Baada ya kuoa/kuolewa, nini umeacha kukifanya?

Baada ya kuoa/kuolewa, nini umeacha kukifanya?

Nilivyoviacha
1. Kwenda FM academia, japo niliendelea kwa muda flani
2. Kutongoza
3. Kula hotelini
4. Kutumia colgate

vipya
1. Natumia wahitedent
2. Napenda pensi
3. Napenda nyimbo za dini ya kikristu

Mkuu Ngalikihinja Hebu tupé tofauti ya hizo Colgate na whitedent kwa nini ulibadilisha au kwa nini wife alikuambia ubadilishe aise
 
Last edited by a moderator:
Nilivyoviacha
1. Kwenda FM academia, japo niliendelea kwa muda flani
2. Kutongoza
3. Kula hotelini
4. Kutumia colgate

vipya
1. Natumia wahitedent
2. Napenda pensi
3. Napenda nyimbo za dini ya kikristu

Mkuu Ngalikihinja Hebu tupé tofauti ya hizo Colgate na whitedent kwa nini ulibadilisha au kwa nini wife alikuambia ubadilishe aise
 
Last edited by a moderator:
Nimeacha KUTONGOZA, nikipapasa tu inatosha kufikisha ujumbe.
 
Kula kwa mama ntilie na kuwa mwanachama wa chaputa.
=====================
Ukipata Ujumbe wa chuki matusi futa delete kabisa
=====================
 
Nimeacha kuweka hela zangu Mezani.
Nimeacha kuingia na simu zangu ndani,badala yake naziacha kwenye gari nje.
Nimeacha kushinda home week end,jumapili saa moja kamili asubuhi nimeshasepa,
Nimeacha kwenda kwenye ile Pub ninayoipendaga,kwa sababu ni karibu na ofisi yake na wahudumu wote wazuri wa pale anawajua
Pia nashangaa siku hizi nimeshindwa kabisa kutabasamu!!!!
 
Mimi nimeacha

1. Kuendekeza wanawake marafiki wasiokuwa na tija.
2. Matusi na kuongelea vibaya wanawake.
3. Mwisho kabisa nimepunguza pombe.

Niliyoanza kuyafanya;

1. Kuwa committed na familia
2. Kwenda nyumba za ibada zaidi
3. Kujitolea zaidi na kuacha kulalamika lalamika
4. Wivu kidogo umeongezeka
5. Kutoka out na wife na mtoto wetu kama Kigamboni. Siku nyingine kwa Jide kidogo.
 
mi nina story moja ya mshikji wangu flani hapa kitaa. yeye alitokea kumpenda dada mmoj hivi ambaye alikuwa anajiuza, jamaa seriously akampenda kutoka moyoni. basi jamaa akaona si mbaya kama akimwambia!! yule dada hakuamini kabisa kama anaweza kuja kuwa mke wa mtu, kwanza alimkataa yule jamaa, kwa ajili ya hali aliyonayo!

basi jamaa akakomalia mzigo, hatimaye yule dada akakubali!! jamaa akafanya mpango, akamwachisha kwanza ile kazi yake, then akakaa nae kwa muda then akamuoa!!!!

yule dada alipatwa na furaha ya ajabu, na wala hakuwa n tamaa ndogondogo za labda kutoka tena kwenda kuuza!
alichofanya, ili kuvunja mahusiano na mashoga zake(si alishakuwa mke wa mtu bwana!!!!!!), akaamua kubadili laini ambayo alikuwa akiitumia na kununua nyingine, akapiga biti mashoga zake (waliokuwa wakijiuza nae) kufika home kwake!!

basi dada kwa sasa yuko kwenye ndoa yake na kadumu mpaka sasa!!

via emperor
 
Last edited by a moderator:
mimi nitaachana na mambo yafuatayo:
1. urafiki na mabint
2.kutembea peke yangu kama vile baa nk.
3. kuchelewa kurudi nyumbani pasipo sababu za msingi.
4. ntaachana na mademu wangu wote wa zamani na contact zao ntafutilia mbali.
 
Binafsi nimeacha mambo yafuatayo
1. Kulala guest
2. Kula fast food
3. Vibuzi
4. Kugawa K yangu nje
5. Hang out with friends
Ila pia nimejifunza yafuatayo.
1. Kufua
2. Kupika pamoja na usafi wa nyumba na sio msaidizi wa ndani tu
3.Mbinu za kupalilia penzi lisife
Na mengineyo mengi tuu
 
Mawazo ya wana MMU mazuri sana kwa kweli. Sasa sijui wanayafanya wanayo yasema au majanga tu.

Kwa kweli wenye ndoa na wanandoa watarajiwa yapo mazuri mengi kwenye hilo bandiko ya kuyachukua.
 
mi nina story moja ya mshikji wangu flani hapa kitaa. yeye alitokea kumpenda dada mmoj hivi ambaye alikuwa anajiuza, jamaa seriously akampenda kutoka moyoni. basi jamaa akaona si mbaya kama akimwambia!! yule dada hakuamini kabisa kama anaweza kuja kuwa mke wa mtu, kwanza alimkataa yule jamaa, kwa ajili ya hali aliyonayo!

basi jamaa akakomalia mzigo, hatimaye yule dada akakubali!! jamaa akafanya mpango, akamwachisha kwanza ile kazi yake, then akakaa nae kwa muda then akamuoa!!!!

yule dada alipatwa na furaha ya ajabu, na wala hakuwa n tamaa ndogondogo za labda kutoka tena kwenda kuuza!
alichofanya, ili kuvunja mahusiano na mashoga zake(si alishakuwa mke wa mtu bwana!!!!!!), akaamua kubadili laini ambayo alikuwa akiitumia na kununua nyingine, akapiga biti mashoga zake (waliokuwa wakijiuza nae) kufika home kwake!!

basi dada kwa sasa yuko kwenye ndoa yake na kadumu mpaka sasa!!

via emperor

Safi sana.
 
Last edited by a moderator:
Nimeacha kuweka hela zangu Mezani.
Nimeacha kuingia na simu zangu ndani,badala yake naziacha kwenye gari nje.
Nimeacha kushinda home week end,jumapili saa moja kamili asubuhi nimeshasepa,
Nimeacha kwenda kwenye ile Pub ninayoipendaga,kwa sababu ni karibu na ofisi yake na wahudumu wote wazuri wa pale anawajua
Pia nashangaa siku hizi nimeshindwa kabisa kutabasamu!!!!

Duuuh ndoa ndoano..bado niponipo sana
Poleni mlioenda kifungoni
 
W'ke wengi hawapendi 'fegi' au moshi wake.
Mi nafikiri na nimedhamiria kuwa ntaacha hiyo kitu coz sitopenda nimbughudhi.
 
Binafsi nimeacha mambo yafuatayo
1. Kulala guest
2. Kula fast food
3. Vibuzi
4. Kugawa K yangu nje
5. Hang out with friends
Ila pia nimejifunza yafuatayo.
1. Kufua
2. Kupika pamoja na usafi wa nyumba na sio msaidizi wa ndani tu
3.Mbinu za kupalilia penzi lisife
Na mengineyo mengi tuu

tu-assume mmeachana!! je utarudia hizi tabia zako za zamani?

love emperor..
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom