Babaake Nanihii huyu hapa

chelsea fc

JF-Expert Member
Nov 10, 2011
843
225
hiyo boti ya nani ya kwake,kuna tetesi nilisikiaga kuwa eti huyu ndiye raisi maskini wa marekani kati ya maraisi wote :whistle:
 

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Jun 3, 2011
12,369
2,000
Huyu jamaa anaipenda sana familia yake.
Nadhani hakuna baba asiyeipenda familia yake ila hatuna resources za kufanya mambo ya kifahari. mtu huna unga nyumbani hakuna atakayeona unaipenda familia maana hutatoka nayo kwa watu wakakuona na kukupa sifa hiyo
 
Top Bottom