AZAM TV tuwekeni sawa; Mna mpango wa kurejesha Local Channels?

AZAM TV tuwekeni sawa; Mna mpango wa kurejesha Local Channels?

Nadhani hata wao Azam Tv hili linawaumiza kabisa kwani impact yake kimapato kwao ni negative kabisa. Nafikiria km endapo tatizo ni mkataba waliouingia awali,sasa wanapata sababu ya kukaa vzr na serikali ili waurekebishe. Kwa hali ya sasa,inamlazimu mtu km anaipenda Azam Tv basi amiliki king'amuzi kingine tena...hii haikubaliki hata kidogo. HII THREAD INAHITAJI MAJIBU YA WAHUSIKA WA AZAM TV WAJE NA MAJIBU YA NINI MIPANGO YAO.
kwa sasa hawa azamu hawana jinsi!!na huko kwenye app nako wanaenda bigwa marufuku!!!haitakubarika vipi wakati mikataba ndio inavyosema?hawa wenye haki ya kuonyesha local channels ada wanalipa dola laki 4,hao kina azamu wanalipa laki moja!!na lazima mitambo yako ya kurushia matangazo iwe nchini!na mahakamani walishindwa ni jambo gumu kisheria kwao,
 
Kwa matamko machache niliyosikia toka kwa serikali nikajua tu tatizo sio Azam. Kuna lile suala la Azam kujisajili Malaysia sijui shelisheli naona majamaa hawakupenda hicho kitu
 
Inasemekana hao jamaaa lesen yao inaruhusu kuonesha maudhui ya nje tu na siyo maudhui ya NDANI ,haya inasemekana tena hata mitambo yako haipo hapa tz ni nje ya hapa pia.

Now ukitaka utimize angalau haja zote itabd uwe na angalau na visimbus vitatu

Natumia AZAM ila nmelipia Mara ya mwisho mwez Wa sita, had Leo nachek TBC tu

Mara nying nikiwa home nahakikisha flash disc yang iko na series, mwendo Wa movie tu

Tungekuwa na Antenna zetu sa iz tnazungusha. Maisha yameenda kas sanaaaa daaaah
 
Bora azam na DSTV TBC inaachwa zuku wanafyeka zoteeee kifurushi kikikata
 
Wewe unaishi nchi gani mpaka usijue kwamba Azam hawana leseni ya kurusha hicho unachotaka?
Kiufupi hawawezi kurusha local channels walizokua wakirusha zamani maana TCRA imewapiga biti kwakua leseni zao haziruhusu, sio Azam tu hata Dstv tunaugulia maumivu hayo hayo
Kwani TBC na ligi ya Tanzania zinazoonekana ni channels za nje? Naona hata sinema zetu iko hewani. Inamaana hiyo tenda ya visimbuzi vya local channels ikipita hakuna biashara mpya inaruhusiwa? Sasa hii nchi gani inaona bora tuone Habari ya Kenya, Uganda, Rwanda na Malawi halafu yakwetu iwekwe kando. So kwamba kuna unafiki Nyuma ya pazia?
 
[emoji13] [emoji13] [emoji13] we jamaaa ! Halafu unakuja tumia bongo?


Ndio. Nakuja kukitumia Bongo. Tofauti ni kuwa nitakuwa nalipia tu kupitia Kenya, ila nitapata Channels zote. Tunawapa "FURSA" watu wa KENYA.
 
Jana nlikua namsikiliza mh mwakyembe mida ya jioni hivi kupitia TBC ,amezungumza kwa upana kiasi kuhusu hili jambo

Na tatzo ni kila kampuni ilivyochukua lesen yake aiseee

So klichotokea sasa ni sahihi kabsaaa
 
Mkuu umenielewa au umekurupuka?Nimesema,azam tv hawarushi tena taarifa ya habari ya saa 2,wala vipindi vilivyokuwepo awali kama alasiri lounge,adhuhuri,morning trumpet NK!Ukitaka kuviona vipindi hivyo lazima udownload application ya Azam tv halafu uangalie kwa kutumia bundle!Mfano,azamu two,ukiweka asubuhi kupitia king'amuzi utakuta matamthilia ya kihindi,ila ukiweka channel hiyo hiyo kupitia application utakuta Morning trumpet!
Sasa kwanini wanatufanyia hivi?Mtu unatoa hela hata taarifa ya habari ya azam huioni mpaka ununue bundle uangalie kwa app!
Hawaruhusiwi pia kurusha habari kutokea Tanzania kwasababu mitambo yao iko Mauritius
 
tuache tu kulipia hivi ving'amuzi vyao,juzi dstv wamenipgia wananiulizia kuhusu vipindi vyao nami nikawaulizia swala la local channels pamoja na eatv kutokuwepo katika katika channel zao wanajiuma uma tu,mi naona tu tuache tu kulipia mana hasara yetu ni ndogo kuliko yao,mm ninakatuni zakutosha zawanangu sasa iv silipi dstv mwez wa pili ,ndo wanaanza kupga cm kuulizia na hali kila jambo wanalijua,
 
Back
Top Bottom