Babyface..huyooooooo

Herbalist Dr MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
42,469
33,408
14803_321564264616961_575531996_n.jpg
 
Naomba kontakti zake tafadhali, nikimpata huyu ntakua nimemaliza gemu hata nikisafiri kwenda wapi najua atabaki salama dhidi ya wakware kama sosoliso na saudari

Amekaa kama amezaliwa na Mwana Magamba fulani hivi
 
Last edited by a moderator:
Naomba kontakti zake tafadhali, nikimpata huyu ntakua nimemaliza gemu hata nikisafiri kwenda wapi najua atabaki salama dhidi ya wakware kama sosoliso na saudari

Amekaa kama amezaliwa na Mwana Magamba fulani hivi

Kumbe hujawajua waswahili, wataanza kujiuliza hivi huyu kapenda nn pale? watakuja kuhakikisha...
 
Naomba kontakti zake tafadhali, nikimpata huyu ntakua nimemaliza gemu hata nikisafiri kwenda wapi najua atabaki salama dhidi ya wakware kama sosoliso na saudari

Amekaa kama amezaliwa na Mwana Magamba fulani hivi

Kumbe hujawajua waswahili, wataanza kujiuliza hivi huyu kapenda nn pale? watakuja kuhakikisha...
 
Back
Top Bottom