Baada ya Obama kuondoka turudi kwenye issue ya Pinda

Baada ya Obama kuondoka turudi kwenye issue ya Pinda

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Posts
17,297
Reaction score
18,053
Kama ilivyo desturi yetu, tunakuwa na moto na kitu kilichopo kwa wakati huo. Ujio wa Obama ulitufanya tukasahau mambo mengi lakini bado yana umuhimu mkubwa. Kabla Obama hajafika tulikuwa tunajadili kauli ya Pinda bungeni kuhusu kuruhusu vyombo vya dola hasa polisi kupiga watu. Maadam Obama sasa kaondoka, turudi kwenye suala hili. kama JK alimstahi na hakuta purukushani wakati Obama anakuja, sasa wakati muafaka kumwambia Pinda aachie ngazi kwa hiari yake mwenyewe. Miaka miwili iliyobaki kumalizia ngwe ya JK, ni vizuri tukapata Waziri Mkuu mwenye ari ya kufanya kazi maana mfipa kwa kauli yake mwenyewe, amechoka. Wapo watu wengi wenye uwezo na utasi wa kufanya kazi
 
Kwahiyo unataka tuandamane?
 
Kama ilivyo desturi yetu, tunakuwa na moto na kitu kilichopo kwa wakati huo. Ujio wa Obama ulitufanya tukasahau mambo mengi lakini bado yana umuhimu mkubwa. Kabla Obama hajafika tulikuwa tunajadili kauli ya Pinda bungeni kuhusu kuruhusu vyombo vya dola hasa polisi kupiga watu. Maadam Obama sasa kaondoka, turudi kwenye suala hili. kama JK alimstahi na hakuta purukushani wakati Obama anakuja, sasa wakati muafaka kumwambia Pinda aachie ngazi kwa hiari yake mwenyewe. Miaka miwili iliyobaki kumalizia ngwe ya JK, ni vizuri tukapata Waziri Mkuu mwenye ari ya kufanya kazi maana mfipa kwa kauli yake mwenyewe, amechoka. Wapo watu wengi wenye uwezo na utasi wa kufanya kazi
Naona una hamu na MACHOZI yake, Mh. -------- a.k.a Kaka Machozi!.
 
Mimi naunga mkono hoja maana mauaji yanafanywa kwa kasi ya ajabu tangu Mh. Pinda alipowaruhusu policcm wapige na hata ikibidi kuua. Jana tuu Arusha wameua mtu huko. Nchi hii tunakwenda wapi. Tuamke watz tupaze sauti zetu. Hatuwezi kuvumilia huku watu wanawawa kinyama. Hao ni binadamu kama sisi. Hakuna aliyepewa amri ya kuondoa uhai wa binadamu mwenzake.
 
tukiandamana polisiccm wapo,tukiomba ajiuzuru atakataa,mkuu ungetoa mbinu ya kufanya ingekua bora zaid
 
Kama ilivyo desturi yetu, tunakuwa na moto na kitu kilichopo kwa wakati huo. Ujio wa Obama ulitufanya tukasahau mambo mengi lakini bado yana umuhimu mkubwa. Kabla Obama hajafika tulikuwa tunajadili kauli ya Pinda bungeni kuhusu kuruhusu vyombo vya dola hasa polisi kupiga watu. Maadam Obama sasa kaondoka, turudi kwenye suala hili. kama JK alimstahi na hakuta purukushani wakati Obama anakuja, sasa wakati muafaka kumwambia Pinda aachie ngazi kwa hiari yake mwenyewe. Miaka miwili iliyobaki kumalizia ngwe ya JK, ni vizuri tukapata Waziri Mkuu mwenye ari ya kufanya kazi maana mfipa kwa kauli yake mwenyewe, amechoka. Wapo watu wengi wenye uwezo na utasi wa kufanya kazi

Nirudi kwa kauli ya Sugu. Ila napingana na suala la kumtaka ajiuzulu kwa sababu ya msingi kabisa, viongozi wastaafu ni mzigo kwa taifa na tukilazimisha aachie ngazi atapeleka barua ya kuomba kustaafu kwa sababu za kiafya na atalipwa benefits zake zote kama mwenzake lowasa.. Je ni mtanzania gani anahitaji hiliii?!
 
Pinda angekuwa mwanamke ningemwita binti machozi anavopenda kulia ili aonewe huruma......pindaatabaaki kuwa kiongozi -------- kwa kauli zake za hovyo na mara kadhaa kulidanganya bunge
 
Hivi zile saini 1000 madhumuni yake yalikuwa nini?

Maana Mh Pinda hakufuta kauli yake kama alivyotakiwa na wanaharakati wa haki za binadamu!
 
Kama ilivyo desturi yetu, tunakuwa na moto na kitu kilichopo kwa wakati huo. Ujio wa Obama ulitufanya tukasahau mambo mengi lakini bado yana umuhimu mkubwa. Kabla Obama hajafika tulikuwa tunajadili kauli ya Pinda bungeni kuhusu kuruhusu vyombo vya dola hasa polisi kupiga watu. Maadam Obama sasa kaondoka, turudi kwenye suala hili. kama JK alimstahi na hakuta purukushani wakati Obama anakuja, sasa wakati muafaka kumwambia Pinda aachie ngazi kwa hiari yake mwenyewe. Miaka miwili iliyobaki kumalizia ngwe ya JK, ni vizuri tukapata Waziri Mkuu mwenye ari ya kufanya kazi maana mfipa kwa kauli yake mwenyewe, amechoka. Wapo watu wengi wenye uwezo na utasi wa kufanya kazi

kumbe hata kumbukumbu, issue iliyokuwa hewani kabla ya ujio wa OBAMA ni matusi aliyoyatoa taahira SUGU kupitia mtandao wa kijamii wa facebook.
 
Anza na kumuuliza yule mama aliyesema anatafuta saini milioni kumi ameishapata ngapi, ukiambiwa hata moja ya kumi bado ujue wenye hoja kama yako wamepuuzwa na wengi.
 
Maana tumechoka mmezidi kumkashifu waziri mkuu humu JF nami nasema mpigwe, ndio mpigwe tu ban
 
wabongo bwana, mzee mwenye nyumba huwa haombi msahamaha kwa wanafamilia wake hata kama kakosa, cha msingi hukaa kimya huku kajiinamia basi hapo mjue ndiyo msamaha wenyewe huo unaombwa ki aina - sasa nyie mnataka hadi abwabwaje machozi? aaah
 
Kwa nchi hii huwa haturudi nyuma, hiyo imepita tuangalie yanayokuja.
 
Kweli mmepania hata kupumua hamumpi!WANGEKUWA WAELEWA BAS ANGEJIFUNZA KWA MWENZAKE E.L KUJIHUZURU LAKIN HAKUNA KITU HAPO,TUWE WAVUMILIVU TU NA HAKA KAMUDA KALIKOBAKIA NDG ZANGU.KM TUMECHOKA KWELI TUWAONYESHE 2015
 
Pinda alijisikiaje kupeana mkono na Obama? Obama ambaye msimamo wake unapingana na kauli ya Pinda ya kupiga raia. Two faces Pinda alishindwa nini kukaa ofisini kuendelea na mkakati wake wa pigapiga?
 
kwahiyo ww kila ukiamka unawaza kujadili kauli ya pinda na si utakula nn!!!?, acha ujinga ucje kufia gizan bila ya kuona hata ray ya nuru
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom