TeamLowassa
JF-Expert Member
- Nov 30, 2013
- 1,495
- 937
Nusu ya kura zote atakazopata lowassa zitatoka ccm .
CCM inajuta kwa ufedhuli waliofanya kwa Lowassa!
Nusu ya kura zote atakazopata lowassa zitatoka ccm .
Haya ya kutajana ndo yalisababisha Bilal asitoroke baada ya kutumiwa wazee kubembelezwa. Habari zisingevuja alikuwa anatoroka.
Wenyeviti na makatibu wengi wa mikoa na wilaya wa ccm wote ni timu lowasa. Na wanaemdelea kufanya kazi nzuri underground ya kumwombea kura
Dhambi ya kukumbatia fisadi lazima iwatafune, Lowasa, hatokuwa Raise wa nchi hii hata kwa kura yangu moja
Dhambi ya kukumbatia fisadi lazima iwatafune, Lowasa, hatokuwa Raise wa nchi hii hata kwa kura yangu moja
na Adam Kimbisa pia.Nchimbi, Sophia simba....
Emmanuel Nchimbi teamLowassa anaeimaliza ccm bila wao kujua
Mwenyekiti wa Umoja wa Viajna wa CCM (UVCCM) Bwana Sadifa Juma ni TeamLowassa wa kufa mtu!!Wenyeviti na makatibu wengi wa mikoa na wilaya wa ccm wote ni timu lowasa. Na wanaemdelea kufanya kazi nzuri underground ya kumwombea kura
Usituharibie mikakati yetu...unataka tuwataje ili wasiendelee kutupa info za ccm?....
75% ya wanachama wa CCM ni team "Mabadiliko" wakimkubali Edward Ngoyai Lowassa.
Tunaongelea RAIS hicho kwenye red sijui dubwana gani?
Ndg wanaJF...
Nawasalimu kwa imani yangu!
Nadhani halitakuwa jambo baya kama tukijikumbusha na kufahamishana juu ya wanaCCM waliowahi kukiri kumuunga mkono mwanaCCM mwenzao ndg Lowassa ambaye ni mgombea wa CHADEMA.
Mwapachu aliwahi kuzungumza na sasa amemfuata. Je, unadhani ndani ya jimbo lako au kata yako, kuna mgombea wa CCM ambaye atamfuata Lowassa?
Tujulishe na sisi tuwe wa kwanza kufahamu! Pengine aliwahi kukiri kumuunga mkono au kuonesha yuko TeamLowasa... Tufahamishane mapema. Au?
Naomba kuwasilisha...
Patamu hapo rest in peace ccm tutakukumbuka kwa uovu wako.
75% ya wanachama wa CCM ni team "Mabadiliko" wakimkubali Edward Ngoyai Lowassa.
Janeth Magufuli amin usiamin. Ni kwa kumkomoa
Bila kumsahau mwana mabadiliko mwezetu Magufuli!