Baada ya kushindwa atolee uso wake wapi?


Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Alishabikia CCJ kabla ya kuelekeza nguvu zake Chadema... mbaya zaidi kashindwa kote huko!

mkapa%20%26JK.jpg
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,344
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,344 280
hao ndio wanamapinduzi wa kweli wenye kujua haki ziko wapi....sio wa CCM kila siku kufikiria wizi
 
M

mbea

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
97
Likes
0
Points
0
M

mbea

Member
Joined Oct 12, 2010
97 0 0
Taarifa zisizo rasmi yupo hoi nyumbani kwake majani ya chai anaona haya kutoka nje kwa aibu,pole mkuu hiyo ndio demokrasia.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Alishabikia CCJ kabla ya kuelekeza nguvu zake Chadema... mbaya zaidi kashindwa kote huko!

[/CENTER]
Mimi naona kuwa hii ndio Demokrasia...unatafuta mabadiliko mahala, in case hapatoshelezi unasonga mbele unakoona kunaeleweka!
Tatizo liko wapi?...Juu ya kushindwa CHADEMA, kama utaacha mambo mengine yote kuwa constant, kushindwa ni sehemu ya mchezo, maana angeshinda CHADEMA, nyie mngepoteza!
Tuwe wapole tu!
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,460
Likes
1,813
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,460 1,813 280
Hajavunja Sheria wala hajashindwa kuifuata Katiba, Katiba inampa uhuru wa kutetea na kusimamia kile anchokiamini , Mradi asivunje sheria, Kwa kuwa yeye ni Mwanamapinduzi wa kweli, yuko huru kutoa mawazo yake, kama wewe.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Mimi naona kuwa hii ndio Demokrasia...unatafuta mabadiliko mahala, in case hapatoshelezi unasonga mbele unakoona kunaeleweka!
Tatizo liko wapi?...Juu ya kushindwa CHADEMA, kama utaacha mambo mengine yote kuwa constant, kushindwa ni sehemu ya mchezo, maana angeshinda CHADEMA, nyie mngepoteza!
Tuwe wapole tu!
Naona hata yeye amekuwa mpole sana wakati huu, baada ja kujua kuwa awezi kuishi kwa ndoto za mchana, nimependa bandiko lake la kushawishi wenzake wasiwe na maneno makali. Huu ni wakati wake na wengine kama yeye kujua ni nini hasa siasa za Tanzania.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Kabisa kiongozi..

Thread nyengine ni UPUUZI MTUPU.na hii ni mojawapo.
Natumai ungekuwa Mod, thread hii ungeifuta kwa kuwa tu haina uchadema ndani yake!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Wapuuzi hujadili upuuzi.
endeleeni kusheherekea kuwaibia na kuwaburuza watanzania.
Ninamsuport mwanakijiji ambaye mnamchukia
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Wapuuzi hujadili upuuzi.
endeleeni kusheherekea kuwaibia na kuwaburuza watanzania.
Ninamsuport mwanakijiji ambaye mnamchukia
Mkuu Msanii niliona juhudi zako za chuki katika kipindi chote cha kampeni. Ni vema kwa sasa ungejiuliza ni wapi hasa ulikosea kiasi cha kushindwa kuleta mabadiliko uliyokusudia. Aidha siasa sio chuki!
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
Punguani nyie leteni issue za maana za kujadili sio huu upuuzi wenu, then ukishajua wapi anapoishi mzee mwanakijiji what next???!!! wezi wakubwa wa kura nyie!!!
 
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2007
Messages
456
Likes
3
Points
35
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2007
456 3 35
Alishabikia CCJ kabla ya kuelekeza nguvu zake Chadema... mbaya zaidi kashindwa kote huko!

mkapa%20%26JK.jpg
Proof ya uyanenayo!!!! Nijuavyo mimi CHADEMA imekuwepo kabla ya CCJ, movement za mabadiliko zimeanza kabla ya CCJ!! Sasa unaongea nini mbona ueleweki? Usijadili mtu, jadili sera. Nadhani mliowapigia kura ili wale umewaona wanavyowaka i wish ningekuona na wewe. mhhh
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,434
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,434 280
Tufanyagaje sasa?
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Punguani nyie leteni issue za maana za kujadili sio huu upuuzi wenu, then ukishajua wapi anapoishi mzee mwanakijiji what next???!!! wezi wakubwa wa kura nyie!!!
Proof ya uyanenayo!!!! Nijuavyo mimi CHADEMA imekuwepo kabla ya CCJ, movement za mabadiliko zimeanza kabla ya CCJ!! Sasa unaongea nini mbona ueleweki? Usijadili mtu, jadili sera. Nadhani mliowapigia kura ili wale umewaona wanavyowaka i wish ningekuona na wewe. mhhh
Leo nina shughuli ya kwenda kushuhudia kuapishwa kwa JK hata hivyo napenda mmsome Mikhail Gorbachev hapa chini...

...If there have been mistakes, if there been miscalculations in tactics and in measures.....but did not notice that it was necessary to move more rapidly along the path of liberating ourselves from those totalitarian structures ...

Today you have a president. Tomorrow you may have another president. In any case we are all one, side by side and we shouldn't spit on each other.
Mikhail alikuwa ni rais wa Russia, na mwaka 1990 alishinda zawadi ya Nobel Peace
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,618
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,618 280
Wapuuzi hujadili upuuzi.
endeleeni kusheherekea kuwaibia na kuwaburuza watanzania.
Ninamsuport mwanakijiji ambaye mnamchukia
NAKEREKA NA LUGHA ZENU TU, hadi nikaamua kuinga mkono CCM kwa nguvu zote!!!
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Naona hata yeye amekuwa mpole sana wakati huu, baada ja kujua kuwa awezi kuishi kwa ndoto za mchana, nimependa bandiko lake la kushawishi wenzake wasiwe na maneno makali. Huu ni wakati wake na wengine kama yeye kujua ni nini hasa siasa za Tanzania.
It is just a matter of time ccm itaingia kwenye orodha ya vyama vya upinzani. Mwaka 2015 mtabakiwa na majimbo ya mikoa ya pwani, morogoro, singida na tabora. Kaeni chonjo. wananchi wengi waliohamasika na kampeni za chadema wanajilaumu kwa nini hawakujiandikisha kupiga kura. wanatamani 2015 ifike haraka.
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Alishabikia CCJ kabla ya kuelekeza nguvu zake Chadema... mbaya zaidi kashindwa kote huko!

mkapa%20%26JK.jpg



Wezi wamekutana ... .... .....
Mzee Mwanakijiji anaishi dunia ya Kibunango.
 

Forum statistics

Threads 1,236,361
Members 475,106
Posts 29,255,142