BAF YA MZUMBE VS BAF YA ARDHI and MUCCOBS


Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,659
Likes
58
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,659 58 145
wana jamvi msaada.eti kati ya vyuo viwili hivyo ,kipi kizuri kwa kutoa BAF niweke chaguo la kwanza?
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,908
Likes
184
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,908 184 160
BAF mzumbe!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,037
Likes
1,367
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,037 1,367 280
wana jamvi msaada.eti kati ya vyuo viwili hivyo ,kipi kizuri kwa kutoa BAF niweke chaguo la kwanza?
Bafu la hotel ya nyota tatu (3) na kuendelea ndio mazuri
 
nkowosi

nkowosi

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
464
Likes
328
Points
80
nkowosi

nkowosi

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
464 328 80
Baf mzumbe kama umefaulu vizur
 
A

Apex

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2012
Messages
428
Likes
1
Points
0
A

Apex

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2012
428 1 0
wana jamvi msaada.eti kati ya vyuo viwili hivyo ,kipi kizuri kwa kutoa BAF niweke chaguo la kwanza?
na declare interest,mimi ni mwanafunzi Baf Muccobs, napenda kuchukua mda kidogo kukuelezea mambo yanavyoenda kuliko kung'ang'ana na ushauri usiyo na reasons, kijana BAF zote ni nzuri zinafanana na zinatofautiana course contents na malengo pia. Mfano course content za mzumbe ni Tano,muccobs Saba na Ardhi nane,Kwa upande wa muccobs kuna course za ziada kila semister ambazo mwana Mzumbe atakaa hazizome,na kila course ya mwana Mzumbe inapatikana Muccobs, Muccobs ni chuo si mahali pa kuja kucheza kwani Mr Boa,mama haren,matogoro,Dr mwende,mama mwende, nk watakuvuta shart mapema. Ufaulu wetu ni 50% while mzumbe wako 41%,kupitia baf ya muccobs unaweza kufanya kazi za Accounting zote kuanzia bank,public entities,private entities,cooperative org nk,QUALIFICATION NI Cut Off points ni 4.5 yenye atleast two principle pass. HATARI: kama wewe hujasoma a/c mahali popote na hauna uelewa na a/c, Baf ya muccobs si mahali pako kwani utasoma kwa majuto na manung'uniko kwani lectures utaziona kaa la moto, take it from me.
 
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
387
Likes
2
Points
0
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
387 2 0
na declare interest,mimi ni mwanafunzi Baf Muccobs, napenda kuchukua mda kidogo kukuelezea mambo yanavyoenda kuliko kung'ang'ana na ushauri usiyo na reasons, kijana BAF zote ni nzuri zinafanana na zinatofautiana course contents na malengo pia. Mfano course content za mzumbe ni Tano,muccobs Saba na Ardhi nane,Kwa upande wa muccobs kuna course za ziada kila semister ambazo mwana Mzumbe atakaa hazizome,na kila course ya mwana Mzumbe inapatikana Muccobs, Muccobs ni chuo si mahali pa kuja kucheza kwani Mr Boa,mama haren,matogoro,Dr mwende,mama mwende, nk watakuvuta shart mapema. Ufaulu wetu ni 50% while mzumbe wako 41%,kupitia baf ya muccobs unaweza kufanya kazi za Accounting zote kuanzia bank,public entities,private entities,cooperative org nk,QUALIFICATION NI Cut Off points ni 4.5 yenye atleast two principle pass. HATARI: kama wewe hujasoma a/c mahali popote na hauna uelewa na a/c, Baf ya muccobs si mahali pako kwani utasoma kwa majuto na manung'uniko kwani lectures utaziona kaa la moto, take it from me.
100% nakubaliana na wewe!
 
1701

1701

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
849
Likes
98
Points
45
1701

1701

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
849 98 45
100% nakubaliana na wewe!
mh,wastani mzumbe ni 50,hiyo 41 sijuhi jamaa kaota au vipi,pili,kwa uhuru wangu wa mawazo,wingi wa masomo si uzuri wa course,mfano,hakuna chuo chochote kizuri ambacho wanasoma masomo nane kwa semista,kama kipo niambie,anzia na harvad,uzuri wa course unategemea sana uzuri wa waalimu,maswala ya kufelishwa kuwa kigezo tuyaache kwa madogo wa sekondari,maana kwa mfumo ulio mzuri wa elimu,mnapofeli sana ni dalili ya kutoelewa
 
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,659
Likes
58
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,659 58 145
na declare interest,mimi ni mwanafunzi baf muccobs, napenda kuchukua mda kidogo kukuelezea mambo yanavyoenda kuliko kung'ang'ana na ushauri usiyo na reasons, kijana baf zote ni nzuri zinafanana na zinatofautiana course contents na malengo pia. Mfano course content za mzumbe ni tano,muccobs saba na ardhi nane,kwa upande wa muccobs kuna course za ziada kila semister ambazo mwana mzumbe atakaa hazizome,na kila course ya mwana mzumbe inapatikana muccobs, muccobs ni chuo si mahali pa kuja kucheza kwani mr boa,mama haren,matogoro,dr mwende,mama mwende, nk watakuvuta shart mapema. Ufaulu wetu ni 50% while mzumbe wako 41%,kupitia baf ya muccobs unaweza kufanya kazi za accounting zote kuanzia bank,public entities,private entities,cooperative org nk,qualification ni cut off points ni 4.5 yenye atleast two principle pass. Hatari: Kama wewe hujasoma a/c mahali popote na hauna uelewa na a/c, baf ya muccobs si mahali pako kwani utasoma kwa majuto na manung'uniko kwani lectures utaziona kaa la moto, take it from me.
apex umenifungua akili asante.na ushaur wenu wengine umenipanua akili
 
F

Frekim

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2013
Messages
321
Likes
1
Points
35
F

Frekim

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2013
321 1 35
baf ya muccobs inaitwa baaf ina arts ndani yake yaani B in arts accaunt and finance.. So tofauti na vyuo vingine
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
We kijana,acha kudanganyka,kama unataka kusoma baf,nenda mzumbe.faida mojawapo ya kusoma baf ya mzumbe ni unapata exemption wakati wa kufanya mitihani ya ACCA,vile vile mzumbe atleast jina lake linaweza kukuuza kwa waajiri.sasa,huko sijui muccobs,nani kwanza hata anapajua?
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
5,033
Likes
2,727
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
5,033 2,727 280
Halafu nasikia watoto wa MUCCOBs Wanang'oa kishenzi CPA,kuna mwalimu wao mmoja wa a/c anaitwa mwakilema centre yake last year ilitoa wanafunzi 19 wa CPA
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,630
Likes
2,271
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,630 2,271 280
Halafu nasikia watoto wa MUCCOBs Wanang'oa kishenzi CPA,kuna mwalimu wao mmoja wa a/c anaitwa mwakilema centre yake last year ilitoa wanafunzi 19 wa CPA
Muccobs ni wapi jamani ..?? Kipo wapi hicho chuo
 
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,164
Likes
1,464
Points
280
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,164 1,464 280
Halafu nasikia watoto wa MUCCOBs Wanang'oa kishenzi CPA,kuna mwalimu wao mmoja wa a/c anaitwa mwakilema centre yake last year ilitoa wanafunzi 19 wa CPA
weeee!!!!! Hiyo center ni nzuri zaid ya center ya Rashid mganwa mkuuu!!!!
 
H

hidekel

Senior Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
142
Likes
0
Points
0
Age
39
H

hidekel

Senior Member
Joined Apr 7, 2012
142 0 0
mi sipati picha kuhusu hii BAF,hivi mtu anweza kubobea kwenye Finance na Account kwenye first degree kwa wakati mmoja? Hii course naona kama iko general au vague sana ndo maana mlimani haipo
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,442
Likes
57
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,442 57 0
mi sipati picha kuhusu hii BAF,hivi mtu anweza kubobea kwenye Finance na Account kwenye first degree kwa wakati mmoja? Hii course naona kama iko general au vague sana ndo maana mlimani haipo
Poor reasoning!! U deserve not to be a g.t!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,313
Members 490,351
Posts 30,477,748