Baada ya DED Mkumbo wa Mkinga, afuate DC Hapi wa Kinondoni!

Baada ya DED Mkumbo wa Mkinga, afuate DC Hapi wa Kinondoni!

Kijana mdogo Sana Na asie Na uzoefu hata wa usimamizi wa taasisi Na office za serikali
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] SIKUPATA USINGIZI NILIKESHA KUFANYA UTEUZI YAKINIFU.
MWACHENI MUNGU AITWE MAPEMA ANWAUMBUA...'YOU CAN LIE SOME PEOPLE AT A TIME,BUT YOU CAN'T LIE ALL THE PEOPLE AT THE SAME" AND NEVER AT ALL LIE GOD. SEE THE ANS NOW FROM GOD EVEN BEFORE THE SUN SET
 
Wote wanaotumbuliwa wanatumbuliwa kwa haki. Huyo Hapi hawezi kutumbuliwa kwa majungu ya PM
Hiyo barua na mimi nimeiona na imenishangaza sana. Anyway hilo agizo lake halitekelezeki kapoteza muda wake. Hapo Tribunal ni haina tena mamlaka ya kuisikiliza kesi hiyo labda kama wanafanya review pale pale au appeal tu basi.
 
DC waambie watu wako kama hawajaridhika na uamuzi wa mahakama wakate rufaa.Ali unaniangusha Mkuu.
 
kWA HIYO KWA AKILI ZAKO ULIZOBAKISHIWA NA AIKAEL wewe unaona WASAFI wapo CHADEMA??????jiangalie wewe kwanza usafi wako ndipo utakapogundua wasafi wapo wapi
Kwani aliyekwambia mimi CHADEMA nani?
 
Ha haaaa kwani nani hajui kuwa maDC wa Magufuli na hata ma RC wanaishi kwa dili kama hizi za kulazimisha dhuluma ili wapate rupia. Mimi nasema Magufuli hakukesha kama anavyotuaminisha kuwapata hawa watu kwani wengi wao ni wasanii na wala rushwa kuliko wale waliotangulia. Wana kiu ya ajabu ya mali.
Vivyo hivyo utawala bora unahimiza kutoingiliana kabisa kwa mihimili ya dola yaani Serikali na Mahakama katika kutekeleza utawala wa sheria. Hili sio LA kufungiwa macho kabisa
 
DC Happi unaniangusha sana. Elimu ya sheria tuliyopata sio hii unayoitumia leo. Acha kutumika kisiasa ndugu yangu.
 
Back
Top Bottom