Baadhi ya matukio ya ulimbukeni wa madaraka

Baadhi ya matukio ya ulimbukeni wa madaraka

Kwa kweli watu wengi hatujui itifaki. Mkurugenzi wa Tume ya Uchaguzi anamzidi nini DC? Labda mshahara tu ila sijui. Mkugenzi wa Uchaguzi kwa itifaki ni sawa na DED. Wanatofautiana majukumu tu labda na maslahi kidogo.
 
Mkuu sikujua kama una uwezo mkubwa wa kusimulia matukio kwa uwezo huu...

Super.

Lucky Dube once said.. " be good to people on your way up the ladder...coz u'll meet them on your way down.
You cannot form an opinion about someone or something by looking only at the person or thing’s appearance.
But, thank you so much
 
Chadema wakikamata nchi unaweza kuja shangaa bwana yule anapewa uDC wa chato
 
Sasa jerry sijui ataendelea na lile jimbo analotaka kugombea!?
Dah.. Noma kweli...!!

Unamnyooshea mtu kidole na unamkaripiaa... Aisee..

Ile dharau sijawahi ona..

Lakini hata Makonda kafanya juzi tu hapa...
Kamnyooshea jamaa kidole alafu anasema 'wewe'..wewe'

Damn..

Muda utaongea..subirini.
 
Kwa mara ya kwanza mzee wa Mgari pumb*** nimekupa like
Jerry Muro aliwahi kumfokea Mkurugenzi wake Dr.Charless Machera hadharani kama mtoto. Pengine Jerry alijiona mkubwa (kwa cheo) kuliko DED na hivyo akaamua kumdhalilisha, kumbananga, na kumkejeli hadharani. Tena mbele ya RC wake Mrisho Gambo ambaye ni boss wake.
Leo Dr.Machera ameamka akiwa Mkurugenzi wa Tume ya taifa ya uchaguzi. A far step ahead of Jerry. Hii inatufanya tujifunze kuwa madaraka ni kama kiti cha basi. Leo umekalia, kesho amekaa mwingine.
Wakati Kassim Majaliwa Naibu Waziri TAMISEMI alikua anaripoti kwa Kepteni George Mkuchika. Leo mzee Mkuchika ndiye anayeripoti kwa Majaliwa.
Maisha ni mzunguko. Ukifanikiwa leo, usijae kiburi ukadhani ndio mwisho wa safari. Al-Bashir alikua na madaraka makubwa na pesa nyingi. Lakini leo ni mfungwa. Anakula, kulala na kuamka kwa amri. Hana tena hiyari ya maisha yake.
Wana wa Israel walipowekwa mateka kule Babeli, Esta na mjomba wake Mordekai walikua watumwa. Esta akachukuliwa na Hegai kuwa kijakazi kwenye nyumba ya Mfalme.
Hegai alikua kama 'Afisa Utumishi' kwenye kasri la mfalme Ahasuero. Vijakazi wote wa mfalme waliripoti kwake akiwemo Esta. Lakini baadae Esta akawa Malkia, na Hegai akawa anaripoti kwa Esta. Life is circle.
Hakuna aliyejua kiongozi mwenye ulinzi mkubwa na fedha nyingi kama Gadafi siku moja angeweza kujificha kwenye mtaro wa maji taka kama mwizi wa kuku au kibaka wa Kariakoo.
Usijivune kwa kufanikiwa leo, na usivunjike moyo kwa kufeli leo. Maisha ni safari yenye milima na mabonde. Ishi vizuri na kila mtu. Winston Churchill aliwahi kusema Success is not final, failure is not fatal; it is the courage to continue that counts

 
Kwa kweli watu wengi hatujui itifaki. Mkurugenzi wa Tume ya Uchaguzi anamzidi nini DC? Labda mshahara tu ila sijui. Mkugenzi wa Uchaguzi kwa itifaki ni sawa na DED. Wanatofautiana majukumu tu labda na maslahi kidogo.
Mkuu, kuliko kusema tu hatujui itifaki, ebu naomba nami nijifunze kutoka kwako....
 
Makonda Alimfunga Viatu Ridhiwani, Leo Ridhiwani Anamuogopa Makonda!

Mwigulu Alikuwa Waziri Wa Mambo Ya Ndani Sasa Ivi Anatamani Kwenda Kutembea Kwa Magoti Ili Afikiliwe Tena.

Wasira Alikuwa Waziri Tena Office Ya Rais Leo Anaongozwa Na Ester Bulaya Bunda"

Maisha Bwana Mungu Tu Ndiye Anajua"
 
DC ana final command over its district na ana uwezo wa kuamua lolote na kucommand vikosi vya kijeshi kufanya lolote including kumkamata huyo mkurugenzi wa NEC akifanya kosa ndani ya wilaya yake. DC kwa itifaki anazidiwa na RC,PM, VP na PURT.
 
Kwa kweli watu wengi hatujui itifaki. Mkurugenzi wa Tume ya Uchaguzi anamzidi nini DC? Labda mshahara tu ila sijui. Mkugenzi wa Uchaguzi kwa itifaki ni sawa na DED. Wanatofautiana majukumu tu labda na maslahi kidogo.
Mkuu DC hana kazi yeyote katika nchi...ni cheo kisicho na majukumu na inabidi kifutwe...
 
DC ana final command over its district na ana uwezo wa kuamua lolote na kucommand vikosi vya kijeshi kufanya lolote including kumkamata huyo mkurugenzi wa NEC akifanya kosa ndani ya wilaya yake. DC kwa itifaki anazidiwa na RC,PM, VP na PURT.
Hakuna maana ya kuwa na DC wakati kuna RC. RAS. DAS. DED. MAYOR.

Ndio maana unawaonaga ma DC ni kama waagizwaji.... Hawana kazi..
 
Jerry Muro aliwahi kumfokea Mkurugenzi wake Dr.Charless Machera hadharani kama mtoto. Pengine Jerry alijiona mkubwa (kwa cheo) kuliko DED na hivyo akaamua kumdhalilisha, kumbananga, na kumkejeli hadharani. Tena mbele ya RC wake Mrisho Gambo ambaye ni boss wake.
Leo Dr.Machera ameamka akiwa Mkurugenzi wa Tume ya taifa ya uchaguzi. A far step ahead of Jerry. Hii inatufanya tujifunze kuwa madaraka ni kama kiti cha basi. Leo umekalia, kesho amekaa mwingine.
Wakati Kassim Majaliwa Naibu Waziri TAMISEMI alikua anaripoti kwa Kepteni George Mkuchika. Leo mzee Mkuchika ndiye anayeripoti kwa Majaliwa.
Maisha ni mzunguko. Ukifanikiwa leo, usijae kiburi ukadhani ndio mwisho wa safari. Al-Bashir alikua na madaraka makubwa na pesa nyingi. Lakini leo ni mfungwa. Anakula, kulala na kuamka kwa amri. Hana tena hiyari ya maisha yake.
Wana wa Israel walipowekwa mateka kule Babeli, Esta na mjomba wake Mordekai walikua watumwa. Esta akachukuliwa na Hegai kuwa kijakazi kwenye nyumba ya Mfalme.
Hegai alikua kama 'Afisa Utumishi' kwenye kasri la mfalme Ahasuero. Vijakazi wote wa mfalme waliripoti kwake akiwemo Esta. Lakini baadae Esta akawa Malkia, na Hegai akawa anaripoti kwa Esta. Life is circle.
Hakuna aliyejua kiongozi mwenye ulinzi mkubwa na fedha nyingi kama Gadafi siku moja angeweza kujificha kwenye mtaro wa maji taka kama mwizi wa kuku au kibaka wa Kariakoo.
Usijivune kwa kufanikiwa leo, na usivunjike moyo kwa kufeli leo. Maisha ni safari yenye milima na mabonde. Ishi vizuri na kila mtu. Winston Churchill aliwahi kusema Success is not final, failure is not fatal; it is the courage to continue that counts

Acknowledge the original author of the article mkuu Ushimen
 
Jerry alirikoroga hapo ni lazima alinywe kwenye uchaguzi na hivi Ana ndoto za kugombania ubunge. Safari hii hata aende Nigeria Mara 4 sizani Kama Mwenyekiti wa time atambeba.
 
Back
Top Bottom