Bao ngapi umewahi kupiga katika historia yako ya mapenzi?

Bao ngapi umewahi kupiga katika historia yako ya mapenzi?

Mimi hua natomb.a goli moja tu kama pornstar.
 
Salaam.

Usiku kama huu wadau wa MMU tunajaribu kupeana uzoefu katika maisha yetu ya mahusiano.

Watu tumetofautiana nguvu na Afya Pia, hivyo hata uwezo wetu waku perform katika shughuli yetu ya Ngono,.

Haijalishi kwa sasa una umri gani, kinachotakiwa ni kushare idadi kubwa kabisa ya magoli uliyowahi kufunga katika mchezo mmoja. Mfano, enzi hizo nipo Kwenye ubora wangu nimewahi kufunga goli tano per one sex match(Tulikesha).

Hata wanawake mnaweza kutuambia idadi kubwa uliyowahi kukojozwa[emoji6] .

Katika Mada hii Pia tushirikishane sababu zilizofanya tushuke au tupande kutoka katika viwango vyetu vya awali,.

NB. Mshana Jr njoo na suluhisho kupitia tiba mbadala (Asili) kwa tutakaogundua wanamatatizo kiafya[emoji3] .
Duuh aisee
 
Nakumbuka siku moja nilipiga kama goli 9 hivi... hadi asubuhi magoti yote kwishney...
 
Salaam.

Usiku kama huu wadau wa MMU tunajaribu kupeana uzoefu katika maisha yetu ya mahusiano.

Watu tumetofautiana nguvu na Afya Pia, hivyo hata uwezo wetu waku perform katika shughuli yetu ya Ngono,.

Haijalishi kwa sasa una umri gani, kinachotakiwa ni kushare idadi kubwa kabisa ya magoli uliyowahi kufunga katika mchezo mmoja. Mfano, enzi hizo nipo Kwenye ubora wangu nimewahi kufunga goli tano per one sex match(Tulikesha).

Hata wanawake mnaweza kutuambia idadi kubwa uliyowahi kukojozwa[emoji6] .

Katika Mada hii Pia tushirikishane sababu zilizofanya tushuke au tupande kutoka katika viwango vyetu vya awali,.

NB. Mshana Jr njoo na suluhisho kupitia tiba mbadala (Asili) kwa tutakaogundua wanamatatizo kiafya[emoji3] .
7 lkn ilikuwa three awesome
 
Tano
za
nguvu
na
afya
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
 
Kupiga bao nyingi ni kujichosha tu ishu ni kujizuia tu yaan unaweza ukalala na demu ukapiga bao 3...mm naweza nikajizuia bao la pili nikalitoa baada ya lisaa ukiacha la kwanza lile kiherehere baada ya hapo nakunganisha la pili ila hlo la pili sasa kutoka yaan mpaka niamue now ndo nalitoa
N.B zoezi hili la kujizuia lazima ubane pumzi dkk kadhaa na kuiachia taratibu ndo utaweza kuzuia bao so hapa mazoezi ya viungo ni muhimu ili kufanikisha hili
 
Kuna siku nililala na manzi ambae nilikuwa simpendi nilimpanda hadi asubuhi bila kupiga bao hata moja ila kuna siku nilikuwa nilale na Manzi ambae nilikuwa nampenda sana sasa alipovua nguo nikaona papuchi yake nilimwaga palepale!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Salaam.

Usiku kama huu wadau wa MMU tunajaribu kupeana uzoefu katika maisha yetu ya mahusiano.

Watu tumetofautiana nguvu na Afya Pia, hivyo hata uwezo wetu waku perform katika shughuli yetu ya Ngono,.

Haijalishi kwa sasa una umri gani, kinachotakiwa ni kushare idadi kubwa kabisa ya magoli uliyowahi kufunga katika mchezo mmoja. Mfano, enzi hizo nipo Kwenye ubora wangu nimewahi kufunga goli tano per one sex match(Tulikesha).

Hata wanawake mnaweza kutuambia idadi kubwa uliyowahi kukojozwa[emoji6] .

Katika Mada hii Pia tushirikishane sababu zilizofanya tushuke au tupande kutoka katika viwango vyetu vya awali,.

NB. Mshana Jr njoo na suluhisho kupitia tiba mbadala (Asili) kwa tutakaogundua wanamatatizo kiafya[emoji3] .
Mm sijawahi shuka chini ya bao 5, mara nyingi wanawake wananikimbiaga
 
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Sikuwa nimeuona uzi mkuu mia bao zangu za kihistoria ni bao 4 tu kila nikitaka niende mpaka cha 5 nabroo napiga game mpaka naflot na la 5 halitoki aseee mkuu
😀😀 sawa mkuu maana kukosa comment yako kwenye huu uzi isingependeza
 
Kuna haja ya kutolewa elimu sahihi kwa wanaume na wanawake wanaotarajia kuingia ktk ndoa kuwa suala sio bao ngapi, ila ubora wa shughuli nzima ktk kuwezesha pande zote kufikia kilele husika. Strictly kwa wanaotarajia kifunga ndoa tu ili kuondoa unrealistic expectations.
 
Back
Top Bottom