Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 May 6, 2012 #1 ni kama ameambiwa tulia hapa nifanye mambo yangu.......................................
mpayukaji JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 940 Reaction score 349 May 6, 2012 #2 Huu ni unyama wa aina yake. Sitaki hata kuangalia mara mbili.
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 May 6, 2012 Thread starter #3 na usikute ndio amefikahapo majaliwa yake kwa ustawi wa jamii....miminaishi uswahilini naona jinsi watoto wadogo wanavyotelekeza watoto wenzao
na usikute ndio amefikahapo majaliwa yake kwa ustawi wa jamii....miminaishi uswahilini naona jinsi watoto wadogo wanavyotelekeza watoto wenzao
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 May 6, 2012 Thread starter #4 kuna yeyote anayemfahamu mzazi wa mtoto huyu?? (nataka nipitishe petition ya kutokuwa na imani naye)
Mshirazi JF-Expert Member Joined Dec 8, 2009 Posts 444 Reaction score 181 May 7, 2012 #5 Anaandaliwa kuwa mkwea minazi (mkwezi)