Asalamaleko
JF-Expert Member
- May 10, 2015
- 3,261
- 9,165
Tatizo watu humu wanaleta ujuaji, mtu kasoma ki digrii cha udaktari au medicine chuo cha kata anataka kujifanya anajua kilakitu 😂🤣Hospital kwa hapa Tz hawawezi kufanya hicho kitu jamaa yangu. Niamini. Simtishi ila anaweza kufanyiwa halafu anaweza akadumu siku kadhaa,halafu ikawa ndio nitolee. Kwanza hata alivyofanyiwa hiyo nyingine mpaka sasa yuko hai ni Jambo la kushukuru
Tanzania hakuna hospital inayo tibu Tezi Dume au Kansa. Watu wanaenda kufanyiwa majaribio tu