Otorong'ong'o
Platinum Member
- Aug 17, 2011
- 39,453
- 29,867
Wa kwetu anakimbiza wawekezaji kwa kodi kubwa na maushuru yasiyo na maana
Kuwanda cha cherehani na kiwanda cha sukari vyote ni viwanda lakini vimetofautiana katik utendaji,Kiwanda cha sukari lazma kiendane na Shamba la miwa ,Plantation, huwez ukafungua kiwanda cha sukari kwa kuegemea miwa ya kununua kariakoo,wew unafaninisha kiwanda cha sukari na kiwanda cha kushona au?Mbona kiwanda cha cherehani ni mita 5×6 na kazi zinafanyika
NimekuelewaKuwanda cha cherehani na kiwanda cha sukari vyote ni viwanda lakini vimetofautiana katik utendaji,Kiwanda cha sukari lazma kiendane na Shamba la miwa ,Plantation, huwez ukafungua kiwanda cha sukari kwa kuegemea miwa ya kununua kariakoo,wew unafaninisha kiwanda cha sukari na kiwanda cha kushona au?
Ndio. Anaendelea na process pale Bagamoyo, njia ya kwenda Saadani. Ataanza uzalishaji kunako 2020Huyu Bakhresa si alipewa ekari elfu kumi alime miwa na kufungua kiwanda?!!
BAGAMOYO SUGAR tayari miche ya miwa ipo shambani huangaliagi hata TV?Huyu Bakhresa si alipewa ekari elfu kumi alime miwa na kufungua kiwanda?!!
hii Tax holiday aliyopewa hawa waliodhinisha itakuja kuwafunga jela ngoja uje utawala mpya uingie.Tax holiday ya miaka 10
Hector 4000
Hata kichaa atakubali. Hongera sana Said. Siyo hivi vitisho vya kila siku na ma ushuru yasiyokuwa na kichwa wala miguu
Comment #4 najua imekuuma sana, umeshindwa hata kuongea ulichotaka ongea.Bora dola zake zingine azihifadhi nje ya nchi maana chini ya utawala huu chochote kinaweza kutokea
Hakuna kitu kama hicho, unapoteza ushuru lakini watu wako wanauza miwa wanapata ajira nk. Faida inapatikana kwa njia nyinginehii Tax holiday aliyopewa hawa waliodhinisha itakuja kuwafunga jela ngoja uje utawala mpya uingie.
unakumbuka kesi ya kina mramba?Hakuna kitu kama hicho, unapoteza ushuru lakini watu wako wanauza miwa wanapata ajira nk. Faida inapatikana kwa njia nyingine
Wakipewa tax holidays mnalia kweli kweli hapa Tz. Wakipunguziwa tax holiday mnalia tena. Sometimes hii nchi unaweza ukasema asilimia kubwa ya watu wanazidiwa IQ hata na lemurs.Kilichonifurahisha ni Tax holiday. Huwezi kuwahimiza watu wajenge viwanda kabla hujawapa nafuu ya kodi. Wenzetu wameangalia ajira kwa watu wao, sisi tunahimiza viwanda cha kwanza tunaangalia pato la serikali kabla ya soko la ajira kwa watu wetu
Ekari kumi zinatosha kujenga kiwanda na kulima miwa?Ekari kumi??hazitoshi Kwa kiwanda,Zambia wamempa ekar 4000
Jamaa alisema alikosea kuandika ,alisahihisha kuwa ni ekari 10,000Ekari kumi zinatosha kujenga kiwanda na kulima miwa?
Cc GsmBora dola zake zingine azihifadhi nje ya nchi maana chini ya utawala huu chochote kinaweza kutokea
Ok asante.Jamaa alisema alikosea kuandika ,alisahihisha kuwa ni ekari 10,000