Baada ya kupima H.I.V, Khadija simtamani tena


Dola Iddy

Dola Iddy

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2014
Messages
1,860
Likes
968
Points
280
Dola Iddy

Dola Iddy

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2014
1,860 968 280
Habari za muda huu wana MMU,
Mnamo miezi miwili iliyopita nilifanikiwa kutekwa na pepo la ngono kupita kiasi kana kwamba nilijitolea kufa ama kupona ili mradi tu niuridhishe mwili wangu ,
Kwa wafuatiliaji wa Nyuzi zangu humu wanajua masaibu yaliyonikuta kwa binti myaturu khadija na sitaki nikumbushie tena manake nilipotoka siwezi kurejea ,

Baada ya kuleta nyuzi za huyo binti humu na uchafu tulioufanya wengi walinishauri baada ya muda wa kama miezi miwili au mitatu niende hosipitali nikajue afya ,

Sikuweza kuamini masikio yangu kuwa im H.I.V NEGATIVE!
Sichepuki tenaaa.
Niite Baba Gabriel!
 
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
1,742
Likes
3,539
Points
280
Age
26
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
1,742 3,539 280
Hayo ni maneno tu.
Sawa na mlevi.. kila mara husema naacha pombe ,,
 
kauzu12

kauzu12

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2016
Messages
881
Likes
751
Points
180
Age
33
kauzu12

kauzu12

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2016
881 751 180
Nani kakwambia H.l. V. inaambukizwa kwa njia ya ngono?
 
M

mwenyewe ndio mimi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
352
Likes
209
Points
60
M

mwenyewe ndio mimi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
352 209 60
Sawa baba Gabriel
 
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
2,473
Likes
3,385
Points
280
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
2,473 3,385 280
Tulia miezi mitatu ukarudie tena upate uhakika zaidi
 
jakitoo

jakitoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
11,223
Likes
54,228
Points
280
jakitoo

jakitoo

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2013
11,223 54,228 280
Endelea tuu.. Kupata HIV sio mwisho wa maisha.
 
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
3,486
Likes
5,421
Points
280
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
3,486 5,421 280
mmmhhhh kwa hiyo unajiunga chaputa ya inzi na finyofinyo

all the best
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,146
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,146 280
Mnapoambiwa mbaki njia kuu, mnachukulia mzaha mzaha tu.
Michepuko haina faida ndugu. Na kwenye issue km hiz papuchi hugeuka na kuwa chungu
Bahati yako, zimwi lilikuwa limeshiba damu
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,173
Likes
14,646
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,173 14,646 280
Mnapoambiwa mbaki njia kuu, mnachukulia mzaha mzaha tu.
Michepuko haina faida ndugu. Na kwenye issue km hiz papuchi hugeuka na kuwa chungu
Bahati yako, zimwi lilikuwa limeshiba damu
Wanaume 7kati ya 10wanachepuka cha muhimu mtumie kinga ndo mmeumbwa hivyo hivyo mnatesa familia zenu kwa kuwaacha mayatima
 
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
4,968
Likes
8,183
Points
280
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2013
4,968 8,183 280
Habari za muda huu wana MMU,
Mnamo miezi miwili iliyopita nilifanikiwa kutekwa na pepo la ngono kupita kiasi kana kwamba nilijitolea kufa ama kupona ili mradi tu niuridhishe mwili wangu ,
Kwa wafuatiliaji wa Nyuzi zangu humu wanajua masaibu yaliyonikuta kwa binti myaturu khadija na sitaki nikumbushie tena manake nilipotoka siwezi kurejea ,

Baada ya kuleta nyuzi za huyo binti humu na uchafu tulioufanya wengi walinishauri baada ya muda wa kama miezi miwili au mitatu niende hosipitali nikajue afya ,

Sikuweza kuamini masikio yangu kuwa im H.I.V NEGATIVE!
Sichepuki tenaaa.
Niite Baba Gabriel!
Zile thread za juzi ndo miezi miwili tayari imepita?subiri baada ya miezi mitatu tena ukapime ndio uje hapa na tambo..
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,998
Likes
2,200
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,998 2,200 280
Wanaume wanachepuka zaidi kuliko wanawake lakini wanawake waathirika ni wengi kuliko wanaume, kulikoni?
 
lup

lup

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
2,310
Likes
1,882
Points
280
lup

lup

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
2,310 1,882 280
AGE IS JUST A NUMBER..H.I.V IS JUST A PAPER WITH RED BLOOD COLOR
 
madhabahu nyeusi

madhabahu nyeusi

Senior Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
140
Likes
55
Points
45
Age
49
madhabahu nyeusi

madhabahu nyeusi

Senior Member
Joined Nov 17, 2016
140 55 45
Du! Ulimeza Bomu alafu ukalitpika usirudie tena iko siku itakua positive
 

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172