Bajeti ya 2017/2018 na Usingizi

Richbest

Member
May 23, 2011
91
95
Habari wandugu mwenzenu ninakabiliwa na tatzo LA ucngiz wa ajabu kiais kwamba hata nikilala mapema ucku, asubuh nikitulia Kwa muda mfupi kabla tu ya SAA NNE ntasinzia .naomben msaada Kama kuna dawa yoyote ya kumaliza shida hii
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,642
2,000
Pole ndg....mm nina tatizo la kutolala almst wiki mbili sasa ucku nakaa mpk saa 9 hamna ucngz
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,177
2,000
SIO BURE UTAKUWA ULITEMBEA NA MKE WA MTU MUMEWE KAKUTUMIA PEPO LA USINGIZ
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom