabila la Mshirazi kutoka Unguja, visiwani Zanzibar. Baada ya kuhitimu elimu ya msingi katika shule ya msingi Kambangwa iliyopo Kinondoni, inasemekana alikwenda nchini Ufaransa na kupata elimu ya sekondari hadi chuo. Aliporudi nchini mwaka 2010, aliendeleza masomo yake ya lugha ya Kifaransa hapo Upanga katika chuo cha ubalozi wa Ufaransa ambapo aliajiriwa mwaka 2013, na hapo ndipo ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa ulipoanzia.
Mwaka huo alijiunga na Chama Cha Wananchi CUF visiwani Zanzibar. Kutokana na uwezo wake wa kuongea lugha nyingi za kimataifa kama vile Kiingereza, Kihispania na Kifaransa, alijiunga na watalii visiwani humo na kuanza kufanya nao kazi kama tour guide.
Baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015, alianza kuonekana mitandaoni huku akiichafua serikali ya awamu ya tano na kupinga uhalali wa serikali ya mapinduzi ya Zanzibar, akiamini kuwa Ubalozi wa Ufaransa kama muajiri wake, utamlinda kwa uhaini huo. Lakini umoja wetu, umoja wa vijana wa Chama Cha Mapinduzi, vijana wenye mapenzi mema na taifa letu, tulianza kumfuatilia na kuchunguza kila anachokifanya.
Mwaka 2015 mwishoni, kupitia redio ya Kimataifa ya Ufaransa, alidiriki kuzichafua serikali zote mbili (ya muungano na ile ya mapinduzi ya Zanzibar).
Kutokana na ukaribu wake na Ubalozi wa Ufaransa nchini, alipewa wadhifa kukiongoza chama cha walimu wa Kifaransa Tanzania mapema 2018.
Baada ya kumuonya mara kwa mara kutokana na kashfa alizokuwa akizitoa mitandaoni, kijana huyu Yussuf Bilal alitoroshwa na mabosi wake (Ubalozi wa Ufaransa) na kukimbilia nchini Ufaransa Agosti 2018. Kwa sasa anatumiwa na serikali ya Ufaransa kuichafua serikali ya Rais Magufuli kupitia ukurasa wake wa Facebook ‘Chez Nous En Tanzanie’. Anatumia ukurasa huo kwa kutangaza habari za Tanzania kwa lugha ya Kifaransa, lakini makala yake mengi anayochapisha humo, ni kashfa na matusi dhidi ya serikali ya awamu ya tano.
Nchi yoyote duniani, watu kama hawa, hukumu yao ni kifo au kifungo cha maisha, tena katika jela ngumu ambapo watakuwa wakifanya kazi ngumu, usiku na mchana !.
Tutawatafuta popote, kwa gharama yoyote na mtaangamia !
Rais Magufuli ameshafanya miujiza ambayo hata Yesu hakuwafanyia wana wa Israeli. Nyie vibaraka endeleeni kutumika kuichafua nchi.
Na mnachokifanya huko Ulaya tayari tunakifahamu ! Mnatakiwa mshughulikiwe wahaini nyie !
Mungu mlinde JPM !

kuna sehemu umeongea " kumfatilia" ina maana ndo nyie msiye julikana mnayo fanya tunayo yasikia kila siku nchi hii,kutoka pale lumumba
 
Duh, ama kweli watu mnatunza kumbukumbu. Hilo la kuuza nyumba za serikali vijana wa Lumumba hawakuwa wanalifahamu. Bora umeliweka jukwaani ili waone uadilifu wa mtu wao.
Aliyekua wazir mkuu Sumaye alisha tolea ufafanuzi swala la uuzaji wa nyumba kipindi cha utawala wa Mkapa, Alisema maamuzi ya uuzwaji wa nyumba za serikali yalifanywa kwenye kikao cha baraza la mawazili, JPM alikua ni msimamizi wa utekelezaji wa maamuzi hayo na kama waziri JPM hakufanya maamuzi pekeyake mwisho wa kunukuu. Angalizo: Mtahangaika sana kumchafua JPM lakini haitowezekana kwakua alisha jiepusha na uchafu tangia awali.
 
Aliyekua wazir mkuu Sumaye alisha tolea ufafanuzi swala la uuzaji wa nyumba kipindi cha utawala wa Mkapa, Alisema maamuzi ya uuzwaji wa nyumba za serikali yalifanywa kwenye kikao cha baraza la mawazili, JPM alikua ni msimamizi wa utekelezaji wa maamuzi hayo na kama waziri JPM hakufanya maamuzi pekeyake mwisho wa kunukuu. Angalizo: Mtahangaika sana kumchafua JPM lakini haitowezekana kwakua alisha jiepusha na uchafu tangia awali.
Mkuu tujuze, hivi Mtu mchafu anachafuliwaje?
 
Back
Top Bottom