Babu wa Man U alikua mchawi?

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
9,028
2,000
Wadau najua hapa nagusa hisia za watu ila si vibaya nikihoji kidogo juu ya hili,tangu babu wa man u aondoke hii timu imekua inasuasua kidogo na hata yale makeke ya enzi zile ya kusawazisha dakika za majeruhi na ushindi juu hazionekani tena..sasa kulikua na tetesi kwamba yule mzee(nimemsahau jina) alikua na pete ambayo wengi walisema ndio ndumba... Sasa tuamini kwamba babu kocha alikua mchawi? Maana hii timu hata ilikua ikipigwa 3 bila dakika za 80 inarudisha na kukutwanga cha ushindi..au tatizo ninini ati..
 

Cathode Rays

JF-Expert Member
Nov 3, 2011
1,738
1,250
Most things that we think about are the everyday objects and events that make up our daily lives
 

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,280
2,000
Wadau najua hapa nagusa hisia za watu ila si vibaya nikihoji kidogo juu ya hili,tangu babu wa man u aondoke hii timu imekua inasuasua kidogo na hata yale makeke ya enzi zile ya kusawazisha dakika za majeruhi na ushindi juu hazionekani tena..sasa kulikua na tetesi kwamba yule mzee(nimemsahau jina) alikua na pete ambayo wengi walisema ndio ndumba... Sasa tuamini kwamba babu kocha alikua mchawi? Maana hii timu hata ilikua ikipigwa 3 bila dakika za 80 inarudisha na kukutwanga cha ushindi..au tatizo ninini ati..

Soka la kichawi peleka yanga mkuu man u wamechoka kiujumla
 

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,280
2,000
Mkuu kinachonishangaza iweje wachoke ghafla baada ya babu kuondoka... Au wamechoka kisaikolojia tu

Ha ha ha ni saikolojia mkuu sasa hivi watabakia sisi zamani hamna cha zamani tunataka leo mkuu
 

Spider

JF-Expert Member
Feb 13, 2011
1,583
1,500
Wadau najua hapa nagusa hisia za watu ila si vibaya nikihoji kidogo juu ya hili,tangu babu wa man u aondoke hii timu imekua inasuasua kidogo na hata yale makeke ya enzi zile ya kusawazisha dakika za majeruhi na ushindi juu hazionekani tena..sasa kulikua na tetesi kwamba yule mzee(nimemsahau jina) alikua na pete ambayo wengi walisema ndio ndumba... Sasa tuamini kwamba babu kocha alikua mchawi? Maana hii timu hata ilikua ikipigwa 3 bila dakika za 80 inarudisha na kukutwanga cha ushindi..au tatizo ninini ati..

Ama kweli wewe humpendi huyo babu,sidhani kama ni kweli umemsahau jina iwapo ulikuwa mfatiliaji wa mpira wa miguu.
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,251
2,000
January itambidi asajiri hasa beki ya kati,kiungo,kwa kweli timu inapwaya sana,watu wa man u hatukuzoea maisha haya,tunapata tabu tubu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom