Baada ya Makete jana nimetua Bumbuli kwa Makamba

Baada ya Makete jana nimetua Bumbuli kwa Makamba

tmp-cam--1054418609.jpg
 
kiukweli kuna hali ya hewa nzuri kama ulaya,,,,,nilienda mwaka juzi kule milimani kabisa kwa kalumanzira mmoja, kuna watoto weupe na wakali,,tatizo washamba,,,,stendi Kuna ki mgahawa fulani kipo ghorafani nilikula Dona na maharagwe,,, ila nilala gesti moja ya ovyo mno sijawai kuiona tangu ujana wangu, ,,, ,
 
umeme na maji kila nyumba.....kawadanganye watoto, wenzio tumefila huko kabla yako
Kwa kiasi fulani mleta thread yupo sawa...75% ya wakazi wa bumbuli mission kila nyumba ina bomba la maji na kuhusu umeme ni nyumba chache ndio hazina umeme na huduma ya maji ni bure bumbuli yote labda sasa wawe wameanza kulipia.
nimefanya kazi bumbuli hospital miaka 5 anayosema mleta thread ni kweli
 
Baada ya kumaliza Makete katika shughuli za kikazi leo nipo bumbuli kwa mbunge January makamba. Bumbuli ni kuzuri sana hali ya hewa ipo safi kabisa hakuna jua kabisa green city, wakazi wa Bumbuli ni wakarimu mno sio wachoyo.

Chakula bei chee kuna vyakula vingi sana, ukiwa na elfu 1000 unakula mpaka unasaza. Huduma za jamii zipo za kutosha kuna hospital kubwa kabisa Bumbuli Lutheran hospital utaiona kwenye picha.

Kuna vituo vya afya 8 zahanati ya Galambo, Mgwashi, Bumbuli, Kwehangala nk.
Kila nyumba ina bomba la maji pamojana umeme, huduma ya maji ni bure, shule za msingi na sekondari zipo za kutosha.

Tatizo kubwa la wasambaa bado hawajaelimika bado washamba wana asili ya uoga, bado wana ule u CCM.

Picha zinafuata
Makete kwa wakinga takataka tu Afadhali uendage bumbuli huko

Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
 
Mkuu nimefika jana tu hayo yote nimeambiwa na wenyeji wazawa wa huko
kingine nimfanyie mtu utapeli au promo ili iweje? au nimefanya makosa kuanzisha thread?
Na hizo picha umepewa??

Sent from my TECNO M6 using JamiiForums mobile app
 
Mkuu vp kuhusu mambo yetu yalee ya..... yapo? ?

Sent from my GT-I9500 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom