Bar ya Target Complex iliyopo Mbezi Beach

Kim Jo Ngil

Member
Jan 3, 2014
46
95
Kuna bar mpya ijulikanayo kama Target Complex Mbezi Beach ni kali balaa. Iko jeshini pale. Kweli jeshi sasa linapiga hela maana bar yao ni nzuri mno. Gharama yake si chini ya million 150 kutengeza ila sijui hela wametoa wapi au ni ya mkuu gani.
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
49,882
2,000
Kuna bar mpya ijulikanayo kama target complex mbezi beach ni kali balaa. Iko jeshini pale. Kweli jeshi sasa linapiga hela maana bar yao ni nzuri mno. Gharama yake si chini ya million 150 kutengeza ila sijui hela wametoa wapi au ni ya mkuu gani.
tangazo la biashara au
 

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
May 3, 2012
2,509
2,000
Kuna bar mpya ijulikanayo kama target complex mbezi beach ni kali balaa. Iko jeshini pale. Kweli jeshi sasa linapiga hela maana bar yao ni nzuri mno. Gharama yake si chini ya million 150 kutengeza ila sijui hela wametoa wapi au ni ya mkuu gani.

Weka picha
 

chaUkucha

JF-Expert Member
May 28, 2012
3,373
2,000
Kuna bar mpya ijulikanayo kama target complex mbezi beach ni kali balaa. Iko jeshini pale. Kweli jeshi sasa linapiga hela maana bar yao ni nzuri mno. Gharama yake si chini ya million 150 kutengeza ila sijui hela wametoa wapi au ni ya mkuu gani.

mbezi beach jeshini? ina maana kuna kambi ya jeshi tangu lini?
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,742
2,000
Hakuna nilichokielewa hapa mkuu,.

Mara Mbezi beach, Jeshini!! Tangu lini Mbezi Beach kukawa na Kambi ya Jeshi!!
 

Kim Jo Ngil

Member
Jan 3, 2014
46
95
Hakuna nilichokielewa hapa mkuu,.

Mara Mbezi beach, Jeshini!! Tangu lini Mbezi Beach kukawa na Kambi ya Jeshi!!

Nimeona bar mpya maeneo ya shabaha mbezi beach. Bar ipo katika kiwanja cha jeshi ndio maana nikasema mbezi beach jeshini kwa walenga shabaha. Bat inaitwa target je ni mali ya jeshi?
 

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
48,397
2,000
Kwani kumiliki hadi iwe ya mkuu?? Kuna watu wana hela kuzidi hyo mil 150.

Fanya yako, acha umbea.
 

Bulesi

JF-Expert Member
May 14, 2008
8,260
2,000
Inasemekena hiyo ni bar ya mjasiliamali mmoja aliyekodishiwa hiyo sehemu kwa muda mrefu na jeshi!!!Usiniombe picha nenda kaione mwenyewe.
 

mkuzi

JF-Expert Member
Mar 17, 2013
1,573
2,000
vipi wahudumu wake wanaeleweka ?au ndio walewale tu wa uswahilini?
 

Mr. Bigman

JF-Expert Member
May 7, 2011
2,557
2,000
Kuna bar mpya
ijulikanayo kama Target Complex Mbezi Beach ni kali balaa. Iko jeshini
pale. Kweli jeshi sasa linapiga hela maana bar yao ni nzuri mno. Gharama
yake si chini ya million 150 kutengeza ila sijui hela wametoa wapi au
ni ya mkuu gani.

Unataka kutuambia kuwa nchi hii sasa kuna wanajeshi walevi? Kama ndivyo basi tumekwishaa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom