Bao ngapi umewahi kupiga katika historia yako ya mapenzi?

Bao ngapi umewahi kupiga katika historia yako ya mapenzi?

Siku ya kwanza kukutana na huyu husband to be wangu alinipiga bao 4 mubashara tukaendelea ila niliishia njiani aisee nilichoka mbaya mbaya


mimi mme wangu tangu ni boy friend mpaka sasa ni mume tuna miaka mitano ya ndoa hajawahi punguza nafanyaga kukataa tendo limekua adhabu kwangu mpk natafuta njia ya kuikimbia hii ndoa yupo vizur kwenye kila kitu ila dudu limenichosha
 
Mabao mengi sio tija, mimi kuna style niliutunga nlvokua na demu lodge niliita chuchumzoge dah hii style demu aliikubali sana na ili mfikisha kileleni mapema nakati mimi ndo kwanza niko bao la 2. Hizi mbwembwe za mabao sijui 10 ni kujichosha huku demu ana nguvu za kutosha.
Mueke mtoto style ya chuchumzoge, atakushukuru mpka anaolewa
 
Mabao mengi sio tija, mimi kuna style niliutunga nlvokua na demu lodge niliita chuchumzoge dah hii style demu aliikubali sana na ili mfikisha kileleni mapema nakati mimi ndo kwanza niko bao la 2. Hizi mbwembwe za mabao sijui 10 ni kujichosha huku demu ana nguvu za kutosha.
Mueke mtoto style ya chuchumzoge, atakushukuru mpka anaolewa
Ipoje hiyo style
 
Ipoje hiyo style
Hii style mzee Duke Tachez unakua una mpakta mtoto lakini mkiwa kitandan, alfu amnakua mnatazamana yaani miguu yake inapitiliza alfu na ww yako inapitiliza ila hata ukiikunja poaa tu
Baada ya hapo mwambie awe ana nesanesa kwenye mb**o wewe una mshikilia kiuno asitoke. Niamini mm mzee demu wako atalilia kila siku hiyo style ya chuchumzoge.
 
Hii style mzee Duke Tachez unakua una mpakta mtoto lakini mkiwa kitandan, alfu amnakua mnatazamana yaani miguu yake inapitiliza alfu na ww yako inapitiliza ila hata ukiikunja poaa tu
Baada ya hapo mwambie awe ana nesanesa kwenye mb**o wewe una mshikilia kiuno asitoke. Niamini mm mzee demu wako atalilia kila siku hiyo style ya chuchumzoge.
Hahaha[emoji23] [emoji23] [emoji23] ntaijaribu hiyo
 
Wanaume waongo sana, kwa wanaume wa dar kabao kamoja dk 2 hiyo ni hadi masaa 6 yapite. Wamasai wa arusha tuu ndio wanaweza wakapiga 3.

Simba mwenyewe huwa anapiga 2 tuu hoi, sembuse wala chipsi na mahindi yenye ndimu..

Semeni ukweli..
 
Back
Top Bottom