Azimio la Tabora: Hotuba ya Ndugu Zitto Kabwe

Azimio la Tabora: Hotuba ya Ndugu Zitto Kabwe

Ileje Hatutaki ngonjera za stone age!!

Sasa tupo kidigitali zaidi!!

MBUTA!
Ileje na wenzio ,....mnasema hamtaki taifa moja?
uchumi unaomilikiwa na wazalishaji?
Ufishwaji wa ukabila udini na matabaka ya matajiri na masikini?
Nyerere si bure aliwaita WAPUMBAVU waliokataa ujamaa na kujitegemea pia ....kule ZANZIBA.

Ileje hebu sema ni nini cha enzi ya mawe kwenye hotuba hii ya uamsho ya Ndg ZZK.
 
Tunataka apiganie na afuatilie maoni ya Wananchi kama yalivyo ainishwa na Jaji Warioba..mengine tutapata na ziada!!:msela:
 
zitto atakuwa rais wa Tanzania 2020!! kubali kataa
 
Kuna watu humu ni shake well before use.

Mnapiga kelele CCM ikigawa ardhi yenu, ikimilikisha wageni viwanda na njia kuu za uchumi. Akija mwanasiasa msiyempenda akipendekeza mitigation measures mnahamaki. Sasa si mchague moja ijulikane?

Kimantiki kama hutaki wafanyabiashara wasipewe kipaumbele, kama bwana Lowasa anavyotaka basi huna budi kukubaliana na zito anayetaka kipaumbele kiwe wakulima na wafanyakazi.

Kinyume na hapo una matatizo ya ubongo.

Tulipofikia watanzania huwezi sema unachukia ujamaa halafu unalalamika serikali ukosefu wa viwanda n.k,kwenye ubepari kazi ya serikali ni kupigia matajiri magoti kujenga viwanda, wakigoma kuvijenga inakuwa hasara kwenu.

Kuna wehu nimeona wanalalamika expatriates kulipwa zaidi, wanasahau kuwa viwanda sio vya kwao, na kwenye ubepari mlipa mshahara anaamua yeye alipe kiasi gani as long as havunji sheria.

Kama mnachukia sera za kumilikoi njia kuu za uchumi msipige kelele wageni wakizimiliki.
 
Back
Top Bottom