Baba mkwe amwogopa mvuta bangi.

Baba mkwe amwogopa mvuta bangi.

Kibirizi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Posts
604
Reaction score
149
Jamaa mmoja alipelekwa kwa wakwe zake na mchumba wake kwa maana ya kumtambulisha, alipofika jamaa akawa anatafuna Big G. Mkwe akamuuliza, "yaani wewe mbele ya wakwe zako unatafuna Big G?". Jamaa akajibu, "mimi nikiwa nimevuta bangi sana ndio natafunaga Big G". Mkwe, "hee! kumbe unavuta bangi? "Jamaa, "ndio, tena tangu nilipotoka jela tu hali ndio imezidi". Mkwe, "hee! kumbe ulifungwa?". Jamaa, "ndio, nilifungwa kwa kosa la kuua. Niliua baba mmoja alinikatalia nisimuowe mwanae nikamuulia mbali, shenzi kabisa yule". Mkwe kusikia vile akasema, "dah, ooh karibu mkwe wangu jisikie upo kwako mimi ndio mkweo karibu baba"
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom