Bandari waanza kuita watu kuripoti kazini

Bandari waanza kuita watu kuripoti kazini

Pspr ni washenzi na rushwa nyingi sitaki hata kuwasikia ufaza na rushwa umejaaaa
 
Ndio kilikuwa kitu cha kwanza kukifanya mara baada ya kumaliza kuongea na simu yao
Hongera sana, unidodoshe oral ya utumishi maswali yanayoulizwa ni yepi ya class au general
 
Asante mkuu, bado sijasaini mkatakaba mkuu, kwa sasa nina ajira yangu nyingine naendelea nayo nikishauona mkataba wao wa kazi ndio nitafanya maamuzi ya kujoini nao au kudecline their offer...
mHANDISI kakoko AMEFUTA POSHO ZOTE, BANDARI SASA NI KIJIWE
 
Back
Top Bottom