Baba na mwana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba na mwana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KIGENE, Feb 27, 2011.

  1. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 983
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Siku moja jamaa alitoka zake safari ya mbali baada yakulakiwa na mtoto wake mdogo mazungumzo yao yalikuwa hivi Mtoto: Baba mbona safari hii umekaa muda mrefu? Baba: Mwanangu miangaiko ilikuwa mingi mno Mtoto: Lakini baba unajua nana alikuwa analala na mama kipindi chote ulipokuwa umesafiri?Baba: Sijui tafadhari niambie kabla mamako hajarudi Mtoto: Siwezi kutoboa siri yangu mpaka uninunulie kibaisikeli Haraka baba mtu akaenda na kukileta kibaisikeli na akamkuta mwanae na mkewe wakiwa sebuleni Mazungumzo yakaendelea hivi Mtoto: Baba kwa vile umeniletea kile ulichonihaidi siku nyingi bila mafanikio sina budi nikwambie leo ni nani huwa analala na mama ukiwa safari niseme au nisiseme Mama: Mwanangu nakusihi sana usiseme Baba : Sema mara moja Mtoto: Simwingine bali niiíí ni miii mimi hapa mwanenu mpendwa!
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Thread hii si mahali pake hapa.
     
  3. m

    mshaurimkuu Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti huyu naye ni GREAT THINKER! I think, among others, the main objective of this site (JF) is to bring together great ideas to be discussed by great thinkers and not craps of this type. Hebu hayo mamipasho yako peleka huko Mjengoni; hapa sio mahali pake.
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 6,202
    Likes Received: 1,970
    Trophy Points: 280
    Kabisa....
    Sio mahali pake halafu kichekesho chenyewe ni cha enzi vijana wanavaa ma-bugaluu
     
  5. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    te he te he te he! Ha ha ha! 'inachekesha'
     
  6. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Taahira!!!!!!!!!
     
  7. n

    nyantella JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 883
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    may be yes may be not si mahala pake............... ila ukitulia ukaangalia ni ujumbe (gist) ya kwamba at times tunakue eluded na exepectations zetu. Mzee kuna kitu alitarajia (kwa mfano kumjua mgoni wake au kama mkewe analeta mwanaume mwingine nyumbani kwao etc.) ikawa sivyo kabisa.Tafakari chukua hatua.......
     
  8. m

    mshaurimkuu Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini eneo alilo-post thread yake ni "Jukwaa la Siasa" ambapo ni mahali pa kujadili masuala mazito ya kisiasa kitaifa na kimataifa. Tunachoshauri ni kwamba thread yake ya mambo ya kufumaniana, n.k. apeleke kwenye jukwaa sahihi na sio kwenye jukwaa hili.
     
  9. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 983
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    With due respect I stand to be corrected it was my intention to post it to jokes and gossips unfortunately I did it the other way round sorry for the incovinience
     
  10. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hakuna cha sorry...kwan nyie ndo hamchek achen upimbi kucheka ni afya!ihihihihi!
     
Loading...