Bandari Ya Dar yazidi kupaa( Ahsante Mama)

Bandari Ya Dar yazidi kupaa( Ahsante Mama)

Kizibao

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Posts
1,308
Reaction score
755
1000365788.jpg
 
Ukishatutajia tu jina Mama, unakuwa umeharibu kila kitu...upuuzwe chawa!
Nimefanya makusidi, Nilijua nyumbu hawatousima huu uzi na wataendelwza ujinga wao wa kusififia Kenya na bandari ya Mombasa bila ya kujua. Hali halisi inayoendwlea..... Lengo ninkuendwlea kukufanyeni wajinga na ili muendeleze propaganda zenu za kipuuzi
 
Tanzania kwasasa tupo juu Sekta nyingi
Kufikia mwaka 2030

RAIS DK SAMIA SULUHU HASSAN atakuwa katengeneza Mambo makubwa mengi ikiwemo Hazina yetu!

RAIS ajaye kutembea kifua mbele
Mana atakuwa na uhakika wa %100
Kutekelezwa kwa ILani ya CCM ya mwaka 2030- 2035
 
Hahahaha 😂 😂 😂 on report, we are on top but in reality 😂😂😂😂
 
Mgao wa mapato ukoje? Maana hatukusanyi wenyewe.
Nilijua hilo suala litakuja kwenye watu wenye akili finyu kama nyinyi.
Sasa wewe kama unapoint ya kuwa mgawanyo wa mapato.haulo fair tuletee hapa. Lakini najua umeumia kuona bandari ya Dar ina improve day to day..
 
Nimefanya makusidi, Nilijua nyumbu hawatousima huu uzi na wataendelwza ujinga wao wa kusififia Kenya na bandari ya Mombasa bila ya kujua. Hali halisi inayoendwlea..... Lengo ninkuendwlea kukufanyeni wajinga na ili muendeleze propaganda zenu za kipuuzi
Mbona hujafanya makusudi kuonyesha ujenzi wa Refinery hapa Kenya unaanza wiki chache zijazo, against LNG hapo Lindi ambao kila siku mko pazuri?
 
Nilijua hilo suala litakuja kwenye watu wenye akili finyu kama nyinyi.
Sasa wewe kama unapoint ya kuwa mgawanyo wa mapato.haulo fair tuletee hapa. Lakini najua umeumia kuona bandari ya Dar ina improve day to day..
Jibu swali, bandari mekua leased kwa DP world maana yake yeye ndio anachukua mapato then ndio anatoa gawio na kodi kwa serikali sasa swali langu ni kuwa mgao kwa serikali ni shingapi?

Maana hapa ni sawa na mgodi amepewa mwekezaji maana yake gharama za uendeshaji na mapato ni ya mwekezaji sasa unaposhangilia mapato kuongezeka huoni ni faida kwa mwekezaji na sio serikali?

Hata Gesi ya mtwara na lindi kule inachakatwa na inasafirishwa ila mapato ni ya wale wazungu sio sisi maana tulifanya concession agreement
Issue hapa sio mzigo umeongezeka au wawekezaji wamepata shingapi, je mgao wetu ni shingapi?
 
Jibu swali, bandari mekua leased kwa DP world maana yake yeye ndio anachukua mapato then ndio anatoa gawio na kodi kwa serikali sasa swali langu ni kuwa mgao kwa serikali ni shingapi?

Maana hapa ni sawa na mgodi amepewa mwekezaji maana yake gharama za uendeshaji na mapato ni ya mwekezaji sasa unaposhangilia mapato kuongezeka huoni ni faida kwa mwekezaji na sio serikali?

Hata Gesi ya mtwara na lindi kule inachakatwa na inasafirishwa ila mapato ni ya wale wazungu sio sisi maana tulifanya concession agreement
Issue hapa sio mzigo umeongezeka au wawekezaji wamepata shingapi, je mgao wetu ni shingapi?
Umetumia neno 'leased' inaonyesha hujui utofauti baina ya ku- operate and leasing.. inaonyesha hivi ndiyo mnayowadanganya nyumbu wenzenu na makanisani ya kuwa bandari imeuzwa...
 
Mbona hujafanya makusudi kuonyesha ujenzi wa Refinery hapa Kenya unaanza wiki chache zijazo, against LNG hapo Lindi ambao kila siku mko pazuri?
Hizo ndiyo stupid mindset zenu. Siku Tanzania itakapotia jiwe la msingi ujengaji wa refinery Tanganutakuja kusema Nini?
Manyumbu na Kenya inaonyesha mnaweza kuwapa hata nyashi zenu wakaIperekecha
 
Umetumia neno 'leased' inaonyesha hujui utofauti baina ya ku- operate and leasing.. inaonyesha hivi ndiyo mnayowadanganya nyumbu wenzenu na makanisani ya kuwa bandari imeuzwa...
usijitoe ufahamu huoni nilipoandika concession agreement hiyo para ya mwisho?

Sasa jibu swali
1. MGAO WA MAPATO UKOJE?
2. Kama tunaingiza faida kwanini bado TPA ina charge port development levy? Si tayari DP World "atawekeza mabilioni" why na sisi tuhangaike kuingiza fedha kwenye bandari wakati faida tunayodaiwa kupata ingetosha kuwa re-invested.
 
Back
Top Bottom