Azam TV yapewa leseni ya kurusha chaneli za ndani

Azam TV yapewa leseni ya kurusha chaneli za ndani

Iko hivu leseni ya kulipia kama dstv zuku azam, hutumi satellite tu hada leseni yake ni bei ndogo, leseni yenye local ni bei kubwa shart lazima ujenge mitambo ya ardhini ili wenye antenna wakupate kma star times kuna antenna na dish ndio sheria inataka azama kabadiri leseni iwe kama star times kwahio wakishajenga tu free Chanel tano za ndani
vipi kuhusu DSTv vs local channels?
 
Watatuuzia Tena vingamuzi vya ch za bure? Na hizi tuzifanyaje hizi za bakuli au mnasema hungo ...
 
Wanasubiri ss kutuunganisha na local chanell au mpk tununue tena ving'amuzi vipyaa
 
Azam inapumulia mashine, dstv imerudi juu. Hao asam sijui wameridhika nini maana wameondoa channel nyingi yaani kifupi hamna cha maana labda wanaopenda soka la bongo ndio watabaki zaidi ya hapo hamna kitu. Wajitafakari wako vizuri kuanzisha miradi ila wanakosa stamina ya kuendeleza.
Matatizo haya yanaonekana pia kwenye juisi zao, maziwa, maji ya uhai n.k kifupi mzee Bakhressa anagalia vizuri empire yako....
 
Azam inapumulia mashine, dstv imerudi juu. Hao asam sijui wameridhika nini maana wameondoa channel nyingi yaani kifupi hamna cha maana labda wanaopenda soka la bongo ndio watabaki zaidi ya hapo hamna kitu. Wajitafakari wako vizuri kuanzisha miradi ila wanakosa stamina ya kuendeleza.
Matatizo haya yanaonekana pia kwenye juisi zao, maziwa, maji ya uhai n.k kifupi mzee Bakhressa anagalia vizuri empire yako....
Unamaanisha nini kusema wanapumulia machine? Vibali ya local Chanel azam wamepata subiri utaona bro usiwadharau
 
Ubaya wake hizo local channels Ni kwa Antenna tu! Wengine wa Azam Dish tutaendelea kuugulia maumivu
Una uhakika usemalo? Leseni ya local ni antena na satellite kama startimes bro,nipe ushahidi usemalo hilo walikupa uhakika wenyewe?
 
Una uhakika usemalo? Leseni ya local ni antena na satellite kama startimes bro,nipe ushahidi usemalo hilo walikupa uhakika wenyewe?
Yah hata ukiwapigia customer Care watakupa majibu hayo kwamba king'amuzi kinachohusika Ni upande wa antenna pekee na upande wa sattelite hawajaruhusiwa nandiyomaana hawana uwezo wa kuzionesha sasa. Japo cjui swaga
 
Back
Top Bottom