Baada ya Bunge kuvunjwa CHADEMA kusambaratika

Baada ya Bunge kuvunjwa CHADEMA kusambaratika

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Posts
17,505
Reaction score
16,006
Ndugu zangu,

Tulionya tukapuuzwa,kipindi cha uchaguzi viongozi wa kanda Mbowe alijitahidi kupachika watu wake ambao si chaguo la wanachama ili kulinda maslahi yake ndani ya chama.Alifanya hivyo kumpachika Esther dhidi ya Heche,Lema dhidi ya Selasini,Mesi dhidi ya Mwambe na akasambaratisha wote waliogombea dhidi ya Msigwa.

Zaidi ya kupachika watu wake kwenye kanda na majimbo pia wafuasi wengi Chadema walitamani Dr.Albanie awe katibu mkuu badala ya Mnyika;Wengi hawajaridhika kwa uteuzi wa Mnyika wanasubiri dakika ifike wabwage manyanga na kutema nyongo zao.

Siku chache zilizopita katibua wabunge wa Chadema bungeni baada ya kumpachika Esther Bulaya unadhimu kambi ya upinzani huku akiwaacha "makamanda" kama Heche,Silinde,nk ambao ni wakongwe.

Tusubiri muda ufike ila naona wakigawana mbao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unaposema kuwa amewaacha Makamanda kama akina Heche na Silinde na Kumteua Ester Bulaya kwa Kigezo cha Ukongwe kwani huyo Ester Bulaya siyo Mkongwe huko? Kuna wana CCM Wenzetu hapa Jukwaani kutokana na Ujengaji wenu wa Hoja kuwa ni wa ' hovyo hovyo' matokeo yake mnatufanya wana CCM wengine tunadharaulika. Na kuna ' Dhambi ' fulani umezitaja hapo kuwa zipo katika hicho Chama ( Usichokipenda ) na ukawa umejisahaulisha kuwa hata huko Kwetu zipo, zimezoeleka na hadi zimeota mizizi.
 
Unaposema kuwa amewaacha Makamanda kama akina Heche na Silinde na Kumteua Ester Bulaya kwa Kigezo cha Ukongwe kwani huyo Ester Bulaya siyo Mkongwe huko? Kuna wana CCM Wenzetu hapa Jukwaani kutokana na Ujengaji wenu wa Hoja kuwa ni wa ' hovyo hovyo' matokeo yake mnatufanya wana CCM wengine tunadharaulika. Na kuna ' Dhambi ' fulani umezitaja hapo kuwa zipo katika hicho Chama ( Usichokipenda ) na ukawa umejisahaulisha kuwa hata huko Kwetu zipo, zimezoeleka na hadi zimeota mizizi.
Acha kuweweseka,lini umekuwa makini dogo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chadema ukweli nawashangaa Silinde kwa Nini hapewi nafasi kubwa.Yule Ni mwanasheria ukatibu mkuu ungemfaa au unadhimu bungeni .Yuko vizuri kweli.kweli kichwani

Mleta mada uko sahihi chadema bunge likivunjwa tu kinasambaratika.Wabunge na marieani wengi kwa Dada wanasubiri tu kuvunjwa waachane na chadema

Mimi binafsi hata CCM wakitaka kumchukua mtu chadema wa kwanza ningependa wamchukue Silinde
 
Hujawahi kuwa na hoja .
Ila huyu na post zake za kidaku anaheshimiwa sana na mods, ukipingana naye unakula ban ya kufa mtu, nilimkrashi na mada zake za.kipuuzi nikapigwa ban ya miezi miwili ndiyo nimetoka kifungoni leo na najua kinachofuata ni life ban. Mods wanalea sana nyuzi zinazokaribisha malumbano yasiyokuwa na tija ili mradi ziko in favour of CCM.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndugu zangu,

Tulionya tukapuuzwa,kipindi cha uchaguzi viongozi wa kanda Mbowe alijitahidi kupachika watu wake ambao si chaguo la wanachama ili kulinda maslahi yake ndani ya chama.Alifanya hivyo kumpachika Esther dhidi ya Heche,Lema dhidi ya Selasini,Mesi dhidi ya Mwambe na akasambaratisha wote waliogombea dhidi ya Msigwa.

Zaidi ya kupachika watu wake kwenye kanda na majimbo pia wafuasi wengi Chadema walitamani Dr.Albanie awe katibu mkuu badala ya Mnyika;Wengi hawajaridhika kwa uteuzi wa Mnyika wanasubiri dakika ifike wabwage manyanga na kutema nyongo zao.

Siku chache zilizopita katibua wabunge wa Chadema bungeni baada ya kumpachika Esther Bulaya unadhimu kambi ya upinzani huku akiwaacha "makamanda" kama Heche,Silinde,nk ambao ni wakongwe.

Tusubiri muda ufike ila naona wakigawana mbao

Sent using Jamii Forums mobile app
Mawazo finyu sana mtapiga ramli mpaka mchoke,mbona mlisema upinzani umekufa ,sasa unasema baada ya bunge sijui kesho utasema nini aibu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndugu zangu,

Tulionya tukapuuzwa,kipindi cha uchaguzi viongozi wa kanda Mbowe alijitahidi kupachika watu wake ambao si chaguo la wanachama ili kulinda maslahi yake ndani ya chama.Alifanya hivyo kumpachika Esther dhidi ya Heche,Lema dhidi ya Selasini,Mesi dhidi ya Mwambe na akasambaratisha wote waliogombea dhidi ya Msigwa.

Zaidi ya kupachika watu wake kwenye kanda na majimbo pia wafuasi wengi Chadema walitamani Dr.Albanie awe katibu mkuu badala ya Mnyika;Wengi hawajaridhika kwa uteuzi wa Mnyika wanasubiri dakika ifike wabwage manyanga na kutema nyongo zao.

Siku chache zilizopita katibua wabunge wa Chadema bungeni baada ya kumpachika Esther Bulaya unadhimu kambi ya upinzani huku akiwaacha "makamanda" kama Heche,Silinde,nk ambao ni wakongwe.

Tusubiri muda ufike ila naona wakigawana mbao

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu ungezungumzia issue ya Kangi Lugola ungeeleweka,kwanini Kangi anazurula na ILANI ya CCM .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unaposema kuwa amewaacha Makamanda kama akina Heche na Silinde na Kumteua Ester Bulaya kwa Kigezo cha Ukongwe kwani huyo Ester Bulaya siyo Mkongwe huko? Kuna wana CCM Wenzetu hapa Jukwaani kutokana na Ujengaji wenu wa Hoja kuwa ni wa ' hovyo hovyo' matokeo yake mnatufanya wana CCM wengine tunadharaulika. Na kuna ' Dhambi ' fulani umezitaja hapo kuwa zipo katika hicho Chama ( Usichokipenda ) na ukawa umejisahaulisha kuwa hata huko Kwetu zipo, zimezoeleka na hadi zimeota mizizi.
CCM pia kuna wakongwe km wakina Lugola ukongwe siyo kipimo cha uwezo wa kuongoza
 
Correct 100%
Ndugu zangu,

Tulionya tukapuuzwa,kipindi cha uchaguzi viongozi wa kanda Mbowe alijitahidi kupachika watu wake ambao si chaguo la wanachama ili kulinda maslahi yake ndani ya chama.Alifanya hivyo kumpachika Esther dhidi ya Heche,Lema dhidi ya Selasini,Mesi dhidi ya Mwambe na akasambaratisha wote waliogombea dhidi ya Msigwa.

Zaidi ya kupachika watu wake kwenye kanda na majimbo pia wafuasi wengi Chadema walitamani Dr.Albanie awe katibu mkuu badala ya Mnyika;Wengi hawajaridhika kwa uteuzi wa Mnyika wanasubiri dakika ifike wabwage manyanga na kutema nyongo zao.

Siku chache zilizopita katibua wabunge wa Chadema bungeni baada ya kumpachika Esther Bulaya unadhimu kambi ya upinzani huku akiwaacha "makamanda" kama Heche,Silinde,nk ambao ni wakongwe.

Tusubiri muda ufike ila naona wakigawana mbao

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unaposema kuwa amewaacha Makamanda kama akina Heche na Silinde na Kumteua Ester Bulaya kwa Kigezo cha Ukongwe kwani huyo Ester Bulaya siyo Mkongwe huko? Kuna wana CCM Wenzetu hapa Jukwaani kutokana na Ujengaji wenu wa Hoja kuwa ni wa ' hovyo hovyo' matokeo yake mnatufanya wana CCM wengine tunadharaulika. Na kuna ' Dhambi ' fulani umezitaja hapo kuwa zipo katika hicho Chama ( Usichokipenda ) na ukawa umejisahaulisha kuwa hata huko Kwetu zipo, zimezoeleka na hadi zimeota mizizi.
Rafiki yangu mkuu unayechukiwa na wanaopenda unafiki.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndugu zangu,

Tulionya tukapuuzwa,kipindi cha uchaguzi viongozi wa kanda Mbowe alijitahidi kupachika watu wake ambao si chaguo la wanachama ili kulinda maslahi yake ndani ya chama.Alifanya hivyo kumpachika Esther dhidi ya Heche,Lema dhidi ya Selasini,Mesi dhidi ya Mwambe na akasambaratisha wote waliogombea dhidi ya Msigwa.

Zaidi ya kupachika watu wake kwenye kanda na majimbo pia wafuasi wengi Chadema walitamani Dr.Albanie awe katibu mkuu badala ya Mnyika;Wengi hawajaridhika kwa uteuzi wa Mnyika wanasubiri dakika ifike wabwage manyanga na kutema nyongo zao.

Siku chache zilizopita katibua wabunge wa Chadema bungeni baada ya kumpachika Esther Bulaya unadhimu kambi ya upinzani huku akiwaacha "makamanda" kama Heche,Silinde,nk ambao ni wakongwe.

Tusubiri muda ufike ila naona wakigawana mbao

Sent using Jamii Forums mobile app

Sasa mbona kwenye kikao cha chadema Mbowe alisema nani apewe unadhim na hao wengine wote walisema apewe bulaya?

Watu wengi wa JF Mnaongea mambo bila kujua undani Yan hamna data mnahemuka tu

Sasa huyo bulaya alichaguliwa na hao wote uliowataja hapo juu
 
Back
Top Bottom