casanova69
JF-Expert Member
- Sep 14, 2015
- 2,396
- 2,237
hahaa huu ni uwanja wa wanaume kujigamba,kwa kweli hakuna aliye nyuma katika hili.
Uongo ..LA kwanza DKK 40?huu n ugonjwa..muone drUkijiona unapiga bao 4 na kuendelea,ujue unapiga vya jogoo na kumchafua tuu dem,...
Mi napigaga bao 1 tu kwa siku au mbili ila huyo mwanamke anakua hana ham tena,maana la kwanza naenda dk40 la pili hilo hua haliji had nilifosi
Mama mkwe tena mzee?? Ilikuwaje hadi ukaparamia mam Mkwe?Nilishawahi kusimamia show na Mama Mkwe toka saa 3 usiku mpaka 11 alfajiri kwa bao 2 tu. Usiku mzima namsugua tena kavu nikikaribia kukojoa nachomoa
Ha ha ha. Mama mkwe mpenda ofa huyo sasa kazilipiaMama mkwe tena mzee?? Ilikuwaje hadi ukaparamia mam Mkwe?
Mdogo wangu wewe bado sana,Mimi napiga Massa matatu bao tanooWw hio show ya kibabe goli alitoki hadi one hour
Sio nyie sec 2 kama jogooo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ,wakati kiuhalisia sio kweli[emoji23] [emoji23] [emoji23]hahaa huu ni uwanja wa wanaume kujigamba,kwa kweli hakuna aliye nyuma katika hili.
Acha fix wewe[emoji23] [emoji23] [emoji23] mbona kama unajiteteaNilichogundua kwenye Uzi huu wengi ni waongo sana.na wengi ni vijana wa form six na form four wanaandika wakiwa katika story za mabwenini.
mapenzi ni ufundi wa hali ya juu na si kupiga mabao tu kama nguruwe.inahitaji utundu mwingi chenga nyingi mpaka unafunga gori.unaweza kuwa na dushe kubwa lakini kubwa jinga haliwezi chochote.unaweza kuwa na kabamia Ila kana tumika kiufundi na kagumu kama ugoko wa bolo young.
Kwani inabidi iwe dakika ngapi?Uongo ..LA kwanza DKK 40?huu n ugonjwa..muone dr
Umenitegua mbavu zangu dah ! Mungu akusaidie kweli kweli.Nilipokuwa balehe ya Kwanza ( miaka 14 hadi 16 ) nilikuwa ' nakojoa ' bao / goli 1 tu ambalo lilikuwa linatoka kwa Kasi kama risasi za AK 47, balehe ya Pili ( miaka 17 hadi 29 ) kusema kweli ' nimekojoa ' sana bao / goli 5 hadi 7 tena mfululizo, balehe ya Tatu ( miaka 30 kuelekea 40 ) naona ' nakojoa ' kwa taabu sana bao / goli 2 na nahisi kabisa kwamba balehe ya Nne na ya Ukingoni mwa maisha ( miaka 41 na kuendelea au infinity ) nitakuwa ' nakojoa ' nusu goli / bao au natoa tu Upepo kama unaopatikana katika ' Pampu ' za Kujazia Baiskeli. Ewe Mwenyezi Mungu nisaidie Mwanao nisiadhirike / nisiumbuke.
Inawezekana ndg yangu ni namna tu ya kucheza na ubongo wako. Japo mm huwa naweza sana la pili na la tatu. Ila huwa nafanya hivyo kwa mtu ninayekuwa na uhakika na afya yake. Hata saa inawezekana tena bila kuchomoa. Ni kubadili tu style tofauti tofauti.Uongo ..LA kwanza DKK 40?huu n ugonjwa..muone dr
Siku ya kwanza kukutana na huyu husband to be wangu alinipiga bao 4 mubashara tukaendelea ila niliishia njiani aisee nilichoka mbaya mbaya