Azam king'amuzi wanaamini Watanzania ni wajinga

Azam king'amuzi wanaamini Watanzania ni wajinga

KINGSLEE

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Posts
842
Reaction score
1,064
Kwanza niwe muwazI ninawakubali sana hawa jamaa Channel zao nyingi ni HD compared na vingamuzi vingine ukitoa Dstv.

Ishu ipo hivii:-

Azam TV wametangaza punguzo la bei kwenye vifurushi vyake ambavyo ni Azam Lite kutoka 10,000 hadi 8,000, Azam Pure kutoka 18,000 hadi 13,000 na Azam Plus kutoka 23,000 hadi 20,000.

Mabadiliko hayo yanaambatana na mabadiliko ya channel katika kila kifurushi.

Kifurushi cha Azam Lite kilichokuwa Tsh 10,000 na kupunguzwa hadi Tsh 8,000 kitakuwa hakina channel za Azam one na Azam two, ina maana ili uzipate hizi, utalipa 13,000 (Azam Pure), huku Azam Lite utapata Sinema Zetu! Hapa ni sawa na kupandisha gharama kwa Tsh 3,000.

Kifurushi cha Azam Pure kimeshushwa kutoka 18,000 hadi 13,000, hiki ni kifurushi kilichokuwa na Azam Sports na Azam Sports HD zinazoonyesha Soka ikiwemo VPL. Sasa channel hizi zitahamia Azam Plus iliyotoka 23,000 hadi 20,000. Kwa kuwa walipaji wa hiki kifurushi ni wapenzi wa michezo hasa mpira, ina maana wameongezewa gharama kutoka 18,000, hadi 20,000.

Hapa idara ya masoko na mauzo itakuwa inaamini Watanzania ni wajinga kiasi hiki? Kwa nini wasiseme ukweli kwamba wameongeza gharama badala ya kudanganya kwamba wamepunguza?
 
Kweli kabisa mkuu, asante kwa kuliona hilo pia.. Mwenyewe nilidhani kifurushi cha 13000 nitaweza kuona hadi mpira kumbe ni tofauti.. Kiukweli wametumia mbinu za kjinga sana kutufanya sie wajinga..

Azam Masoko ni Wasenge sana..
Hakuna chizi hapa kila MTU kapita shule hapa
 
Kwanza niwe muwaz ninawakubal sana hawa jamaa chanel zao nyingi ni HD compared na vingamuz vingine ukitoa Dstv.

Ishu ipo hivii:-

Azam TV wametangaza punguzo la bei kwenye vifurushi vyake ambavyo ni Azam Lite kutoka 10,000 hadi 8,000, Azam Pure kutoka 18,000 hadi 13,000 na Azam Plus kutoka 23,000 hadi 20,000.

Mabadiliko hayo yanaambatana na mabadiliko ya channel katika kila kifurushi.

Kifurushi cha Azam Lite kilichokuwa Tsh 10,000 na kupunguzwa hadi Tsh 8,000 kitakuwa hakina channel za Azam one na Azam two, ina maana ili uzipate hizi, utalipa 13,000 (Azam Pure), huku Azam Lite utapata Sinema Zetu! Hapa ni sawa na kupandisha gharama kwa Tsh 3,000.

Kifurushi cha Azam Pure kimeshushwa kutoka 18,000 hadi 13,000, hiki ni kifurushi kilichokuwa na Azam Sports na Azam Sports HD zinazoonyesha Soka ikiwemo VPL. Sasa channel hizi zitahamia Azam Plus iliyotoka 23,000 hadi 20,000. Kwa kuwa walipaji wa hiki kifurushi ni wapenzi wa michezo hasa mpira, ina maana wameongezewa gharama kutoka 18,000, hadi 20,000.

Hapa idara ya masoko na mauzo itakuwa inaamini Watanzania ni wajinga kiasi hiki? Kwa nini wasiseme ukweli kwamba wameongeza gharama badala ya kudanganya kwamba wamepunguza?
Mimi kifurushi changu ni kile kilichokua cha 23,000/- ambacho Sasa kitakua 20,000/-. Je ni channel gani watakua wamepunguza humu ili nikizihitaj I nipande mpaka cha 28,000/- ambacho hakijapungua Bei?

Nataka nianze kujiandaa kisaikolojia kabisa
 
Sasa mbona watu watalipia tena kwa wingi sana wakuu,watz wenyew ndo hao hao waliokuwa wakiuza mahindi rukwa kwa yule tapeli,watz wa chuma ulete,watz wa qnet na Mr kuku lazima walipie tena kwa wingi bila kujiuliza....uzoba ndo falsafa yetu isiyotajwa midomoni ipo nyoyoni tu
 
Mimi kifurushi changu ni kile kilichokua cha 23,000/- ambacho Sasa kitakua 20,000/-. Je ni channel gani watakua wamepunguza humu ili nikizihitaj I nipande mpaka cha 28,000/- ambacho hakijapungua Bei?

Nataka nianze kujiandaa kisaikolojia kabisa
ESPN 1@2 Zote wamezitoa Nickoledion, baby tv, history na nyingine nyingi. Kwa kifupi wamevuruga mno. Kima hesabu Hiki cha 20 ni kile kilichokua cha 18.
 
Duh! Mimi nilijua Chanel ziko pale pale ila bei bure kama tangazo lao lilivyo kumbe ni makanjanja tu! hatari sana

Mimi huwa nanunua cha mwezi elf18 hapo nakosa chanel gani mkuu
 
Back
Top Bottom