Kuna watu humu ni shake well before use.
Mnapiga kelele CCM ikigawa ardhi yenu, ikimilikisha wageni viwanda na njia kuu za uchumi. Akija mwanasiasa msiyempenda akipendekeza mitigation measures mnahamaki. Sasa si mchague moja ijulikane?
Kimantiki kama hutaki wafanyabiashara wasipewe kipaumbele, kama bwana Lowasa anavyotaka basi huna budi kukubaliana na zito anayetaka kipaumbele kiwe wakulima na wafanyakazi.
Kinyume na hapo una matatizo ya ubongo.
Tulipofikia watanzania huwezi sema unachukia ujamaa halafu unalalamika serikali ukosefu wa viwanda n.k,kwenye ubepari kazi ya serikali ni kupigia matajiri magoti kujenga viwanda, wakigoma kuvijenga inakuwa hasara kwenu.
Kuna wehu nimeona wanalalamika expatriates kulipwa zaidi, wanasahau kuwa viwanda sio vya kwao, na kwenye ubepari mlipa mshahara anaamua yeye alipe kiasi gani as long as havunji sheria.
Kama mnachukia sera za kumilikoi njia kuu za uchumi msipige kelele wageni wakizimiliki.
Maneno mazito sana haya.
Kweli maajabu hayana mwisho.
Eti..
Wanataka elimu bure
Wanataka huduma za afya bure
Wanataka serikali ipunguze gharama za mitandao
Wanataja serikali ipunguze nauli za magari
Wanataka serikali ipunguze gharama za mafuta
Wanataka serikali ipungize bei ya umeme
Wanataka serikali iwape mikopo
Wanataka serikali inunue mazao yao
Wanataka serikali iwatoe kwenye umaskini wao
Wanataka serikali ifanye;ifanye na hiki, ifanye na kile kwenye maisha yao binafsi.
Ajabu eti wanasema hawataki ujamaa wanataka ubepari, ubepari gani huu wa serikali kuwa kila kitu??
Bila kujijua kwa matendo na maneno yao wanachotaka ni ujamaa.