Baba Swalehe uko wapi Mkuu?

Ugumu wangu

JF-Expert Member
May 6, 2021
1,687
2,000
dunia kweli inaenda ukingoni,,
unamtafuta dume mwenzio huku unabana pua!!
Mkuu nakuheshimu sana ila kauli ulioitumia hapa sio nzuri hata kidogo please kuwa makini mzee wangu sio wote ni watoto humu ndugu yangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom