Bank gani nzuri kufungua account kwa kampuni ndogo?


Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
2,337
Likes
261
Points
180
Age
44
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
2,337 261 180
WanaJF, na hasa wenye kitengo hiki cha biashara naomba ushauri wenu kuwa nifungue account kwenye bank ipi maana kampuni yetu ni changa na katika kukua tutahitaji mikopo toka bank husika. Mnatushauri tufungue account na bank ipi? Nitasukuru kwa ushauri wenu
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,041
Likes
11,982
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,041 11,982 280
Boa...
 
ze encyclopedia

ze encyclopedia

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
279
Likes
22
Points
35
ze encyclopedia

ze encyclopedia

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
279 22 35
nakushauri nenda FNB BANK.
  • Fast company and staff loan
  • Free internet services
  • ATM DEPOSITS FOR FREE 24/7
  • PAY THIRD PART TO ANY BANK JUST ON YOUR PC 24/7
  • PAY STAFF SALARY JUST ONE CLICK ON UR PC 24/7
  • no queing in banking hall
  • EASY BANKING
try mimi naenjoy xana yaan naikubali kastama sevisi yao pia,
 
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
729
Likes
17
Points
35
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
729 17 35
Kama upo Dar es salaam I will recomend Acess bank to you. Mimi wamenisaidia sana na ninaamini katika kusaidia wajasiriamali wanaochipukia wana uzoefu hawa jamaa
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
100
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 100 160
Ndiyo hii? https://www.fnb.co.za/

nakushauri nenda FNB BANK.
  • Fast company and staff loan
  • Free internet services
  • ATM DEPOSITS FOR FREE 24/7
  • PAY THIRD PART TO ANY BANK JUST ON YOUR PC 24/7
  • PAY STAFF SALARY JUST ONE CLICK ON UR PC 24/7
  • no queing in banking hall
  • EASY BANKING
try mimi naenjoy xana yaan naikubali kastama sevisi yao pia,
 
ze encyclopedia

ze encyclopedia

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
279
Likes
22
Points
35
ze encyclopedia

ze encyclopedia

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
279 22 35
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
yah... au waweza pita hapa ambapo mimi huingia napotaka kulipa mishahara ya mwajiri wangu kwa staff wenzangu:
www.fnbtanzania.co.tz
yaani na enjoy kweli hakuna mambo ya kupitisha entry mia mia. single click wote wana mishahara ktk akaunti zao benki yoyote tanzania duh.
Lazima utakuwa mm wa FNB au una hisa huko
 
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,213
Likes
64
Points
145
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,213 64 145
Mkuu inategemea sana kampuni yenu ina deal na nn,km ni normal merchandise(namaanisha buying and selling) hata mimi ningekushauri Boa,Access,DCB.
Lakini kama una deal na tenders,za government na other reputable companies,hizo benki hapo juu hawawezi kukusaidia...nakushauri nenda UBA,au CBA(although CBA WAME HALT INVOICE DISCOUNTING KWA SABABU YA DEFAULTERS) wana product zao mbili ambazo ni safi sana..1.LPO finance,hapa the project will be 100% financed ubnder the condition that the employer will sign the domicilliation of the expected proceeds...2.Invoice discounting.Hapa ukishafanya kazi,unapeleka invoice zako,na wanakupa up to 70% of the invoice amount(Hii ni unsecured,you don't need any collateral)
Unaweza kuwacheki mwenyewe.
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Wadau naona na mimi mmenisaidia kwa mawazo yenu. Niko nalia na CRDB yangu lkn naona sasa kuna umuhimu wa kuangalia kwingine
 
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
2,337
Likes
261
Points
180
Age
44
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
2,337 261 180
Wakuu nashukuru sana kwa ushauri wenu, nitachekechecha zaidi na kuona ni ipi tuiteua japo kwa kuanzia. Shughuli tunazopanga kufanya na supplies of academic oriented tools na Social Sciences Consultancy kama capacity buidling and Environmental and Social Impact Assessment (ESIA)
 
M

Mgengeli

Senior Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
193
Likes
0
Points
0
M

Mgengeli

Senior Member
Joined Sep 23, 2011
193 0 0
wote bado sijaelewa kwa mchango wenu kwani anatafuta bank moja kati zote zilizopo huko nyumbani itakayoweza kumsaidia kufungua akaunti kwa kampuni inayoanza kufanya kazi
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,217
Likes
4,352
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,217 4,352 280
Doo! NMB yangu jamani hata hamuitaji? Tuheshimiane basi!
 
M

MORIAH

Senior Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
103
Likes
1
Points
0
Age
37
M

MORIAH

Senior Member
Joined Aug 13, 2012
103 1 0
jamaa anataka benk ambayo monthly bank charges ziko chini sana kulingana na uwezo wake. Nadhani bank kama Access, DCB nk ni nzuri.
Lakini pia nimefuatilia michango ya wengine, mengi ni mazuri sana.
 
M

MORIAH

Senior Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
103
Likes
1
Points
0
Age
37
M

MORIAH

Senior Member
Joined Aug 13, 2012
103 1 0
Mkuu inategemea sana kampuni yenu ina deal na nn,km ni normal merchandise(namaanisha buying and selling) hata mimi ningekushauri Boa,Access,DCB.
Lakini kama una deal na tenders,za government na other reputable companies,hizo benki hapo juu hawawezi kukusaidia...nakushauri nenda UBA,au CBA(although CBA WAME HALT INVOICE DISCOUNTING KWA SABABU YA DEFAULTERS) wana product zao mbili ambazo ni safi sana..1.LPO finance,hapa the project will be 100% financed ubnder the condition that the employer will sign the domicilliation of the expected proceeds...2.Invoice discounting.Hapa ukishafanya kazi,unapeleka invoice zako,na wanakupa up to 70% of the invoice amount(Hii ni unsecured,you don't need any collateral)
Unaweza kuwacheki mwenyewe.
Kaka nimefurahia sana taarifa hii. Naomba nikupm ili tujue taarifa kamili kuhusu LPO inavyoweza kuwa financed nk
 
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
2,337
Likes
261
Points
180
Age
44
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
2,337 261 180
Hizi ndoo faida za JF, mtu unakula shule na kuanza kubadilika humuhumu JF. Thanks a lot guys
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,261
Likes
11,709
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,261 11,709 280
nakushauri nenda FNB BANK.
  • Fast company and staff loan
  • Free internet services
  • ATM DEPOSITS FOR FREE 24/7
  • PAY THIRD PART TO ANY BANK JUST ON YOUR PC 24/7
  • PAY STAFF SALARY JUST ONE CLICK ON UR PC 24/7
  • no queing in banking hall
  • EASY BANKING
try mimi naenjoy xana yaan naikubali kastama sevisi yao pia,
Ndiyo hii iliyofilisika!?
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833