Baba mkali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba mkali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Michael Nyenza, Aug 22, 2012.

  1. M

    Michael Nyenza Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba mmoja alikuwa mkali sana si kwa mke wake tu, bali hata kwa watoto wake. Bahati nzuri au mbaya alikuwa akienda kuoga llazima aanze na haja kubwa kwanza then ndo anaoga, na alipendelea kuoga maji ya vuguvugu...
    Siku moja Mama na Watoto wakaamua nao kumkomesha Baba mwenyenyumba,
    basi wakamuandalia maji ya MOTO badala ya vuguvugu, sasa DINGI alipoenda kuoga akaanza na haja kubwa kwanza, BALAA LIKAMKUMBA WAKATI WA KUJITAWAZA, ile kutia maji tu akapiga kelele, "WAAAAAAAAAAAAH!!! NANI ALIYEWEKA HAYA MAJI???"...
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,750
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Bila shaka mk na masaburi yameungua, akitoka huko anaua mtu
     
  3. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,182
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    umenchekesha sana sana mkuu!
     
  4. African220

    African220 Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wamesahau wangemwekea *****
     
  5. IamError_D

    IamError_D JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 413
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    teh teh teh umeniondoa upweke mku....
     
  6. s

    sokwe hapiki Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh asante kwa kuniongezea siku.
     
Loading...