AY Ahojiwa BBC - Focus on Africa

Madame B

JF-Expert Member
Apr 9, 2012
28,903
2,000
Bwa'Nchuchu huko ni kutunyanyapaa sie ambao tunatumia Tecno ya Mchina.
Tusamaraizie kidogo.
 
Last edited by a moderator:

notifeki

JF-Expert Member
Jan 4, 2013
400
500
Jamaa kachemka tuu. Kichwa butu. Business business my ass. Ndo kutokuwa na watu wa publicity.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom