Baada ya 2015:Nani atakuwa Kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani kati ya hawa CCM,CUF,NCCR?


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Hakuna mjadala tena CCM wameshakubali kuwa chama pinzani wakiwa madarakani.Swali lilibaki ni kwamba ktk vyame vingine.CCM CUF na NCCR nani atakuwa kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani bungeni na ktk issue nyingine?
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,074
Likes
14,000
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,074 14,000 280
Ni CCM hakika...
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Ni maCCM tu
.
 
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,156
Likes
310
Points
180
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,156 310 180
Chadema
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,861
Likes
1,466
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,861 1,466 280
Hao wote ni timu moja.

CCM na CUF Wanaunda Serikali moja Zanzibar ambapo Katibu Mkuu wa Chama cha CUF ni Makamu wa Rais wa Zanzibar.
CCM na NCCR-Mwenyekiti wa NCCR ni Mwakilishi wa Mwenyekiti wa CCM Bungeni.
Unapowaweka tofauti huwatendei haki hao ni Pete na Kidole
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
701
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 701 280
Upinzani utqshikwa na nccr chadema hawatapata idadi ya wabunge wengi waliopo watahamia vyama vingine
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Ndoto ya mchana baada ya kunywa viroba
 
riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
537
Likes
366
Points
80
riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
537 366 80
itakuwa hii vikoba ya mbowe
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
CCM inaweza isipate kabisa hata uwakilishi ktk kambi rasmi ya upinzani.Itakuwa na chuki hadi za wake zake
 
C

chicco

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
748
Likes
57
Points
45
C

chicco

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
748 57 45
Hakuna mjadala tena CCM wameshakubali kuwa chama pinzani wakiwa madarakani.Swali lilibaki ni kwamba ktk vyame vingine.CCM CUF na NCCR nani atakuwa kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani bungeni na ktk issue nyingine?
taratibu we mwehu.....mmezoea kuanzisha tamthilia moja baada ya nyingine kuwapoteza watu maboya.hebu tueleze hivi zile camera ulizokuwa unakazania kuzielezea za mabomu ya arusha bado zipo?muulize kaka yangu hapo pembeni ule mkanda aliosema anao bado upo au alimkabidhi mkulu alipokaribishwa gahawa pale magogoni?muwe mnakumbuka kumalizia stori moja kwanza kabla ya kuanzisha nyingine.sio wote mapoyoyo mnaotubeba na stori zenu za abunuwasi ujue!!!!
 
Piere. Fm

Piere. Fm

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,195
Likes
49
Points
145
Piere. Fm

Piere. Fm

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,195 49 145
Hakuna mjadala tena CCM wameshakubali kuwa chama pinzani wakiwa madarakani.Swali lilibaki ni kwamba ktk vyame vingine.CCM CUF na NCCR nani atakuwa kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani bungeni na ktk issue nyingine?
Mikakati kweli imepangwa ya kuweza kufanikiwa kuiondoa CCM madarakani au tunaishia kupiga kelele katika mitandao ya kijamii?? Binafsi nadhani na kuamini kuwa ni vema kwasasa CHADEMA wakapigania na kuhakisha kuwa TUME HURU YA UCHAGUZI inapatikana kabla ya 2015, ikipatikana Tume huru ya Uchaguzi inaweza kuwa ni kazi rahisi sana CHADEMA kushinda Uchaguzi wa Mwaka 2015 lakini kwa muundo huu waTume hii ya sasa ni kazi ngumu sana na kitu ambacho kinawezekana kwa Tume hii ya sasa ni Chadema kuongeza idadi ya Wabunge lakini kuchukua nchi sijuii nadhani tusubirie tuone.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,770 280
Chadema!
 
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
446
Likes
0
Points
0
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
446 0 0
Cccccccccccccccccccccccccccccccccccc mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm oyeeeeeeee, kambi ya ya upinzani ikiongozwa na nchembe jembe la ccm
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
taratibu we mwehu.....mmezoea kuanzisha tamthilia moja baada ya nyingine kuwapoteza watu maboya.hebu tueleze hivi zile camera ulizokuwa unakazania kuzielezea za mabomu ya arusha bado zipo?muulize kaka yangu hapo pembeni ule mkanda aliosema anao bado upo au alimkabidhi mkulu alipokaribishwa gahawa pale magogoni?muwe mnakumbuka kumalizia stori moja kwanza kabla ya kuanzisha nyingine.sio wote mapoyoyo mnaotubeba na stori zenu za abunuwasi ujue!!!!
haha..ulitaka nikujibu kuwa mwehu ni mzazi wako wa kike..?Sikuambia hivyo.Unaniuliza Kamera badala uwaulize polisi wameishia wapi?Wameshindwa jikamata wenyewe..?SI mlianza piga kelele kuwa sheria ingechukua mkondo wake.Sasa CDM waliwaambia tuu kuwa mkutane mahakaman wote wakasepa.


Endelea tapika kwa maswali ambayo yanawaumbua.
 
C

chicco

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
748
Likes
57
Points
45
C

chicco

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
748 57 45
haha..ulitaka nikujibu kuwa mwehu ni mzazi wako wa kike..?Sikuambia hivyo.Unaniuliza Kamera badala uwaulize polisi wameishia wapi?Wameshindwa jikamata wenyewe..?SI mlianza piga kelele kuwa sheria ingechukua mkondo wake.Sasa CDM waliwaambia tuu kuwa mkutane mahakaman wote wakasepa.


Endelea tapika kwa maswali ambayo yanawaumbua.
sasa kama polisi wameshindwa kujikamata na nyie ndio mmeamua kuukalia huo mkanda sio?aliekufa kafa nyie mnaendelea kudunda au vipi!!!!huo mkanda ni ushahidi mkubwa sana kwa ile kesi but coz wahanga hawawahusu mmeamua kupotezea!!!!!yaani hata unavyojibu unaonekana we chapombe na ndio umetoka kupiga mnazi>
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
487
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 487 180
Dr. Asha Rose Migiro

OOooooooooops hivi WABUNGE wa VITI MAALUMU hawatakuwepo tena.

Maana huu Bibiye hajayawi kuchaguliwa na WANANCHI hata kuwa MJUMBE WA NYUMBA KUMI.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,963
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,963 280
CCM itakuwa inawaongoza akina Cuf na Nccr alafu T.L mwanasheria mkuu wa serikali wee!

Mungu tujalie ila usiwaangamize ili washuhudie u-MUNGU wako
 
U

umla

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
1,174
Likes
215
Points
160
U

umla

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2012
1,174 215 160
Demu wenu DJ atakuwa mwenyekiti wa upinzani
 
Bepari

Bepari

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
883
Likes
293
Points
80
Bepari

Bepari

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
883 293 80
Nadhani CUF watachukua tena wakifuatiwa na NCCR, hawa WALAGHAI akina MUGHWAI watatafuta kwa kwenda...
 

Forum statistics

Threads 1,249,685
Members 481,004
Posts 29,707,367