Bajeti ya wizara ya miundo mbinu yakataliwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya wizara ya miundo mbinu yakataliwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BLUE BALAA, Jun 3, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kamati imegomea budget ya wizara ya miundo mbinu kwasababu hakuna fund allocation kwa TRL, ATCL na wakala wa meli.

    Wizara inadai hakuna pesa wakati huo huo wizara ya fedha yenyewe ina allocation ya Billion 424 kwa ajili ya contingency wakati TRL inahitaji billion 240 tu ili ku revive.

    Mungu wape viongozi wetu hekima, busara, upeo na huruma
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Inaelekea huyu Nundu hii wizara itamshinda kwani naona kama mambo yanamuelemea!!
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    Wizara ya Miundombinu!!!?
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni mara ya pili budget yake imedunda
     
Loading...