Azam TV yapewa leseni ya kurusha chaneli za ndani

Azam TV yapewa leseni ya kurusha chaneli za ndani

Nditiye amesema "katika kipindi cha miezi saba watajenga mfumo wa kurusha chaneli hizo"
Hapa mbona kama kuna usanii tena, kwani mwanzo walivyokua wanaonyesha hizo channel kabla serikali kuwafungia walikua wanatumia mfumo gani mpaka sasa hivi watumie miezi 7 kujenga huo mfumo?
Sattelite dish hazihusiki
 
Yah hata ukiwapigia customer Care watakupa majibu hayo kwamba king'amuzi kinachohusika Ni upande wa antenna pekee na upande wa sattelite hawajaruhusiwa nandiyomaana hawana uwezo wa kuzionesha sasa. Japo cjui swaga
Ingekua upande wa satellite hawajaruhusiwa basi UTV isingewekwa kwenye kisimbusi chao,kumbuka UTV n FTA channel
 
Ingekua upande wa satellite hawajaruhusiwa basi UTV isingewekwa kwenye kisimbusi chao,kumbuka UTV n FTA channel
Utv ni local ila sio FTA kwani lazima ingekua kwenye visimbuzi vyote,mbona startimes haipo utv mdau?
 
Iko hivu leseni ya kulipia kama dstv zuku azam, hutumi satellite tu hada leseni yake ni bei ndogo, leseni yenye local ni bei kubwa shart lazima ujenge mitambo ya ardhini ili wenye antenna wakupate kma star times kuna antenna na dish ndio sheria inataka azama kabadiri leseni iwe kama star times kwahio wakishajenga tu free Chanel tano za ndani
UNA HOJA, HEBU ANDIKA VIZURI USOMEKE MKUU
 
Ni kua leseni ya warusha maudhui ziko mbili pay tv na FTA, FTA mfano star times, digitek,Continental na ting,hawa usajiri lazima uwe nchini wanaruhusiwa na Chanel za pay chart kubwa kifurushi kikiisha local ITV,eatv,TBC 1,startv na Chanel ten zibaki hizo ni bure wanarusiwa kurusha matangazo kwa antenna na satellite, pay tv local ni TBC na safari Chanel tu,mfano azam,zuku na dstv, wanachobanwa leseni yenye uruhusu local ni kubwa pia isajiriwe nchini hapa,ndio maana azam wamebadiri leseni tusubiri muda waanze kurusha,kisheria Chanel za local ziko aina mbili pay na FTA mfano ITV ni bure, clouds pay tv, kilichopo ni hivyo kana una swali uliza
UNA HOJA, HEBU ANDIKA VIZURI USOMEKE MKUU
 
Ni kua leseni ya warusha maudhui ziko mbili pay tv na FTA, FTA mfano star times, digitek,Continental na ting,hawa usajiri lazima uwe nchini wanaruhusiwa na Chanel za pay chart kubwa kifurushi kikiisha local ITV,eatv,TBC 1,startv na Chanel ten zibaki hizo ni bure wanarusiwa kurusha matangazo kwa antenna na satellite, pay tv local ni TBC na safari Chanel tu,mfano azam,zuku na dstv, wanachobanwa leseni yenye uruhusu local ni kubwa pia isajiriwe nchini hapa,ndio maana azam wamebadiri leseni tusubiri muda waanze kurusha,kisheria Chanel za local ziko aina mbili pay na FTA mfano ITV ni bure, clouds pay tv, kilichopo ni hivyo kana una swali uliza
kwani hakuna sheria inayowataka wamiliki wa ving,amuzi kuonesha local channel bila malipo
 
Ni leseni hapo inahusika yaani paytv na FTA, mfano star times,ting,digitek na continental hawa local tano ni bure, paytv local ni TBC tuu,mpaka uwe na leseni hiyo hizo ni bure si zakununua iko hivyo kwa mujibu wa sheria.
kwani hakuna sheria inayowataka wamiliki wa ving,amuzi kuonesha local channel bila malipo
 
Ni leseni hapo inahusika yaani paytv na FTA, mfano star times,ting,digitek na continental hawa local tano ni bure, paytv local ni TBC tuu,mpaka uwe na leseni hiyo hizo ni bure si zakununua iko hivyo kwa mujibu wa sheria.
sawa mkuu
 
Ni leseni hapo inahusika yaani paytv na FTA, mfano star times,ting,digitek na continental hawa local tano ni bure, paytv local ni TBC tuu,mpaka uwe na leseni hiyo hizo ni bure si zakununua iko hivyo kwa mujibu wa sheria.
Cha Ajabu ni kwamba hata Star times, usipolipia utaona mbili tu Tbc na Hiyo safari, hizo tano unazo taja wew sijui in zip, labda kama unajumuisha na channel ya star guide
 
Cha Ajabu ni kwamba hata Star times, usipolipia utaona mbili tu Tbc na Hiyo safari, hizo tano unazo taja wew sijui in zip, labda kama unajumuisha na channel ya star guide
Star times iko mbili iko ya paytv na FTA, kisimbuzi ukiona bei 120000 isiyozidi hicho ni paytv inabaki moja tu TBC, ukiona kinauzwa 140000 si chini ya hii ni FTA zinabaki tano bure,nenda dukani kaulize sema nataka chrnye local zinabaki utakipata Mimi Nina miezi kadhaa sijalipia napata Chanel tano buree
 
Star times iko mbili iko ya paytv na FTA, kisimbuzi ukiona bei 120000 isiyozidi hicho ni paytv inabaki moja tu TBC, ukiona kinauzwa 140000 si chini ya hii ni FTA zinabaki tano bure,nenda dukani kaulize sema nataka chrnye local zinabaki utakipata Mimi Nina miezi kadhaa sijalipia napata Chanel tano buree
Aiseee.
 
Wapuuzi hawa walinishangaza uti kupwatwa na msiba wakatuzibia AFCON.... Basi channel yao ikaacha kurusha ila wakaona haitoshi mpaka KBC wakawa wanaizima wakati wa mpira.

Hawaoni thamani ya pesa yetu tuliyolipa, wapuuzi wa karne.

Ng'amuzi lao meligeuza nalitumia kwa dish kubwa FTA.
 
Back
Top Bottom