Azam iga mfano wa diamond na mengi


M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,603
Likes
14
Points
135
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,603 14 135
Hongera sana kwa Azam kwa mafanikio yenu kibiashara hasa bidhaa zenu zenye ubora hapa nchini.

Naamini hakuna mtanzania ambaye hafaidiki nazo, kwa maana hii mnapata sapoti ya watanzania wote kununua bidhaa zenu ambao ubora wake unakubalika.

MADA yangu ni kwamba pamoja na utajiri wote huu, mmeshindwa kweli kuuza visimbusi ama ving'amuzi vyenu bila malipo ya kila mwezi?
Corporate social responsibility yenu ikoje? mtatoa mchango gani kwa Tanzania Hii jamani? yaani ni bora kugawa 500/= kila ijumaa kwa watu wachache kuliko kuifaidisha jamii nzima???

Jamani lifikirie hili, Mengi amewashinda na Diamond Platinamz ameonyesha mfano bora wa social responsibility kutoka kwa wasanii!

Rose Mhando na wenzio jamani, nanyi rudisheni kidogo kwa jamii ili injili ieleweke zaidi......Amen.
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,485
Likes
2,219
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,485 2,219 280
Diamond kaonesha nn kwa wa Tz?
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,629
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,629 280
Hongera sana kwa Azam kwa mafanikio yenu kibiashara hasa bidhaa zenu zenye ubora hapa nchini.

Naamini hakuna mtanzania ambaye hafaidiki nazo, kwa maana hii mnapata sapoti ya watanzania wote kununua bidhaa zenu ambao ubora wake unakubalika.

MADA yangu ni kwamba pamoja na utajiri wote huu, mmeshindwa kweli kuuza visimbusi ama ving'amuzi vyenu bila malipo ya kila mwezi?
Corporate social responsibility yenu ikoje? mtatoa mchango gani kwa Tanzania Hii jamani? yaani ni bora kugawa 500/= kila ijumaa kwa watu wachache kuliko kuifaidisha jamii nzima???

Jamani lifikirie hili, Mengi amewashinda na Diamond Platinamz ameonyesha mfano bora wa social responsibility kutoka kwa wasanii!

Rose Mhando na wenzio jamani, nanyi rudisheni kidogo kwa jamii ili injili ieleweke zaidi......Amen.
Yaani corporate social responsibility kwa kutoa free channels?! Kwahiyo pale Star Media na ving'amuzi vyao vya Continental ndo tayari wanafanya corporate social responsibility?
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,485
Likes
2,219
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,485 2,219 280
Sasa ndo alitupatia wa tz? Au kutoa gari ndo kafanya kwa jamii, bas mtaje na Wema sepetu, alitoa mil 10 kumdhamin kajala, alaf tuseme amefanya kwa jamii.

Ungejenga tu hoja bila mifano hiyo dhaifu.
 

Forum statistics

Threads 1,261,944
Members 485,429
Posts 30,110,162