GE2025 Baada ya Maandamano, Rais atakuwa Mange Kimambi?

GE2025 Baada ya Maandamano, Rais atakuwa Mange Kimambi?

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Sijui ila Mdude Nyangali atakua waziri mkuu
 
  • Kicheko
Reactions: Tui
Hebu muwe serious jamani prominent figure ni nani ambaye mtamkabidhi nchi baada ya mama yetu msikivu, mwenye utu na asiye na makandokando kurudi Kizimkazi?
Acha kuumiza kichwa, tarehe 29 October hakuna mtu atakaeandama nchi ina watu mazezeta hii wanaogopa kuvunjwa miguu na bima zao za kuunga unga. Hivi kuna wajinga wa kumpambania huyo mpuuzi Mange anaekula zake kuku USA. Lissu huyo hapo ananyea debe kuna mtu hata mmoja alieingia barabarani?? zaidi ya yule aliejifanya mjanja pale mahakamani akapigwa virungu vya kutosha. October twendeni tukatick, bongo yetu ina amani.
Za kuambiwa Changanya na Za kwako.
 
Maelekezo Maalum kuhusu tarehe 29 Oktoba.

Siku hiyo kazi ni rahisi sana

Viongozi wa CCM tunaishi nao mitaani; Nyumba zao zipo mitaani kwetu, mali zao zipo mitaani kwetu.

Ofisi za CCM zipo mitaani kwetu. Ofisi za Umma nazo zipo mitaani kwetu

VItuo vya kupigia kura vipo mitaani kwetu

Mawaziri, Wabunge na Madiwani tunaishi nao mitaani kwetu, familia zao na ndugu zao tunaishi nao mitaani kwetu. Machawa na mali zao tunaishi nao mitaani kwetu.

Ndugu watanzania, mafuta ya taa, petroli na viberiti havijawahi kuwa adimu.

Tukafanye kazi iliyotukuka hiyo Oktoba 29 hadi hawa Mafisadi watuheshimu na wakome kutuchezea na kutuua.

Share na mwenzako
Ameandiaka upuuz sana hkn mdamano ni kutiki na kuchapa tik
 
  • Kicheko
Reactions: Tui
Chawa la Mama limeshiba pilau limekuja kututapikia humu.
 
Hebu muwe serious jamani prominent figure ni nani ambaye mtamkabidhi nchi baada ya mama yetu msikivu, mwenye utu na asiye na makandokando kurudi Kizimkazi?

Kwani ataishi milele? Na akiendelea mpaka 2030 nani atakabidhiwa?
 
Back
Top Bottom