Baada ya igunga tunahamia udiwani wa kata ya kirumba,ktk jimbo la nyamagana,mwanza


Q

Quick

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
154
Likes
3
Points
35
Q

Quick

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
154 3 35
natarajia kuiona chopa ya cuf ikitua mwanza na kuchukua angalau udiwani wa pale kata ya kirumba, mwanza ili kupoza manundu ya asilimia nne 4% tulioyopata pale igunga. Wana cuf wa mwanza tujipange ili tuwaondoe cdm pale kirumba..

Cuf ngangari?????


hakiiiiiiiii.............................
Haki sawa kwa woote..................
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Kwani huyo diwani wa sasa kajiuzuru?
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 316 180
Heheheheee! huko ndo msiende kabisa mkuu. Mwanza ndiyo ngome kuu ya CDM. Hivi jamani udiwani wa mbeya mjini umeishia vipi kwa CDM?
 
S

Shamwile

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
27
Likes
0
Points
0
S

Shamwile

Member
Joined Apr 11, 2011
27 0 0
Mimi naunga mkono hoja ila nawaomba CUF wakienda mwanza wajipange vizuri kunadi sera zao na sio kuanza kuipaka matope CDM, kwasababu igunga Hamad Rashidi alianza kuirushia madongo CDM, that is not good strategy for winning confidence from the public people are more interested on solutions to their problems and not personal attacks, also they should avoid incurring unnecessary costs of hiring helcopter.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,854
Likes
112
Points
160
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,854 112 160
Mimi naunga mkono hoja ila nawaomba CUF wakienda mwanza wajipange vizuri kunadi sera zao na sio kuanza kuipaka matope CDM, kwasababu igunga Hamad Rashidi alianza kuirushia madongo CDM, that is not good strategy for winning confidence from the public people are more interested on solutions to their problems and not personal attacks, also they should avoid incurring unnecessary costs of hiring helcopter.
Gharama zile si zao maana CUF hawana uwezo kutumia chopa .Hao CCM pekee wameiga likapotea angani .Gharama alilipa RA na CCM yake maana CUF si unajua wameolewa ?
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
18
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 18 135
natarajia kuiona chopa ya cuf ikitua mwanza na kuchukua angalau udiwani wa pale kata ya kirumba, mwanza ili kupoza manundu ya asilimia nne 4% tulioyopata pale igunga. Wana cuf wa mwanza tujipange ili tuwaondoe cdm pale kirumba..

Cuf ngangari?????


hakiiiiiiiii.............................
Haki sawa kwa woote..................
Ina maana alichotoa Julius Mtatiro humu kamba ile chopa waliikodi kwa siku tatu hukuona? Au unamtafuta Mtatiro na CUF a.k.a CCM B?
 
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
554
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
554 1 35
Heheheheee! huko ndo msiende kabisa mkuu. Mwanza ndiyo ngome kuu ya CDM. Hivi jamani udiwani wa mbeya mjini umeishia vipi kwa CDM?
chadema wameshinda kwa kishondo wakifuatiwa na magamba.
 
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2010
Messages
385
Likes
33
Points
45
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2010
385 33 45
alifariki ktk hospital ya bugando alikuwa na shinikizo la damu jina lake alikuwa anaitwa novatus manoko kwa tiketi ya cdm.
Wajitahidi wanawezapata udiwani
 
Q

Quick

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
154
Likes
3
Points
35
Q

Quick

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
154 3 35
Nawaomba wana-CUF wote waishio Katika kata ya Kirumba tuungane tuonyeshe mfano pale tuchukue udiwani kata ya kirumba CDM,CCM na wengineo tutawachakaza vibaya sana,,4% TULIYOPATA IGUNGA INAUMA SANA YAANI,,SIKUBALI,,Machungu yetu tuhamishie pale Mwanza..tUTANYAKUA KITI HICHO KWA KISHINDO

HAKKIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
HAKI SAWA KWA WOOOOOOOOOOOOOOTE (CDM,CCM,CUF,Et ceteraa)
CUF NGANGARI.................................
 
PPM

PPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
839
Likes
3
Points
35
PPM

PPM

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
839 3 35
Nawaomba wana-CUF wote waishio Katika kata ya Kirumba tuungane tuonyeshe mfano pale tuchukue udiwani kata ya kirumba CDM,CCM na wengineo tutawachakaza vibaya sana,,4% TULIYOPATA IGUNGA INAUMA SANA YAANI,,SIKUBALI,,Machungu yetu tuhamishie pale Mwanza..tUTANYAKUA KITI HICHO KWA KISHINDO

HAKKIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
HAKI SAWA KWA WOOOOOOOOOOOOOOTE (CDM,CCM,CUF,Et ceteraa)
CUF NGANGARI.................................
Mbona haueleweki, ni Kiswahili Kigumu au Umechanganyikiwa?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
natarajia kuiona chopa ya cuf ikitua mwanza na kuchukua angalau udiwani wa pale kata ya kirumba, mwanza ili kupoza manundu ya asilimia nne 4% tulioyopata pale igunga. Wana cuf wa mwanza tujipange ili tuwaondoe cdm pale kirumba..

Cuf ngangari?????


hakiiiiiiiii.............................
Haki sawa kwa woote..................

CDM + CUF udiwani sawa pambaneni ila Ubunge na URAIS ni wa CCM mtu yeyote atakae thubutu kuingia anga hizo atagaragazwa km igunga
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
natarajia kuiona chopa ya cuf ikitua mwanza na kuchukua angalau udiwani wa pale kata ya kirumba, mwanza ili kupoza manundu ya asilimia nne 4% tulioyopata pale igunga. Wana cuf wa mwanza tujipange ili tuwaondoe cdm pale kirumba..

Cuf ngangari?????


hakiiiiiiiii.............................
Haki sawa kwa woote..................
kwanza vunjeni ndoa na ccm vinginevyo hamna chenu.umoja ya kipuuzi mlionao na magamba utawamaliza kabla ya 2015.
 

Forum statistics

Threads 1,262,132
Members 485,449
Posts 30,114,683