Baada ya kunitesa sana sasa nimekubali kumuachia

Baada ya kunitesa sana sasa nimekubali kumuachia

Heri ya mwaka mpya wakubwa
the guy nilishamsemelea sana humu sasa nimepata mbadala wake nkmemuacha aende zake.Sintamlilia tena nimepata mwanaume anaejielewa so lovely nina furaha japo sijampa papuchi huyu mpya.

ni hayo tu
Pole kwa back history ila unapaswa kumchunguza mpenz Wa sasa nakujiridhisha kabla hujazama kwenye penz usije umia tena, pia kuanzisha mapenz sio kimaintain penz mana wanaume matapeli ni wengi, ni sawa na MTU mwenye kiupele ukikikuna unaraha utakapo acha utaanza ckia maumivu, mwanaume wengine hutumia historia yako ya back kama fimbo yakukuchapia nakusema mbona mwingine alipata penz akasepa na mie nikipata nasepa hivyo mshirikishe mungu kila hatua ya maisha yako
 
Kama bado hujampa huwezi kujisifia kwamba umepata maana ni kama hamjafahamiana. Unalosema ni mihemuko uliyo nayo juu yake na kuongezea yaliyokusibu kwa ex wako.
 
Heri ya mwaka mpya wakubwa
the guy nilishamsemelea sana humu sasa nimepata mbadala wake nkmemuacha aende zake.Sintamlilia tena nimepata mwanaume anaejielewa so lovely nina furaha japo sijampa papuchi huyu mpya.

ni hayo tu
ukimpa tu ndo utajua ..............
 
Heri ya mwaka mpya wakubwa
the guy nilishamsemelea sana humu sasa nimepata mbadala wake nkmemuacha aende zake.Sintamlilia tena nimepata mwanaume anaejielewa so lovely nina furaha japo sijampa papuchi huyu mpya.

ni hayo tu
Nimekutega tu! Utakaponipa papuchi tu nami nakupiga chini!!!
 
Back
Top Bottom