Balile amekamatwa na polisi?


Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2007
Messages
571
Likes
75
Points
45
Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2007
571 75 45
Kuna taarifa kwamba Kaimu Mhariri wa Mtanzania D. Balile amekamatwa na polisi na yuko kituo cha Oysterbay, yeyote mwenye taarifa kamili atupe , ana tatizo gani na kama ni kweli ama si kweli.
 
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
362
Likes
9
Points
0
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
362 9 0
Ah kama anatokea Mtanzania watamuachia tu...
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
ah kama anatokea mtanzania watamuachia tu...
kule sio kanisani ukienda ujue kuna kosa ama unashukiwa...ndio maanda auingii na quran qala biblia..mpe pole zake
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Kuna walio na taarifa watupatie clues za hii kitu???
au RA alishamchoka?
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
kule sio kanisani ukienda ujue kuna kosa ama unashukiwa...ndio maanda auingii na quran qala biblia..mpe pole zake
Mhariri wa gazeti la RA hawezi kusota. kwanza atakuwa ametulia kwenye kochi pale osterbay na glass ya soda pembeni.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Kama amebaka katoto hakuna wa kumuokoa......ila kama ni kuhusu uandishi ataachiwa tu
 
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
362
Likes
9
Points
0
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
362 9 0
kule sio kanisani ukienda ujue kuna kosa ama unashukiwa...ndio maanda auingii na quran qala biblia..mpe pole zake
sasa kanisani sijui quran au biblia vinatokea wapi, mdau umeonja nini ndo ukapost??
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Polisi wanasema hajakamatwa ila alikuwa na tatizo la traffic alikwaruzana na mtu wakafikishana Oysterbay na sasa ameshaondoka sala u salmini
 
G

GANO

New Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
G

GANO

New Member
Joined Nov 24, 2010
3 0 0
kuna taarifa kwamba kaimu mhariri wa mtanzania d. Balile amekamatwa na polisi na yuko kituo cha oysterbay, yeyote mwenye taarifa kamili atupe , ana tatizo gani na kama ni kweli ama si kweli.
atkuwa kesha muuzi ra shauli yake
 
M

Miruko

Senior Member
Joined
Feb 8, 2008
Messages
173
Likes
3
Points
35
M

Miruko

Senior Member
Joined Feb 8, 2008
173 3 35
Polisi wanasema hajakamatwa ila alikuwa na tatizo la traffic alikwaruzana na mtu wakafikishana Oysterbay na sasa ameshaondoka sala u salmini
Nimezungumza na Balile, amesema sawa na Halisi, kuwa aligongana na huyo bwana muda mrefu, naye aliamua kutengeneza gari lake kwenyewe kwa kuwa alikuwa anasafiri kwenda Kinshasa siku iliyofuata. Alipoondoka yule mwenzake alibaki pale pale na kuita trafiki na kupima ajali. Hivyo gari lake lilikuwa linatafutwa kwa kusababisha ajali na kutimka. Badala ya kwenda mahakamani, walikubaliana akalipa sh 100,000 za matengenezo na kuachiwa huru.
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Tanzania D. ni tofauti na Mtanzania linalomilikiwa na Fisadi Rostam Azziz wa CCM. Hili ni gazeti la Tanzania Diama linalomilikiwa na Freeman Mbowe CHADEMA.
 

Forum statistics

Threads 1,235,846
Members 474,742
Posts 29,238,336