Bao ngapi umewahi kupiga katika historia yako ya mapenzi?

Bao ngapi umewahi kupiga katika historia yako ya mapenzi?

Mimi niko na shida
Sitamani mwanamke wala sioti ndoto za usiku
 
Kupiga bao nyingi sio kwamba ndo utaonekana wa maana mbele ya mwanamke. Piga hata bao mbili tu ila hakikisha yeye anaenda mara 5 mpaka 8. Yaani huyo mkitoka hapo utaona anakuangalia kama anataka kulia vile anakua mpole anatamani kama vile uendelee kubaki usiondoke
 
3@1kila baada ya dk 45-50,chukua 50*3=dk 150 za kwichikwich,kesho tunarudia tena,kwa mwezi dk 150*30=dk 4500 sawa na masaa75/siku 3 KIAFYA HII DOZI IKO POA..
 
Mhh...kwa kawaida huwa naanzia 5..ila kuna siku nuligonga demu kuanzia saa 12 asubuhi mpaka jion bao 11....nimwendo wa kupumzika kidogo na kuendelea....na kunywa maji mengi na supu ya nguvu ambayo ilikuwa hapo hapo mageton
 
Hapa tunahesabu hadi zile za ndondo cup,frndly match au official match tu??

Vipi kuhusu mabao ya mkono?
 
Mi ilitokea juzi bao la kwanza nlitumia kama saa moja na nusu hadi yule mmama akasema we kiboko utu uzima wangu sijawahi tom$@₩€bwa hivi haki ya mungu akasema sitaki tena hili moja tu nmeridhika balaa
 
Michezoya kizamani kupiga bao tatu sijui nane, a real man will stand long lets say an hour na kuhakikisha mpenzi wake anakojoa hizo bao mnazogombania kusema. Then a realman atamuuliza mpenziwe kama ametosheka ndipo naye hujiruhusu kujojoa. Grow big
 
Dah mimi mkuu goli tano hizo zilikuwa kawada ila toka nimeanza tungi kiwango kimeisha kweli nimebakiza ulimi tu ndio nakula visimi kama sina akili nzr
Hahahaha jf burudani sana. Kwa hyo unavilamba kama barafu ndani ya kikaratasi cha nailon
 
Kama goli moja dakika 30 na kupumzika dakika 30 so kwa kila saa kama una pumzi ya kutosha bila ugonjwa wowote na unakula vyakula vizuri then asubhi mpk jioni 10 utafikisha...usije toka damu tu au Upepo.
Kwangu mimi 3 zatosha but ziwe ndefu kiasi kwamba mtoto atosheke.
 
Haya Maelezo ya wadau yanafikirisha

Ukiiga hovyohovyo utafia vifuani mwa wanawake bila hats mawili

Bado lolote linatofautiana kutoka mwamnaumemoja had I mwengini

Sababu
-ushawishi wa mwanamke..urembo/uzuri

-utundu wa mwanamke...kutia hamasa

-uwezo asilia wa mwanaume....kusimamisha

- muda wa mwanaume kupiga goli....wengine dk 5 wakati wengine dk 30 nk au zaidi

Hivyo sio sahihi kujilinganisha.
Uko sahihi kabisa
 
Salaam.

Usiku kama huu wadau wa MMU tunajaribu kupeana uzoefu katika maisha yetu ya mahusiano.

Watu tumetofautiana nguvu na Afya Pia, hivyo hata uwezo wetu waku perform katika shughuli yetu ya Ngono,.

Haijalishi kwa sasa una umri gani, kinachotakiwa ni kushare idadi kubwa kabisa ya magoli uliyowahi kufunga katika mchezo mmoja. Mfano, enzi hizo nipo Kwenye ubora wangu nimewahi kufunga goli tano per one sex match(Tulikesha).

Hata wanawake mnaweza kutuambia idadi kubwa uliyowahi kukojozwa[emoji6] .

Katika Mada hii Pia tushirikishane sababu zilizofanya tushuke au tupande kutoka katika viwango vyetu vya awali,.

NB. Mshana Jr njoo na suluhisho kupitia tiba mbadala (Asili) kwa tutakaogundua wanamatatizo kiafya[emoji3] .

shoot on TARGET 6.... kulaleki... kesho yake nilikuwa natembea kama NDAMA.. maana usingizi alaf nimekamua GASOLINE yote mwilini... heheh
 
Back
Top Bottom