Baada ya kuoa/kuolewa, nini umeacha kukifanya?

Baada ya kuoa/kuolewa, nini umeacha kukifanya?

Nimeacha kuweka hela zangu Mezani.
Nimeacha kuingia na simu zangu ndani,badala yake naziacha kwenye gari nje.
Nimeacha kushinda home week end,jumapili saa moja kamili asubuhi nimeshasepa,
Nimeacha kwenda kwenye ile Pub ninayoipendaga,kwa sababu ni karibu na ofisi yake na wahudumu wote wazuri wa pale anawajua
Pia nashangaa siku hizi nimeshindwa kabisa kutabasamu!!!!
umeacha kutabasamu,why?!!.
 
Mkuu kiwia kiwango kilichipendekezwa na daktari ni mara ngapi kwa wiki au mwezi au mwaka au ni pale unapojisikia

Mkuu japo mara moja kwa wiki kipindi cha kazi sio mbaya. ila ukizidiwa sana hata mara mbili utakuwa hujazidisha dozi
 
Nimeacha mengi sana.......hata mavazi nimebadilisha......shahidi PakaJimmy.....
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom