Aziniye na mwanamke hana akili kabisa

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
37,284
Likes
6,729
Points
280

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
37,284 6,729 280
Habari wana ndugu nikiwa katika kusoma maandiko nimekutana na hili neno limenigus a nikaona si kushirikiana tu kwingine hata kwenye kuokoa roho zetu pia

Mithali 6:32

MTU AZINIYE NA MWANAMKE HANA AKILI KABISA;AFANYA JAMBO LITAKALOMWANGAMIZA NAFSI YAKE
ATAPATA JERAHA NA KUVUNJIWA HESHIMA WALA FEDHEHA YAKE AITAFUTIKA

MMH JAMANI WALE BEBA BEBA TUSHTUKE KIDOGO ;

MENGINE MENGI TUTAAMBIANA
 

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
32
Points
145

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 32 145
Mwanahalisi,

...iliandikwa pia katika verse mojapo "kila mtu amtizamaye mwanamke kwa kumtamani, amekwishazini naye moyoni". Ukichukua hii verse ukai mix na yakwako, inamaanisha kuwa watu wengi hawana akili kabisa.
 

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
3
Points
35

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 3 35
Habari wana ndugu nikiwa katika kusoma maandiko nimekutana na hili neno limenigus a nikaona si kushirikiana tu kwingine hata kwenye kuokoa roho zetu pia

Mithali 6:32

MTU AZINIYE NA MWANAMKE HANA AKILI KABISA;AFANYA JAMBO LITAKALOMWANGAMIZA NAFSI YAKE
ATAPATA JERAHA NA KUVUNJIWA HESHIMA WALA FEDHEHA YAKE AITAFUTIKA

MMH JAMANI WALE BEBA BEBA TUSHTUKE KIDOGO ;

MENGINE MENGI TUTAAMBIANA

Haya ni ya kweli lakini binadamu siku hizi hawamuogopi mungu na maandiko kwao hayana maana.

Ndio maana chochote kisicho cha haki au halali kinakua dili
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,296
Likes
37,962
Points
280

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,296 37,962 280
habari wana ndugu nikiwa katika kusoma maandiko nimekutana na hili neno limenigus a nikaona si kushirikiana tu kwingine hata kwenye kuokoa roho zetu pia

mithali 6:32

mtu aziniye na mwanamke hana akili kabisa;afanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake
atapata jeraha na kuvunjiwa heshima wala fedheha yake aitafutika

mmh jamani wale beba beba tushtuke kidogo ;

mengine mengi tutaambiana

kitabu cha mithali kimeandikwa na mfalme suleiman anaaminika kuwa alikuwa na hekima za hali ya juu, hamna mtu amewahi kutokea mwenye hekima za kwake tangu kuumbwa kwa misingi ya ulimwengu.
Yeye alikuwa na wanawake zaidi ya elfu moja, na alimuua jemedari wake ili amuoe mke wake.
Hapo kaka pambanua mwenyewe.
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
55
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 55 145
kitabu cha mithali kimeandikwa na mfalme suleiman anaaminika kuwa alikuwa na hekima za hali ya juu, hamna mtu amewahi kutokea mwenye hekima za kwake tangu kuumbwa kwa misingi ya ulimwengu.
Yeye alikuwa na wanawake zaidi ya elfu moja, na alimuua jemedari wake ili amuoe mke wake.
Hapo kaka pambanua mwenyewe.
it looks like hujui zinaa ni nini!....
 

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
37,284
Likes
6,729
Points
280

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
37,284 6,729 280
haya ni ya kweli lakini binadamu siku hizi hawamuogopi mungu na maandiko kwao hayana maana.

Ndio maana chochote kisicho cha haki au halali kinakua dili
ni kweli kabisa mkuu lakini mungu akikupa uwezo wa ufahamu hakuna budi kuwafumbua wengine,ugunduzi ndicho kitu sahihi
ndio maana utaona hata wale wanaokuja makanisani waliopenya ni wale ambao wamegundua wamejua umuhimu wa kumtafuta mungu unaweza ukazini ukaombewa na mchungaji ukazini tena ukaombewa zaidi ya mara mia na wachngaji tofauti;kama ukugundua una tatizo la dhambi ya uzinzi hata aje papa benedict alitakutoka,mwombe mungu atupe roho ya utambuzi na roho ya kuchukia dhambi kaka
nimeona tusaidiane kwa hili hii dhambi ya uzinzi inawatafuna makanisa mengi sana mengi sana na wakati mwingine hata wachungaji walioaminika miaaka kenda;nilikuwa na mama yangu mdogo mmoja alipoolewa aikukaa miezi sita vita;nikamjulisha mama mdogo we unamjua mungu unajua kuna roho ya visasi kwenye bible
watu wengi familia nyingi zinateswa na kitu kinaitwa familly tree,yawezekana babu wa babu yako alikuwa mzinzi,mwizi,tapeli kupindikia we ukaja kumrithi ilaa wazazi wako awakukueleza hili;hiyo ni family tree jitoe huko kwenye ukoo achana na laana za familia mwambie mungu akupe ugunduzi utapenya na kazi zote utakazofanya
kama una amini iwe kwako in jesus name
 

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
37,284
Likes
6,729
Points
280

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
37,284 6,729 280
Biblia inasema

watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa;si lazima uwe na elimu ya mastas piehdi uwezew kupata maarifa;ukiwa na maarifa ya mungu hata leo wa phd wanateseka sababu ya kukosa maarifa;praise the lord
 

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
37,284
Likes
6,729
Points
280

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
37,284 6,729 280
NDOA NYINGI ZINAZOTESEKA NI ZA WASOMI;WATOTONWANALALAL GOROFA YA TATU BABA YA PILI MAMA CHINI;HUU NI UPUNGUFU WA UFAHAMU UNAPOSOMA HILI Aitakuwa kwako in jesus name say amen if u blv this
 

Waridi

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,027
Likes
2
Points
135

Waridi

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,027 2 135
kitabu cha mithali kimeandikwa na mfalme suleiman anaaminika kuwa alikuwa na hekima za hali ya juu, hamna mtu amewahi kutokea mwenye hekima za kwake tangu kuumbwa kwa misingi ya ulimwengu.
Yeye alikuwa na wanawake zaidi ya elfu moja, na alimuua jemedari wake ili amuoe mke wake.
Hapo kaka pambanua mwenyewe.
Nope! aliyeua jemedari sio Sulemani, ni baba yake (Daudi) tena huyo alokuwa mke wa Jemedari ndo akaja kumzaa Sulemani
 
Joined
Feb 5, 2008
Messages
33
Likes
0
Points
0

tandala

Member
Joined Feb 5, 2008
33 0 0
Mkuu Bujibuji unachanganya Mfalme Daudi yeye ndiye aliyeua jemadari wake sio Suleman,samahani nilikuwa naweka sawa,watu wengine hawasomi biblia wasije qoute vibaya.amani iwe nawe
 

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
45
Points
145

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 45 145
habari wana ndugu nikiwa katika kusoma maandiko nimekutana na hili neno limenigus a nikaona si kushirikiana tu kwingine hata kwenye kuokoa roho zetu pia

mithali 6:32

mtu aziniye na mwanamke hana akili kabisa;afanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake
atapata jeraha na kuvunjiwa heshima wala fedheha yake aitafutika

mmh jamani wale beba beba tushtuke kidogo ;

mengine mengi tutaambiana
Naona neno hili la biblia lina mlenga zaidi mwanaume kuwa hana akili ambayo sio sahihi, wote mwanamke na mwanaume wazinifu hawana akili. Ingekuwa sahihi kama lingesomeka hivi" mtu aziniye na mwanamke au mwanaume hana akili kabisa"...................
 

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,197
Likes
260
Points
180

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,197 260 180
Nope! aliyeua jemedari sio Sulemani, ni baba yake (Daudi) tena huyo alokuwa mke wa Jemedari ndo akaja kumzaa Sulemani
sULEMANI ALIMUUA KAKA YAKE AITWAE ADONIA KWA SABABU ADONIA ALITAKA AMWOE MWANAMKE BINTI MREMBO MSHUNAMI ALIYEKUWA AKIMTUNZA MZEE DAUDI SIKU ZAKE MWISHONI KABLA HAJAFA.
 
Joined
Dec 12, 2009
Messages
36
Likes
0
Points
0

Inteligence

Member
Joined Dec 12, 2009
36 0 0
Naona neno hili la biblia lina mlenga zaidi mwanaume kuwa hana akili ambayo sio sahihi, wote mwanamke na mwanaume wazinifu hawana akili. Ingekuwa sahihi kama lingesomeka hivi" mtu aziniye na mwanamke au mwanaume hana akili kabisa"...................
vIPI KUHUSU MTU aziniye na msichana au mvulana???
 

Forum statistics

Threads 1,191,647
Members 451,726
Posts 27,716,446