Baada ya kushindwa atolee uso wake wapi?

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,312
Points
280

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,312 280
hao ndio wanamapinduzi wa kweli wenye kujua haki ziko wapi....sio wa CCM kila siku kufikiria wizi
 

mbea

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
97
Likes
0
Points
0

mbea

Member
Joined Oct 12, 2010
97 0 0
Taarifa zisizo rasmi yupo hoi nyumbani kwake majani ya chai anaona haya kutoka nje kwa aibu,pole mkuu hiyo ndio demokrasia.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
335
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 335 180
Alishabikia CCJ kabla ya kuelekeza nguvu zake Chadema... mbaya zaidi kashindwa kote huko!

[/CENTER]
Mimi naona kuwa hii ndio Demokrasia...unatafuta mabadiliko mahala, in case hapatoshelezi unasonga mbele unakoona kunaeleweka!
Tatizo liko wapi?...Juu ya kushindwa CHADEMA, kama utaacha mambo mengine yote kuwa constant, kushindwa ni sehemu ya mchezo, maana angeshinda CHADEMA, nyie mngepoteza!
Tuwe wapole tu!
 

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,283
Likes
1,631
Points
280

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,283 1,631 280
Hajavunja Sheria wala hajashindwa kuifuata Katiba, Katiba inampa uhuru wa kutetea na kusimamia kile anchokiamini , Mradi asivunje sheria, Kwa kuwa yeye ni Mwanamapinduzi wa kweli, yuko huru kutoa mawazo yake, kama wewe.
 

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,685
Likes
226
Points
160

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,685 226 160
Mimi naona kuwa hii ndio Demokrasia...unatafuta mabadiliko mahala, in case hapatoshelezi unasonga mbele unakoona kunaeleweka!
Tatizo liko wapi?...Juu ya kushindwa CHADEMA, kama utaacha mambo mengine yote kuwa constant, kushindwa ni sehemu ya mchezo, maana angeshinda CHADEMA, nyie mngepoteza!
Tuwe wapole tu!
Naona hata yeye amekuwa mpole sana wakati huu, baada ja kujua kuwa awezi kuishi kwa ndoto za mchana, nimependa bandiko lake la kushawishi wenzake wasiwe na maneno makali. Huu ni wakati wake na wengine kama yeye kujua ni nini hasa siasa za Tanzania.
 

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,437
Likes
383
Points
180

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,437 383 180
Wapuuzi hujadili upuuzi.
endeleeni kusheherekea kuwaibia na kuwaburuza watanzania.
Ninamsuport mwanakijiji ambaye mnamchukia
 

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,685
Likes
226
Points
160

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,685 226 160
Wapuuzi hujadili upuuzi.
endeleeni kusheherekea kuwaibia na kuwaburuza watanzania.
Ninamsuport mwanakijiji ambaye mnamchukia
Mkuu Msanii niliona juhudi zako za chuki katika kipindi chote cha kampeni. Ni vema kwa sasa ungejiuliza ni wapi hasa ulikosea kiasi cha kushindwa kuleta mabadiliko uliyokusudia. Aidha siasa sio chuki!
 

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
Punguani nyie leteni issue za maana za kujadili sio huu upuuzi wenu, then ukishajua wapi anapoishi mzee mwanakijiji what next???!!! wezi wakubwa wa kura nyie!!!
 

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2007
Messages
455
Likes
1
Points
35

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2007
455 1 35
Alishabikia CCJ kabla ya kuelekeza nguvu zake Chadema... mbaya zaidi kashindwa kote huko!

mkapa%20%26JK.jpg
Proof ya uyanenayo!!!! Nijuavyo mimi CHADEMA imekuwepo kabla ya CCJ, movement za mabadiliko zimeanza kabla ya CCJ!! Sasa unaongea nini mbona ueleweki? Usijadili mtu, jadili sera. Nadhani mliowapigia kura ili wale umewaona wanavyowaka i wish ningekuona na wewe. mhhh
 

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,685
Likes
226
Points
160

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,685 226 160
Punguani nyie leteni issue za maana za kujadili sio huu upuuzi wenu, then ukishajua wapi anapoishi mzee mwanakijiji what next???!!! wezi wakubwa wa kura nyie!!!
Proof ya uyanenayo!!!! Nijuavyo mimi CHADEMA imekuwepo kabla ya CCJ, movement za mabadiliko zimeanza kabla ya CCJ!! Sasa unaongea nini mbona ueleweki? Usijadili mtu, jadili sera. Nadhani mliowapigia kura ili wale umewaona wanavyowaka i wish ningekuona na wewe. mhhh
Leo nina shughuli ya kwenda kushuhudia kuapishwa kwa JK hata hivyo napenda mmsome Mikhail Gorbachev hapa chini...

...If there have been mistakes, if there been miscalculations in tactics and in measures.....but did not notice that it was necessary to move more rapidly along the path of liberating ourselves from those totalitarian structures ...

Today you have a president. Tomorrow you may have another president. In any case we are all one, side by side and we shouldn't spit on each other.
Mikhail alikuwa ni rais wa Russia, na mwaka 1990 alishinda zawadi ya Nobel Peace
 

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,866
Likes
29
Points
0

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,866 29 0
Naona hata yeye amekuwa mpole sana wakati huu, baada ja kujua kuwa awezi kuishi kwa ndoto za mchana, nimependa bandiko lake la kushawishi wenzake wasiwe na maneno makali. Huu ni wakati wake na wengine kama yeye kujua ni nini hasa siasa za Tanzania.
It is just a matter of time ccm itaingia kwenye orodha ya vyama vya upinzani. Mwaka 2015 mtabakiwa na majimbo ya mikoa ya pwani, morogoro, singida na tabora. Kaeni chonjo. wananchi wengi waliohamasika na kampeni za chadema wanajilaumu kwa nini hawakujiandikisha kupiga kura. wanatamani 2015 ifike haraka.
 

Forum statistics

Threads 1,203,229
Members 456,680
Posts 28,105,566