Baada ya uchaguzi, Lissu jiandae kuunda chama chako

Baada ya uchaguzi, Lissu jiandae kuunda chama chako

Zygot

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Posts
2,318
Reaction score
3,127
Ndani ya CHADEMA ni kama hairuhusiwi kusikika kuliko Mbowe. Sasa naangalia meseji za sifa kwa Lissu, nikilinganisha na zile zilizokwishamwagwa kwa Mbowe wakati huu, ni wazi Jina la Lissu linatamkwa sana.

Hapa JF mashabiki wa CHADEMA wanahaha kila kona. Kusema hivi simchongei Lissu kufukuzwa katika chama, lakini naamini baada ya uchaguzi Mbowe hatavumilia sifa hizo kwa mtu mwingine.

Najua hataweza kutoboa nafasi ya urais sasa nisichojua, amejiandaaje kuishi ndani ya chama baada ya matokeo ya tar. 28? Watakaobahatisha ubunge watapata nafuu sana lakini itakuwa kwa idadi ndogo sana na haitawezesha CDM kupata ruzuku ya kumtunza mgombea kama ilivyokuwa kwa Dr Slaa.

Kwa kifupi, Lissu utapata double impact; kutopendwa na M/kiti na hutakuwa na kipato cha kisiasa kama ulivyozoea.

Jiandae kuunda chama chako.
 
Ndani ya CHADEMA ni kama hairuhusiwi kusikika kuliko Mbowe. sasa naangalia msg za sifa kwa Lissu, nikilinganisha na zile zilizokwishamwagwa kwa Mbowe wakati huu, ni wazi Jina la Lissu linatamkwa sana. Hapa JF mashabiki wa CHADEMA wanahaha kila kona. Kusema hivi simchongei Lissu kufukuzwa ktk chama lakini naamini baada ya uchaguzi Mbowe hatavumilia sifa hizo kwa mtu mwingine.

Najua hataweza kutoboa nafasi ya urais sasa nisichojua, amejiandaaje kuishi ndani ya chama baada ya matokeo ya tar. 28? Watakao bahatisha ubunge watapata nafuu sana lakini itakuwa kwa idadi ndogo sana na haitawezesha CDM kupata ruzuku ya kumtunza mgombea kama ilivyokuwa kwa Dr Slaa.
Kwa kifupi, Lissu utapata double impact; kutopendwa na M/kiti na hutakuwa na kipato cha kisiasa kama ulivyozoea. Jiandae kuunda chama chako.
kitaitwa CHAMA CHA KIKI NA MAIGIZO KWA MAENDELEO YA MABEBERU. (CHAKIMAMA)
 
Ndani ya CHADEMA ni kama hairuhusiwi kusikika kuliko Mbowe. Sasa naangalia meseji za sifa kwa Lissu, nikilinganisha na zile zilizokwishamwagwa kwa Mbowe wakati huu, ni wazi Jina la Lissu linatamkwa sana.

Hapa JF mashabiki wa CHADEMA wanahaha kila kona. Kusema hivi simchongei Lissu kufukuzwa katika chama, lakini naamini baada ya uchaguzi Mbowe hatavumilia sifa hizo kwa mtu mwingine.

Najua hataweza kutoboa nafasi ya urais sasa nisichojua, amejiandaaje kuishi ndani ya chama baada ya matokeo ya tar. 28? Watakao bahatisha ubunge watapata nafuu sana lakini itakuwa kwa idadi ndogo sana na haitawezesha CDM kupata ruzuku ya kumtunza mgombea kama ilivyokuwa kwa Dr Slaa.

Kwa kifupi, Lissu utapata double impact; kutopendwa na M/kiti na hutakuwa na kipato cha kisiasa kama ulivyozoea.

Jiandae kuunda chama chako.

Naona umeweka uzi wa kufungia siku ili hesabu yako ijae.
 
Ndani ya CHADEMA ni kama hairuhusiwi kusikika kuliko Mbowe. Sasa naangalia meseji za sifa kwa Lissu, nikilinganisha na zile zilizokwishamwagwa kwa Mbowe wakati huu, ni wazi Jina la Lissu linatamkwa sana.

Hapa JF mashabiki wa CHADEMA wanahaha kila kona. Kusema hivi simchongei Lissu kufukuzwa katika chama, lakini naamini baada ya uchaguzi Mbowe hatavumilia sifa hizo kwa mtu mwingine.

Najua hataweza kutoboa nafasi ya urais sasa nisichojua, amejiandaaje kuishi ndani ya chama baada ya matokeo ya tar. 28? Watakao bahatisha ubunge watapata nafuu sana lakini itakuwa kwa idadi ndogo sana na haitawezesha CDM kupata ruzuku ya kumtunza mgombea kama ilivyokuwa kwa Dr Slaa.

Kwa kifupi, Lissu utapata double impact; kutopendwa na M/kiti na hutakuwa na kipato cha kisiasa kama ulivyozoea.

Jiandae kuunda chama chako.
Asante kwa kumkumbusha!
 
Ndani ya CHADEMA ni kama hairuhusiwi kusikika kuliko Mbowe. Sasa naangalia meseji za sifa kwa Lissu, nikilinganisha na zile zilizokwishamwagwa kwa Mbowe wakati huu, ni wazi Jina la Lissu linatamkwa sana.

Hapa JF mashabiki wa CHADEMA wanahaha kila kona. Kusema hivi simchongei Lissu kufukuzwa katika chama, lakini naamini baada ya uchaguzi Mbowe hatavumilia sifa hizo kwa mtu mwingine.

Najua hataweza kutoboa nafasi ya urais sasa nisichojua, amejiandaaje kuishi ndani ya chama baada ya matokeo ya tar. 28? Watakao bahatisha ubunge watapata nafuu sana lakini itakuwa kwa idadi ndogo sana na haitawezesha CDM kupata ruzuku ya kumtunza mgombea kama ilivyokuwa kwa Dr Slaa.

Kwa kifupi, Lissu utapata double impact; kutopendwa na M/kiti na hutakuwa na kipato cha kisiasa kama ulivyozoea.

Jiandae kuunda chama chako.

Lumumba mnabwabwaja sana, ila jueni, mwitikio kule field siyo mwitikio wa nyuma ya keyboard. Wananchi wameamua, nyie mjidangnaye huku na ID zenu kumi kumi
 
Na hivi Tundu anaropoka tu bila kujali kuwa ruzuku safari hii ni ndogo na hiyo hiyo ruzuku Mnyika nae anaikodolea macho, sasa utakuwa wakat muafaka kupiga miayo na kurudi kwa mabwana zake
Bora iwe hivyo kuliko kumuona Magufuli akiburuzwa The Hegue huku afya yake ikiwa mgogoro kwa wizi wa kura.

Itasikitisha sana!
 
Ndani ya CHADEMA ni kama hairuhusiwi kusikika kuliko Mbowe. Sasa naangalia meseji za sifa kwa Lissu, nikilinganisha na zile zilizokwishamwagwa kwa Mbowe wakati huu, ni wazi Jina la Lissu linatamkwa sana.

Hapa JF mashabiki wa CHADEMA wanahaha kila kona. Kusema hivi simchongei Lissu kufukuzwa katika chama, lakini naamini baada ya uchaguzi Mbowe hatavumilia sifa hizo kwa mtu mwingine.

Najua hataweza kutoboa nafasi ya urais sasa nisichojua, amejiandaaje kuishi ndani ya chama baada ya matokeo ya tar. 28? Watakao bahatisha ubunge watapata nafuu sana lakini itakuwa kwa idadi ndogo sana na haitawezesha CDM kupata ruzuku ya kumtunza mgombea kama ilivyokuwa kwa Dr Slaa.

Kwa kifupi, Lissu utapata double impact; kutopendwa na M/kiti na hutakuwa na kipato cha kisiasa kama ulivyozoea.

Jiandae kuunda chama chako.
Hiyo ndo ilani yenu ya chama Cha mafisi?
Screenshot_20200926-193701.jpg
 
Back
Top Bottom